🚩ขายคอนโด เดอะแพลทินัม แฟชั่น มอลล์ The Platinum Fashion Mall

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5403933

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🚩ขายคอนโด เดอะแพลทินัม แฟชั่น มอลล์ The Platinum Fashion Mall - รูปที่ 1/48
รูป 🚩ขายคอนโด เดอะแพลทินัม แฟชั่น มอลล์ The Platinum Fashion Mall - รูปที่ 2/48
รูป 🚩ขายคอนโด เดอะแพลทินัม แฟชั่น มอลล์ The Platinum Fashion Mall - รูปที่ 3/48
รูป 🚩ขายคอนโด เดอะแพลทินัม แฟชั่น มอลล์ The Platinum Fashion Mall - รูปที่ 4/48
รูป 🚩ขายคอนโด เดอะแพลทินัม แฟชั่น มอลล์ The Platinum Fashion Mall - รูปที่ 5/48
รูป 🚩ขายคอนโด เดอะแพลทินัม แฟชั่น มอลล์ The Platinum Fashion Mall - รูปที่ 6/48
รูป 🚩ขายคอนโด เดอะแพลทินัม แฟชั่น มอลล์ The Platinum Fashion Mall - รูปที่ 7/48
รูป 🚩ขายคอนโด เดอะแพลทินัม แฟชั่น มอลล์ The Platinum Fashion Mall - รูปที่ 8/48
รูป 🚩ขายคอนโด เดอะแพลทินัม แฟชั่น มอลล์ The Platinum Fashion Mall - รูปที่ 9/48
รูป 🚩ขายคอนโด เดอะแพลทินัม แฟชั่น มอลล์ The Platinum Fashion Mall - รูปที่ 10/48
รูป 🚩ขายคอนโด เดอะแพลทินัม แฟชั่น มอลล์ The Platinum Fashion Mall - รูปที่ 11/48
รูป 🚩ขายคอนโด เดอะแพลทินัม แฟชั่น มอลล์ The Platinum Fashion Mall - รูปที่ 12/48
รูป 🚩ขายคอนโด เดอะแพลทินัม แฟชั่น มอลล์ The Platinum Fashion Mall - รูปที่ 13/48
รูป 🚩ขายคอนโด เดอะแพลทินัม แฟชั่น มอลล์ The Platinum Fashion Mall - รูปที่ 14/48
รูป 🚩ขายคอนโด เดอะแพลทินัม แฟชั่น มอลล์ The Platinum Fashion Mall - รูปที่ 15/48
รูป 🚩ขายคอนโด เดอะแพลทินัม แฟชั่น มอลล์ The Platinum Fashion Mall - รูปที่ 16/48
รูป 🚩ขายคอนโด เดอะแพลทินัม แฟชั่น มอลล์ The Platinum Fashion Mall - รูปที่ 17/48
รูป 🚩ขายคอนโด เดอะแพลทินัม แฟชั่น มอลล์ The Platinum Fashion Mall - รูปที่ 18/48
รูป 🚩ขายคอนโด เดอะแพลทินัม แฟชั่น มอลล์ The Platinum Fashion Mall - รูปที่ 19/48
รูป 🚩ขายคอนโด เดอะแพลทินัม แฟชั่น มอลล์ The Platinum Fashion Mall - รูปที่ 20/48
รูป 🚩ขายคอนโด เดอะแพลทินัม แฟชั่น มอลล์ The Platinum Fashion Mall - รูปที่ 21/48
รูป 🚩ขายคอนโด เดอะแพลทินัม แฟชั่น มอลล์ The Platinum Fashion Mall - รูปที่ 22/48
รูป 🚩ขายคอนโด เดอะแพลทินัม แฟชั่น มอลล์ The Platinum Fashion Mall - รูปที่ 23/48
รูป 🚩ขายคอนโด เดอะแพลทินัม แฟชั่น มอลล์ The Platinum Fashion Mall - รูปที่ 24/48
