ขายคอนโด วัน เอ็กซ์ สาทร-นราธิวาส กรุงเทพ

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

3196071

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด วัน เอ็กซ์ สาทร-นราธิวาส กรุงเทพ   - รูปที่ 1/16
รูป ขายคอนโด วัน เอ็กซ์ สาทร-นราธิวาส กรุงเทพ   - รูปที่ 2/16
รูป ขายคอนโด วัน เอ็กซ์ สาทร-นราธิวาส กรุงเทพ   - รูปที่ 3/16
รูป ขายคอนโด วัน เอ็กซ์ สาทร-นราธิวาส กรุงเทพ   - รูปที่ 4/16
รูป ขายคอนโด วัน เอ็กซ์ สาทร-นราธิวาส กรุงเทพ   - รูปที่ 5/16
รูป ขายคอนโด วัน เอ็กซ์ สาทร-นราธิวาส กรุงเทพ   - รูปที่ 6/16
รูป ขายคอนโด วัน เอ็กซ์ สาทร-นราธิวาส กรุงเทพ   - รูปที่ 7/16
รูป ขายคอนโด วัน เอ็กซ์ สาทร-นราธิวาส กรุงเทพ   - รูปที่ 8/16
รูป ขายคอนโด วัน เอ็กซ์ สาทร-นราธิวาส กรุงเทพ   - รูปที่ 9/16
รูป ขายคอนโด วัน เอ็กซ์ สาทร-นราธิวาส กรุงเทพ   - รูปที่ 10/16
รูป ขายคอนโด วัน เอ็กซ์ สาทร-นราธิวาส กรุงเทพ   - รูปที่ 11/16
รูป ขายคอนโด วัน เอ็กซ์ สาทร-นราธิวาส กรุงเทพ   - รูปที่ 12/16
รูป ขายคอนโด วัน เอ็กซ์ สาทร-นราธิวาส กรุงเทพ   - รูปที่ 13/16
รูป ขายคอนโด วัน เอ็กซ์ สาทร-นราธิวาส กรุงเทพ   - รูปที่ 14/16
รูป ขายคอนโด วัน เอ็กซ์ สาทร-นราธิวาส กรุงเทพ   - รูปที่ 15/16
รูป ขายคอนโด วัน เอ็กซ์ สาทร-นราธิวาส กรุงเทพ   - รูปที่ 16/16
ดูรูปทั้งหมด 16 รูป
3,200,000 (62,317 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 2
51.35 ตร.ม.

คอนโด วัน เอ็กซ์ สาทร - นราธิวาส 291 ยานนาวา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายคอนโด วัน เอ็กซ์ สาทร-นราธิวาส กรุงเทพ  

 

ที่อยู่ที่ตั้ง :  คอนโด วัน เอ็กซ์ สาทร-นราธิวาส ซ.สาธุประดิษฐ์ 19 อยู่ชั้นที่ 2 อาคารเอ 

 แขวงช่องนนทรี เขตยานนาวา กรุงเทพมหานคร 

โครงสร้างของ คอนโด วัน เอ็กซ์ สาทร-นราธิวาส แล้วเสร็จในปี 2009

คอนโดนี้ มี 4 อาคาร จำนวน 9 ชั้น และ รวมทั้งหมด 431 ยูนิต

*** รายละเอียดเพิ่มเติม ***

- เนื้อที่ 51.35 ตารางเมตร เพดานสูง 2.6 เมตร

- จำนวนห้อง : 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก 1 ห้องครัว 

 ราคานี้ขายรวม เฟอร์นิเจอร์และอุปกรณ์ไฟฟ้า พร้อมแอร์ 2 เครื่อง

 

*** จุดเด่น *** 

- คอนโดตั้งอยู่ใกล้ BRT ถนนจันทน์ สามารถเข้าออกได้ 2 เส้นทาง 

 ทั้งทางซอยสาธุประดิษฐ์ 19 และซอยนราธิวาสราชนครินทร์ 24

- สถิติการตลาด ราคาขายเฉลี่ยบริเวณนี้ 68,000 บาทต่อตรม.ขึ้นไป

 เราขายอยู่ที่ 63,000 บาท ต่อตารางเมตร และ พร้อมเข้าอยู่ 

- ฝ้าเพดานสูงประมาณ 2.6 เมตร และ ทำให้ห้องโล่ง และ ทันสมัย เนืองจากเป็นห้องรุ่นเก่า

 โครงสร้างสามารถทุบ ต่อ เติม ใหม่ได้ 

- ห้องน้้ำ ลายกระเบื้องต่างๆเลือกใช้ โถสุขภัณฑ์ ซิงก์มาตรฐาน American Standard

- ระเบียงของห้องกว้างขวาง วางเครื่องซักผ้าได้อย่างสบาย ๆ 

 

*** สาถารณูปโภคในโครงการ *** 

- ลิฟท์ ที่จอดรถ การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง กล้องวงจรปิด 

สระว่ายนำ้ ห้องเซาว์น่า ฟิตเนส สวนหย่อม / พื้นที่จัดบาร์บีคิว สนามเด็กเล่น /

พื้นที่สำหรับเด็ก ร้านค้าในโครงการ 

ค่าส่วนกลาง ฿40 ต่อ ตรม. ต่อเดือน, ค่ากองทุน ฿500 ต่อ ตรม.

 

 *** สถานที่ใกล้เคียง *** 

- โรงเรียนสาทรใหม่ (โรงเรียนนานาชาติ)

- ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลพลาซา (พระราม 3) ห่างจากคอนโด 760 เมตร (เดิน 9 นาที)

- ท็อปส์มาร์เก็ต (เซ็นทรัล พระราม 3) – 1.2 กิโลเมตร (ขับรถ 6 นาที)

- โรงเรียนสารสาสน์เอกตรา – 690 เมตร (เดิน 8 นาที)

- ห้องอาหารชาลีบราวน์ – 160 เมตร (เดิน 2 นาที)

- โรงพยาบาลบางรัก

 

ราคา 3,200,000 บาท ค่าใช้จ่ายค่าโอนคนละครึง

สนใจติดต่อ คุณแอม

เบอร์โทรศัพท์ : 084 111 6289

Line ID : @ipropertyagent

Email : ipropertyagent.wb@gmail.com

รายละเอียด

  • Condo One X Sathorn - Narathiwat
  • 3,200,000 (62,317 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 1 ห้องนอน
  • 2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 51.35 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Condo One X Sathorn - Narathiwat

291 ยานนาวา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ คอนโด วัน เอ็กซ์ สาทร - นราธิวาส

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ฟิวส์ จันทน์ - สาทร
Fuse Chan - Sathorn

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

คอนโดให้เช่า Fuse Chan - Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 66 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Chan - Sathorn

มีคอนโดขาย 86 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ทรัสต์  เรสซิเด้นซ์ รัชดา - พระราม 3
The Trust Residence Ratchada - Rama 3

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร
Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส รัชดา - สาธุ
Lumpini Place Ratchada - Sathu

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที