📢ขายคอนโด เพียง🔥3.8ล้านบาท🔥 💥คอนโด THE ZEST ลาดพร้าว ทำเลเทพ ใกล้ MRT พหลโยธิน ใกล้เซ็นทรัลลาดพร้าว ติดบิ๊กซีลาดพร้าว

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5959732

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 📢ขายคอนโด  เพียง🔥3.8ล้านบาท🔥  💥คอนโด THE ZEST ลาดพร้าว ทำเลเทพ ใกล้ MRT พหลโยธิน  ใกล้เซ็นทรัลลาดพร้าว ติดบิ๊กซีลาดพร้าว - รูปที่ 1/10
รูป 📢ขายคอนโด  เพียง🔥3.8ล้านบาท🔥  💥คอนโด THE ZEST ลาดพร้าว ทำเลเทพ ใกล้ MRT พหลโยธิน  ใกล้เซ็นทรัลลาดพร้าว ติดบิ๊กซีลาดพร้าว - รูปที่ 2/10
รูป 📢ขายคอนโด  เพียง🔥3.8ล้านบาท🔥  💥คอนโด THE ZEST ลาดพร้าว ทำเลเทพ ใกล้ MRT พหลโยธิน  ใกล้เซ็นทรัลลาดพร้าว ติดบิ๊กซีลาดพร้าว - รูปที่ 3/10
รูป 📢ขายคอนโด  เพียง🔥3.8ล้านบาท🔥  💥คอนโด THE ZEST ลาดพร้าว ทำเลเทพ ใกล้ MRT พหลโยธิน  ใกล้เซ็นทรัลลาดพร้าว ติดบิ๊กซีลาดพร้าว - รูปที่ 4/10
รูป 📢ขายคอนโด  เพียง🔥3.8ล้านบาท🔥  💥คอนโด THE ZEST ลาดพร้าว ทำเลเทพ ใกล้ MRT พหลโยธิน  ใกล้เซ็นทรัลลาดพร้าว ติดบิ๊กซีลาดพร้าว - รูปที่ 5/10
รูป 📢ขายคอนโด  เพียง🔥3.8ล้านบาท🔥  💥คอนโด THE ZEST ลาดพร้าว ทำเลเทพ ใกล้ MRT พหลโยธิน  ใกล้เซ็นทรัลลาดพร้าว ติดบิ๊กซีลาดพร้าว - รูปที่ 6/10
รูป 📢ขายคอนโด  เพียง🔥3.8ล้านบาท🔥  💥คอนโด THE ZEST ลาดพร้าว ทำเลเทพ ใกล้ MRT พหลโยธิน  ใกล้เซ็นทรัลลาดพร้าว ติดบิ๊กซีลาดพร้าว - รูปที่ 7/10
รูป 📢ขายคอนโด  เพียง🔥3.8ล้านบาท🔥  💥คอนโด THE ZEST ลาดพร้าว ทำเลเทพ ใกล้ MRT พหลโยธิน  ใกล้เซ็นทรัลลาดพร้าว ติดบิ๊กซีลาดพร้าว - รูปที่ 8/10
รูป 📢ขายคอนโด  เพียง🔥3.8ล้านบาท🔥  💥คอนโด THE ZEST ลาดพร้าว ทำเลเทพ ใกล้ MRT พหลโยธิน  ใกล้เซ็นทรัลลาดพร้าว ติดบิ๊กซีลาดพร้าว - รูปที่ 9/10
รูป 📢ขายคอนโด  เพียง🔥3.8ล้านบาท🔥  💥คอนโด THE ZEST ลาดพร้าว ทำเลเทพ ใกล้ MRT พหลโยธิน  ใกล้เซ็นทรัลลาดพร้าว ติดบิ๊กซีลาดพร้าว - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
3,800,000 (67,857 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 13
56 ตร.ม.

เดอะ เซสท์ ลาดพร้าว จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

💥 ถูกและคุ้มที่สุดในย่านนี้

ขายคอนโด THE ZEST ลาดพร้าว

ทำเลเทพ ใกล้ MRT พหลโยธิน 

ใกล้เซ็นทรัลลาดพร้าว ติดบิ๊กซีลาดพร้าว

ห้องแต่งสวย เฟอร์ครบ พร้อมอยู่สุดๆ

✅ ขนาดห้อง 56 ตร.ม. ชั้น 13

✅ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

✅ ห้องกั้นเป็นสัดส่วน

✅ เฟอร์นิเจอร์ลอยตัว

✅ แอร์ เครื่องทำน้ำอุ่น ตู้เย็น เคาน์เตอร์ครัว

(ได้ทุกอย่างตามรูป)

✨️พร้อมที่จอดรถ Fixed ส่วนตัว

สิ่งอำนวยความสะดวก

⭐️สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, ที่จอดรถ

⭐️ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม., กล้องวงจรปิด 

พิกัด : https://maps.app.goo.gl/5d7VaqdTHV9oi5Ce9

🔰 รพ.พญาไท พหลโยธิน,รพ.มิราเคิลออฟไลฟ์

🔥 ราคาเพียง 3.8ลบ.(ราคาต่อรองได้)

ค่าโอนและอากรคนละครึ่ง  

สนใจติดต่อ/นัดชมห้อง

062-693-9628 คุณกวาง

Line id : @422enppk

รายละเอียด

  • The Zest Ladprao
  • 3,800,000 (67,857 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 13
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 56 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า The Zest Ladprao

36 ประกาศเช่า

ประกาศขาย The Zest Ladprao

20 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ เซสท์ ลาดพร้าว

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ไลน์ จตุจักร - หมอชิต
คอนโดให้เช่า THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดให้เช่า 513 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดขาย 279 ประกาศ

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
Chapter One Midtown Ladprao 24

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ เดอะ เซนต์ เรสซิเดนซ์
The Saint Residences

1.5 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ วิซดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว