ขายคอนโด รีเจ้นท์โฮม สุขุมวิท 81 อาคาร C ชั้น 2 1 ห้อง ระเบียงหน้ากว้าง ขนาด 28 ตรม ใกล้BTSอ่อนนุช 🩵Code RG8101

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5979205

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด รีเจ้นท์โฮม สุขุมวิท 81 อาคาร C ชั้น 2 1 ห้อง ระเบียงหน้ากว้าง ขนาด 28 ตรม ใกล้BTSอ่อนนุช 🩵Code RG8101 - รูปที่ 1/10
รูป ขายคอนโด รีเจ้นท์โฮม สุขุมวิท 81 อาคาร C ชั้น 2 1 ห้อง ระเบียงหน้ากว้าง ขนาด 28 ตรม ใกล้BTSอ่อนนุช 🩵Code RG8101 - รูปที่ 2/10
รูป ขายคอนโด รีเจ้นท์โฮม สุขุมวิท 81 อาคาร C ชั้น 2 1 ห้อง ระเบียงหน้ากว้าง ขนาด 28 ตรม ใกล้BTSอ่อนนุช 🩵Code RG8101 - รูปที่ 3/10
รูป ขายคอนโด รีเจ้นท์โฮม สุขุมวิท 81 อาคาร C ชั้น 2 1 ห้อง ระเบียงหน้ากว้าง ขนาด 28 ตรม ใกล้BTSอ่อนนุช 🩵Code RG8101 - รูปที่ 4/10
รูป ขายคอนโด รีเจ้นท์โฮม สุขุมวิท 81 อาคาร C ชั้น 2 1 ห้อง ระเบียงหน้ากว้าง ขนาด 28 ตรม ใกล้BTSอ่อนนุช 🩵Code RG8101 - รูปที่ 5/10
รูป ขายคอนโด รีเจ้นท์โฮม สุขุมวิท 81 อาคาร C ชั้น 2 1 ห้อง ระเบียงหน้ากว้าง ขนาด 28 ตรม ใกล้BTSอ่อนนุช 🩵Code RG8101 - รูปที่ 6/10
รูป ขายคอนโด รีเจ้นท์โฮม สุขุมวิท 81 อาคาร C ชั้น 2 1 ห้อง ระเบียงหน้ากว้าง ขนาด 28 ตรม ใกล้BTSอ่อนนุช 🩵Code RG8101 - รูปที่ 7/10
รูป ขายคอนโด รีเจ้นท์โฮม สุขุมวิท 81 อาคาร C ชั้น 2 1 ห้อง ระเบียงหน้ากว้าง ขนาด 28 ตรม ใกล้BTSอ่อนนุช 🩵Code RG8101 - รูปที่ 8/10
รูป ขายคอนโด รีเจ้นท์โฮม สุขุมวิท 81 อาคาร C ชั้น 2 1 ห้อง ระเบียงหน้ากว้าง ขนาด 28 ตรม ใกล้BTSอ่อนนุช 🩵Code RG8101 - รูปที่ 9/10
รูป ขายคอนโด รีเจ้นท์โฮม สุขุมวิท 81 อาคาร C ชั้น 2 1 ห้อง ระเบียงหน้ากว้าง ขนาด 28 ตรม ใกล้BTSอ่อนนุช 🩵Code RG8101 - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
1,850,000 (66,071 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.

รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81 สวนหลวง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

For Sale/ ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81 

ใกล้สถานีรถไฟฟ้าบีทีเอสอ่อนนุช 

🔥ปล่อยเช่าง่าย

💰ราคาขาย 1.85 ล้านบาท  ค่ากรรมสิทธิ์โอนกรมที่ดินคนละครึ่ง

รายละเอียด

- ขนาดห้อง 28 ตร.ม. : ห้องมุม ประตูกั้นห้องนอน ครัวติดระเบียง ไทป์ห้องหน้ากว้าง

- เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ทีวี ตู้เย็น  เครื่องซักผ้า ลากกระเป๋าเข้าอยู่ได้เลย

สิ่งอำนวยความสะดวกในคอนโด

✅ สระว่ายน้ำ

✅ ฟิตเนส

✅ ห้องรับรอง

✅ สิทธิจอดรถ 1 คัน (มีสติกเกอร์ให้) 

✅ รปภ. ตลอด 24 ชั่วโมง

✅ ควบคุมการเข้าออกด้วยระบบ Key Card

✅ กล้องวงจรปิด

✅ สวนหย่อมรอบโครงการ 

สถานที่ใกล้เคียง

🚝BTS อ่อนนุช (0.8 กม.)

🚝พระโขนง (1.3 กม.)

🚝สุขุมวิท 62 (1.7 กม.)

🚝อาจณรงค์ 1 (บางนา) (1.8 กม.)

🛍️7-Eleven (0.4 กม.)

🏤รร.สยามสามไตร (0.6 กม.)

🏤รร.นานาชาติเวลส์ (0.6 กม.)

🏤รร.นานาชาติบางกอกเพร็พ สุขุมวิท 77 (1.1 กม.)

🏩 รพ.รวมใจรักษ์ (1.5 กม.)

🏩 รพ.กล้วยน้ำไท (2.3 กม.)

🛍️เซ็นจูรี่ เดอะมูฟวี่พลาซ่า สุขุมวิท (0.7 กม.)

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม หรือนัดชมห้อง

รบกวนทักแชทได้ค่ะ Contact us.

K.Oil (คุณออย)

📲Tel. 092- 5498091 

LineID: @028oglyd

Whatapp :092- 5498091 

ขอบคุณค่ะ🙏🏻

รายละเอียด

  • Regent Home Sukhumvit 81
  • 1,850,000 (66,071 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก C
  • 1 ห้องนอน
  • 2
  • ตะวันตก
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Regent Home Sukhumvit 81

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ สุขุมวิท 93
IDEO Sukhumvit 93

1.5 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 483 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 135 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
The Base Park West Sukhumvit 77

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท
IDEO Mobi Sukhumvit

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ เดอะ เบส สุขุมวิท 77
The Base Sukhumvit 77

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที