✨ขายคอนโด ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน-พหลโยธิน 34 อาคาร B ชั้น 7, 1 ห้องนอน, ขนาด 40.78 ตรม.

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4461822

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ✨ขายคอนโด ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน-พหลโยธิน 34 อาคาร B ชั้น 7, 1 ห้องนอน, ขนาด 40.78 ตรม. - รูปที่ 1/16
รูป ✨ขายคอนโด ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน-พหลโยธิน 34 อาคาร B ชั้น 7, 1 ห้องนอน, ขนาด 40.78 ตรม. - รูปที่ 2/16
รูป ✨ขายคอนโด ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน-พหลโยธิน 34 อาคาร B ชั้น 7, 1 ห้องนอน, ขนาด 40.78 ตรม. - รูปที่ 3/16
รูป ✨ขายคอนโด ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน-พหลโยธิน 34 อาคาร B ชั้น 7, 1 ห้องนอน, ขนาด 40.78 ตรม. - รูปที่ 4/16
รูป ✨ขายคอนโด ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน-พหลโยธิน 34 อาคาร B ชั้น 7, 1 ห้องนอน, ขนาด 40.78 ตรม. - รูปที่ 5/16
รูป ✨ขายคอนโด ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน-พหลโยธิน 34 อาคาร B ชั้น 7, 1 ห้องนอน, ขนาด 40.78 ตรม. - รูปที่ 6/16
รูป ✨ขายคอนโด ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน-พหลโยธิน 34 อาคาร B ชั้น 7, 1 ห้องนอน, ขนาด 40.78 ตรม. - รูปที่ 7/16
รูป ✨ขายคอนโด ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน-พหลโยธิน 34 อาคาร B ชั้น 7, 1 ห้องนอน, ขนาด 40.78 ตรม. - รูปที่ 8/16
รูป ✨ขายคอนโด ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน-พหลโยธิน 34 อาคาร B ชั้น 7, 1 ห้องนอน, ขนาด 40.78 ตรม. - รูปที่ 9/16
รูป ✨ขายคอนโด ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน-พหลโยธิน 34 อาคาร B ชั้น 7, 1 ห้องนอน, ขนาด 40.78 ตรม. - รูปที่ 10/16
รูป ✨ขายคอนโด ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน-พหลโยธิน 34 อาคาร B ชั้น 7, 1 ห้องนอน, ขนาด 40.78 ตรม. - รูปที่ 11/16
รูป ✨ขายคอนโด ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน-พหลโยธิน 34 อาคาร B ชั้น 7, 1 ห้องนอน, ขนาด 40.78 ตรม. - รูปที่ 12/16
รูป ✨ขายคอนโด ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน-พหลโยธิน 34 อาคาร B ชั้น 7, 1 ห้องนอน, ขนาด 40.78 ตรม. - รูปที่ 13/16
รูป ✨ขายคอนโด ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน-พหลโยธิน 34 อาคาร B ชั้น 7, 1 ห้องนอน, ขนาด 40.78 ตรม. - รูปที่ 14/16
รูป ✨ขายคอนโด ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน-พหลโยธิน 34 อาคาร B ชั้น 7, 1 ห้องนอน, ขนาด 40.78 ตรม. - รูปที่ 15/16
รูป ✨ขายคอนโด ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน-พหลโยธิน 34 อาคาร B ชั้น 7, 1 ห้องนอน, ขนาด 40.78 ตรม. - รูปที่ 16/16
ดูรูปทั้งหมด 16 รูป
2,750,000 (67,435 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 7
40.78 ตร.ม.

ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34 จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

# ขายคอนโด ราคา 2.75 ล้าน #

คอนโด ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน-พหลโยธิน 34

SUPALAI CUTE RATCHAYOTHIN-PHAHOLYOTHIN

ห้อง 40.78 ตรม.

1 ห้องนอน  1 ห้องรับแขก 1ห้องน้ำ ชั้น 7 ตึก B

- แอร์ 2 ตัว

- เครื่องทำน้ำอุ่น

สถานที่ใกล้เคียง:

- ใกล้มหาวิทยาลัยเกษตร บางเขน

- ใกล้สถานีรถไฟฟ้าสายสีเขียวเข้ม (หมอชิต – สะพานใหม่)  

- สถานีเสนานิคม เพียง 900 เมตร

- ม. เกษตรศาสตร์ บางเขน

- เมเจอร์รัชโยธิน

- ธนาคารไทยพาณิชย์ สำนักงานใหญ่

- เซ็นทรัลลาดพร้าว

- ยูเนี่ยนมอลล์

- ธ. ก. ส. สำนักงานใหญ่

(สามารถออกได้หลายช่องทาง เช่น เสนานิคม, รัชดาภิเษก, พหลโยธิน, รามอินทรา, ลาดปลาเค้า, โชคชัย4, ลาดพร้าว)

สิ่งอำนวยความสะดวก:

- ที่จอดรถ 60% และพื้นที่สีเขียว สวน

- สระว่ายน้ำ (ระบบเกลือ) และ ฟิตเนส

- ร้านค้าในโครงการ

- รปภ., กล้องวงจรปิดโครงการ, ประตู Key Card

- ทำเลสะดวกเข้าออกได้หลายทาง

ค่าโอนออกคนล่ะครึ่ง

084-648-3768 กานต์

รายละเอียด

  • Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34
  • 2,750,000 (67,435 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก B
  • 1 ห้องนอน
  • 7
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 40.78 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

จตุจักร กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34
Elio Del Moss Phaholyothin 34

0.3 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

คอนโดให้เช่า Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดให้เช่า 193 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดขาย 47 ประกาศ

logo โครงการ เมโทร ลักซ์ เกษตร
Metro Luxe Kaset

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ มิติ ชีวา เกษตร สเตชั่น
Miti Chiva Kaset Station

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ปาร์ค เกษตร