ขายคอนโด เบล็สเชอร์ จรัญ 96/1 ตกแต่งสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ ทำเลดี ใกล้ MRT บางอ้อ (ราคาต่ำกว่าตลาด)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5937019

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด เบล็สเชอร์ จรัญ 96/1 ตกแต่งสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ ทำเลดี ใกล้ MRT บางอ้อ (ราคาต่ำกว่าตลาด) - รูปที่ 1/11
รูป ขายคอนโด เบล็สเชอร์ จรัญ 96/1 ตกแต่งสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ ทำเลดี ใกล้ MRT บางอ้อ (ราคาต่ำกว่าตลาด) - รูปที่ 2/11
รูป ขายคอนโด เบล็สเชอร์ จรัญ 96/1 ตกแต่งสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ ทำเลดี ใกล้ MRT บางอ้อ (ราคาต่ำกว่าตลาด) - รูปที่ 3/11
รูป ขายคอนโด เบล็สเชอร์ จรัญ 96/1 ตกแต่งสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ ทำเลดี ใกล้ MRT บางอ้อ (ราคาต่ำกว่าตลาด) - รูปที่ 4/11
รูป ขายคอนโด เบล็สเชอร์ จรัญ 96/1 ตกแต่งสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ ทำเลดี ใกล้ MRT บางอ้อ (ราคาต่ำกว่าตลาด) - รูปที่ 5/11
รูป ขายคอนโด เบล็สเชอร์ จรัญ 96/1 ตกแต่งสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ ทำเลดี ใกล้ MRT บางอ้อ (ราคาต่ำกว่าตลาด) - รูปที่ 6/11
รูป ขายคอนโด เบล็สเชอร์ จรัญ 96/1 ตกแต่งสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ ทำเลดี ใกล้ MRT บางอ้อ (ราคาต่ำกว่าตลาด) - รูปที่ 7/11
รูป ขายคอนโด เบล็สเชอร์ จรัญ 96/1 ตกแต่งสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ ทำเลดี ใกล้ MRT บางอ้อ (ราคาต่ำกว่าตลาด) - รูปที่ 8/11
รูป ขายคอนโด เบล็สเชอร์ จรัญ 96/1 ตกแต่งสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ ทำเลดี ใกล้ MRT บางอ้อ (ราคาต่ำกว่าตลาด) - รูปที่ 9/11
รูป ขายคอนโด เบล็สเชอร์ จรัญ 96/1 ตกแต่งสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ ทำเลดี ใกล้ MRT บางอ้อ (ราคาต่ำกว่าตลาด) - รูปที่ 10/11
รูป ขายคอนโด เบล็สเชอร์ จรัญ 96/1 ตกแต่งสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ ทำเลดี ใกล้ MRT บางอ้อ (ราคาต่ำกว่าตลาด) - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
1,620,000 (57,857 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.

เบลสเชอร์ จรัญ 96/1 บางพลัด กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัสลูกค้า : PA0920

ที่ตั้ง : 9 ซอย จรัญสนิทวงศ์ 96/1 แขวงบางอ้อ บางพลัด กรุงเทพมหานคร 10700

พิกัด : https://maps.app.goo.gl/ajpyYD5vqbWgMQ3V6

ขนาดพื้นที่ : 28 ตารางเมตร

รายละเอียด

- เฟอร์นิเจอร์ | เครื่องใช้ไฟฟ้าครบพร้อมเข้าอยู่

- ชั้น 2 

- 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ

- 1 ห้องนั่งเล่น

- 1 ห้องครัว (Built-in แยกเป็นสัดส่วน)

- 1 ที่จอดรถ

สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการ

- สระว่ายน้ำ

- ฟิตเนส

- สวนหย่อม

- Access Card Control

- CCTV รปภ. 24 ชม.

สถานที่ใกล้เคียง

- Lotus จรัญสนิทวงศ์

- Gateway บางซื่อ

- BigC วงศ์สว่าง

- รพ.ยันฮี / รพ.บางโพ / รพ.เกษมราษฎร์ ประชาชื่น

- มทร.พระนครเหนือ

- รร.โยธินบูรณะ / รร.สตรีนนทบุรี

- สนง.เขตบางพลัด 

- กฟผ.แห่งประเทศไทย

ราคาขาย : 1,620,000 บาท (ฟรีค่าโอน ภายใน 30 มิถุนายน 69)

- เหมาะอยู่อาศัยหรือปล่อยเช่า ทำเลใกล้ MRT ผู้เช่าหาง่าย 

สนใจติดต่อ

คุณกีต้าร์ : 096-250-1205

รายละเอียด

  • Bleisure Charan 96/1
  • 1,620,000 (57,857 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Bleisure Charan 96/1

บางพลัด กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์
คอนโดให้เช่า The Tree Interchange

มีคอนโดให้เช่า 167 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Interchange

มีคอนโดขาย 93 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ สเตชั่น
The Tree RIO Bang - Aor Station

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ 333 ริเวอร์ไซด์
333 Riverside

2.1 กม.

รร.พระรามหกเทคโนโลยี

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

รพ.ยันฮี

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

รพ.ยันฮี

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ Bleisure Charan 96/1

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (4)