ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77 อาคาร2 ชั้น 11 2 นอน 2 น้ำ พื้นที่ 65.5 ตรม ใกล้ BTS อ่อนนุช วิวเมือง
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5842209
เข้าชม :
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77 587 สวนหลวง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
🏢 ขายคอนโด Lumpini Ville สุขุมวิท 77
📍 รายละเอียดห้อง
- อาคาร 2
- ชั้น 11
- ขนาด 65.56 ตร.ม.
- แบบ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
- วิวเมือง โปร่งโล่ง
🚇 ทำเล / การเดินทาง
- ห่างจาก BTS อ่อนนุช ประมาณ 650–700 เมตร (เดินประมาณ 8–10 นาที)
- ใกล้ห้างและร้านสะดวกซื้อรอบโครงการ เช่น Tesco Lotus, Big C Extra, 7-Eleven
- ทำเลสะดวก เข้าซอยสุขุมวิท 77 ได้ง่าย ใกล้จุดขึ้น–ลงทางด่วน
- ร้านซักรีด
- ร้านสะดวกซื้อ / 7-Eleven
- ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม. / CCTV
🛒 สถานที่สำคัญใกล้เคียง
- คาร์ฟู / Big C Extra อ่อนนุช — เดินทาง 3–5 นาที
- Tesco Lotus อ่อนนุช — เดิน 8–10 นาที
- BTS อ่อนนุช — เดิน 8–10 นาที
ราคาขาย 4,500,000 บาท
📞 ติดต่อเยี่ยมชมได้ทุกวัน
นฤมล ครั่งฝา (เกียว)
- โทร: 063-669-6545
- Line ID: kyonarumon
- Email:
Estate Corner Agency
รับฝาก ซื้อ–ขาย อสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท ฟรีค่าโฆษณา พร้อมบริการจัดหาสินเชื่อให้ฟรี
รายละเอียด
- Lumpini Ville Sukhumvit 77
- 4,500,000 (68,702 บาท/ตร.ม.)
- ตึก 2
- 2 ห้องนอน
- 11
- เหนือ
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 65.5 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

587 สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
73 ประกาศเช่า
28 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77
#A124184 ✅ 3/10/68 ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit 77📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน35m2ชั้น 21฿2,390,000UPDATE !
ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77 สตูดิโอ ชั้น 6 อาคาร 3 ใกล้ BTS อ่อนนุช1 ห้องนอน30m2ชั้น 6฿1,500,000UPDATE !
🍃OwAnn110226🍃 ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท77 อาคาร 1 ใกล้บีทีเอส อ่อนนุช1 ห้องนอน35m2ชั้น 21฿2,390,000UPDATE !
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77 19182712 ห้องนอน68m2ชั้น 15฿5,800,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77 อาคาร 3 ชั้น 15 2 ห้องนอน ขนาด 62.00 ตรม ใกล้ BTS อ่อนนุช2 ห้องนอน62m2ชั้น 15฿5,500,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77 อาคาร 3 ชั้น 15 2 ห้องนอน ขนาด 62.00 ตรม ใกล้ BTS อ่อนนุช2 ห้องนอน62m2ชั้น 15฿5,500,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77 อาคาร 3 ชั้น 15 2 ห้องนอน ขนาด 62.00 ตรม ใกล้ BTS อ่อนนุช2 ห้องนอน62m2ชั้น 15฿5,500,000UPDATE !
DL25100079 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77 (Lumpini Ville Sukhumvit 77) ใกล้ BTS อ่อนนุช พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi1 ห้องนอน35m2ชั้น 21฿2,390,000UPDATE !
DL26020186 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77 (Lumpini Ville Sukhumvit 77) ใกล้ BTS อ่อนนุช พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll1 ห้องนอน35m2ชั้น 21฿2,390,000UPDATE !
🔥 ขายพร้อมผู้เช่า 🔥 ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77 / 2 ห้องนอน E1392 ห้องนอน60m2ชั้น 12A฿3,190,000UPDATE !