รูป 🚩ขายคอนโด เดอะแพลทินัม แฟชั่น มอลล์ The Platinum Fashion Mall - รูปที่ 25/48
รูป 🚩ขายคอนโด เดอะแพลทินัม แฟชั่น มอลล์ The Platinum Fashion Mall - รูปที่ 26/48
รูป 🚩ขายคอนโด เดอะแพลทินัม แฟชั่น มอลล์ The Platinum Fashion Mall - รูปที่ 27/48
รูป 🚩ขายคอนโด เดอะแพลทินัม แฟชั่น มอลล์ The Platinum Fashion Mall - รูปที่ 28/48
รูป 🚩ขายคอนโด เดอะแพลทินัม แฟชั่น มอลล์ The Platinum Fashion Mall - รูปที่ 29/48
รูป 🚩ขายคอนโด เดอะแพลทินัม แฟชั่น มอลล์ The Platinum Fashion Mall - รูปที่ 30/48
รูป 🚩ขายคอนโด เดอะแพลทินัม แฟชั่น มอลล์ The Platinum Fashion Mall - รูปที่ 31/48
รูป 🚩ขายคอนโด เดอะแพลทินัม แฟชั่น มอลล์ The Platinum Fashion Mall - รูปที่ 32/48
รูป 🚩ขายคอนโด เดอะแพลทินัม แฟชั่น มอลล์ The Platinum Fashion Mall - รูปที่ 33/48
รูป 🚩ขายคอนโด เดอะแพลทินัม แฟชั่น มอลล์ The Platinum Fashion Mall - รูปที่ 34/48
รูป 🚩ขายคอนโด เดอะแพลทินัม แฟชั่น มอลล์ The Platinum Fashion Mall - รูปที่ 35/48
รูป 🚩ขายคอนโด เดอะแพลทินัม แฟชั่น มอลล์ The Platinum Fashion Mall - รูปที่ 36/48
รูป 🚩ขายคอนโด เดอะแพลทินัม แฟชั่น มอลล์ The Platinum Fashion Mall - รูปที่ 37/48
รูป 🚩ขายคอนโด เดอะแพลทินัม แฟชั่น มอลล์ The Platinum Fashion Mall - รูปที่ 38/48
รูป 🚩ขายคอนโด เดอะแพลทินัม แฟชั่น มอลล์ The Platinum Fashion Mall - รูปที่ 39/48
รูป 🚩ขายคอนโด เดอะแพลทินัม แฟชั่น มอลล์ The Platinum Fashion Mall - รูปที่ 40/48
รูป 🚩ขายคอนโด เดอะแพลทินัม แฟชั่น มอลล์ The Platinum Fashion Mall - รูปที่ 41/48
รูป 🚩ขายคอนโด เดอะแพลทินัม แฟชั่น มอลล์ The Platinum Fashion Mall - รูปที่ 42/48
รูป 🚩ขายคอนโด เดอะแพลทินัม แฟชั่น มอลล์ The Platinum Fashion Mall - รูปที่ 43/48
รูป 🚩ขายคอนโด เดอะแพลทินัม แฟชั่น มอลล์ The Platinum Fashion Mall - รูปที่ 44/48
รูป 🚩ขายคอนโด เดอะแพลทินัม แฟชั่น มอลล์ The Platinum Fashion Mall - รูปที่ 45/48
รูป 🚩ขายคอนโด เดอะแพลทินัม แฟชั่น มอลล์ The Platinum Fashion Mall - รูปที่ 46/48
รูป 🚩ขายคอนโด เดอะแพลทินัม แฟชั่น มอลล์ The Platinum Fashion Mall - รูปที่ 47/48
รูป 🚩ขายคอนโด เดอะแพลทินัม แฟชั่น มอลล์ The Platinum Fashion Mall - รูปที่ 48/48
ดูรูปทั้งหมด 48 รูป
4,500,000 (94,044 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 23
47.85 ตร.ม.

