🚩 ขายคอนโด เบลล์ แกรนด์ พระราม 9 อาคาร C2 ชั้น 19 2 ห้องนอน ขนาด 77 ตรม ใกล้ Central Plaza พระราม 9
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6059389
เข้าชม :
เบล แกรนด์ พระราม 9 (เบล อเวนิว) ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
CNOP33573
ขายคอนโด เบลล์ แกรนด์ พระราม 9
แบบ 2 ห้องนอน
ชั้น 19 ขนาด 77 ตรม.
2 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ
อาคาร C2
ใกล้ Central Plaza พระราม 9
ค่าโอนคนละครึ่ง
--------------------------------------------------------
สิ่งอำนวยความสะดวก
- สระว่ายน้ำ
- ฟิตเนส
- สนามเด็กเล่น
- สวนหย่อม
- เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย และ กล้องวงจรปิด
- ประตู Key Card
--------------------------------------------------------
สถานที่สำคัญใกล้เคียง
- Central Plaza พระราม 9
- ตึก Office Buliding รูปตัว G ของ G Land
- U Place อาคารสำนักงานของ Uniliver
- The Nine Tower
- Belle Grand พระราม 9
รายละเอียด
- Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)
- 10,950,000 (142,208 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 19
- 2 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 77 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
677 ประกาศเช่า
329 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เบล แกรนด์ พระราม 9 (เบล อเวนิว)

✅ราคาถูกที่สุดในโครงการ✅เบล แกรนด์ พระราม 9 Belle Grand Rama 92 ห้องนอน100.26m2ชั้น 39฿10,490,000UPDATE !
ขายคอนโด เบลล์ แกรนด์ พระราม 9 อาคาร C1 ชั้น 11 3 ห้องนอน ขนาด 101 ตรม ใกล้ Central Plaza พระราม 93 ห้องนอน101m2ชั้น 11฿10,900,000UPDATE !
ขายคอนโด เบลล์ แกรนด์ พระราม 9 อาคาร 1 ชั้น 28 2 ห้องนอน ขนาด 89 ตรม ใกล้ Central Plaza พระราม 92 ห้องนอน89m2ชั้น 28฿11,000,000UPDATE !
ขายคอนโด เบลล์ แกรนด์ พระราม 9 อาคาร D2 ชั้น 32 Duplex 3 ห้องนอน ขนาด 108 ตรม ใกล้ Central Plaza พระราม 93 ห้องนอน108m2ชั้น 32฿20,600,000UPDATE !
🔥ห้องกว้าง 1 นอน ราคาดีมาก ลงทุนหรีออยู่เองก็คุ้มสุด เฟอร์จัดเต็ม ห้องแต่งครบ ทำเลดีมาก ใกล้ MRT พระราม 9 @ Belle Grand Rama 91 ห้องนอน48m2ชั้น xx฿4,800,000UPDATE !
ขาย คอนโดหรู ดูเพล็กซ์ลัคซูรี่ เพ้นท์เฮาส์ ทำเลดี พร้อมอยู่3 ห้องนอน108.1m2ชั้น 0฿20,000,000UPDATE !
🔥ราคาดีที่สุด 4.5MB-1นอน ไซส์ใหญ่ ห้องแต่งดี ชั้นสูง วิวโล่ง เฟอร์แน่นมาก พร้อมเข้าอยู่ คอนโดทำเลดีมาก ใกล้ MRT พระราม 9 @ Belle Grand Rama 91 ห้องนอน48m2ชั้น xx฿4,500,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

3.8 กม.
2.8 กม.
3.7 กม.
3.9 กม.
3.1 กม.
3.9 กม.
3.9 กม.
3.1 กม.
3.9 กม.
0 กม.
2.5 กม.
4.4 กม.
2.9 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.8 กม.
3.9 กม.
3.9 กม.
3.1 กม.
3.9 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![ดีลแรงสุขุมวิท 11 คอนโดหรู 2 ห้องนอน ต่ำกว่าตลาด ใจกลาง CBD - [U6210404]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202605/20260513/8gLmvfzZe9Q4PZsSUu1i.jpg?width=486&height=360)