เดอะ แพลทินั่ม ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🔰 คอนโดหรู ใจกลางเมือง อาคารศูนย์การค้าแพลทินัม ชั้น 23

👉ราคา 4.5 ล้านบาท

 

⭕ คุณสมบัติ

✅ อาคาร 23 ชั้น จุดขายอยู่ชั้นบนสุด

✅ พื้นที่ใช้สอย  47.85  ตารางเมตร

✅ ห้องสภาพดี ไม่เคยเข้าอยู่ ขายพร้อมเฟอร์

✅ วิวระเบียงหันทางเซ็นทรัลเวิลด์ สยามพารากอน สวนปทุมวนานุรักษ์

✅ ระเบียงอยู่ในจุดชมพลุไฟวันปีใหม่ สวยสุดๆ

 

⭕ สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ

✔สระว่ายน้ำ

✔สวนส่วนกลาง

✔ห้องออกกำลังกาย

✔ห้องประชุม

✔ห้องอเนกประสงค์ส่วนกลาง

✔ผ่านเข้าออกลิฟท์ด้วยคีย์การ์ด, รปภ. 24 ชั่วโมง, กล้อง CCTV

 

⭕ สถานที่สำคัญใกล้เคียง

เกสร พลาซ่า, คิง พาวเวอร์ คอมเพล็กซ์, จามจุรี สแควร์, เซ็นทรัลเวิลด์, ประตูน้ำคอมเพล็กซ์, ประตูน้ำเซ็นเตอร์, เออีซี ฟู๊ดโฮลเซล ประตูน้ำ, แพลทตินั่ม แฟชั่นมอลล์, ฟู้ดแลนด์ ซุปเปอร์มาร์เก็ต, สยาม พารากอน, สยามเซ็นเตอร์, สยามดิสคัฟเวอรี่เซ็นเตอร์, สยามสแควร์, อัมรินทร์พลาซ่า, เอ็ม บี เค เซ็นเตอร์, เอราวัณพลาซ่า

 

⭕ โรงเรียนใกล้เคียง

โรงเรียนสมประสงค์                                                      500 เมตร

โรงเรียนวัดปทุมวนาราม                                               500 เมตร

โรงเรียนสยามธุรกิจพาณิชยการ                                   600 เมตร

โรงเรียน - อนุบาลอิ่มเอม                                              600 เมตร

โรงเรียนช่างฝีมือพระดาบสการรถไฟแห่งประเทศไทย 600 เมตร

โรงเรียนอนุบาลตันติเมธ                                               800 เมตร

โรงเรียนศรีอยุธยา                                                        800 เมตร

โรงเรียนมาแตร์เดอีวิทยาลัย                                          800 เมตร

โรงเรียนโกวิทธำรง                                                       900 เมตร

โรงเรียน - อนุบาลศิริวงค์                                              900 เมตร

 

⭕ รถไฟฟ้าใกล้เคียง

แอร์พอร์ตลิ้งค์ - ราชปรารภ    ( 0.6 กม.)

BTS สายสุขุมวิท - สยาม        ( 0.8 กม.)

BTS สายสีลม - สยาม            ( 0.8 กม.)

BTS สายสุขุมวิท - ชิดลม       ( 0.8 กม.)

แอร์พอร์ตลิ้งค์ - พญาไท       ( 0.9 กม.)

BTS สายสุขุมวิท – ราชเทวี    ( 0.9 กม.)

 

222/1843 อาคารแพลทินัม แฟชั่นมอลล์ ถนนเพชรบุรี แขวงพญาไท เขตราชเทวี กทม. 10400

 

💴 ราคา 4.5 ล้านบาท

👉สนใจติดต่อได้ที่ 📞097-9648715 คุณสุเทพ พร้อมให้คำปรึกษาและบริการ

📳 Line      :

https://line.me/ti/p/y3mQVnyXH8

✉ E-Mail  : suthept7@gmail.com

🌍Website:

www.cn-broker.com

▶ เพจเฟสบุ๊ค

https://www.facebook.com/share/g/1No5pVr1BX/

 

CN BROKER บริการรับฝากขายบ้านฟรี

   ไม่มีค่าใช้จ่าย ขายไม่ได้ไม่คิดเงิน

      ‼บริการคุณ คืองานของเรา‼

รายละเอียด

  • The Platinum
  • 4,500,000 (94,044 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก The Platinum
  • สตูดิโอ
  • 222/1843
  • 222/1843
  • 23
  • เหนือ
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 47.85 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า The Platinum

78 ประกาศเช่า

ประกาศขาย The Platinum

8 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ แพลทินั่ม

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
Life One Wireless

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 1,004 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 220 ประกาศ

logo โครงการ โนเบิล เพลินจิต
Noble Ploenchit

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม
Wish Signature Midtown Siam

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ คิว สยาม - ราชเทวี
IDEO Q Siam - Ratchathewi

0.6 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ ดิ แอดเดรส ชิดลม
The Address Art Deco Chidlom