ขายคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 6/1 ประชาชื่น ห้องสวย พร้อมเฟอร์นิเจอร์ใหม่หมด

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5882628

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 6/1 ประชาชื่น ห้องสวย พร้อมเฟอร์นิเจอร์ใหม่หมด - รูปที่ 1/14
รูป ขายคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 6/1 ประชาชื่น ห้องสวย พร้อมเฟอร์นิเจอร์ใหม่หมด - รูปที่ 2/14
รูป ขายคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 6/1 ประชาชื่น ห้องสวย พร้อมเฟอร์นิเจอร์ใหม่หมด - รูปที่ 3/14
รูป ขายคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 6/1 ประชาชื่น ห้องสวย พร้อมเฟอร์นิเจอร์ใหม่หมด - รูปที่ 4/14
รูป ขายคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 6/1 ประชาชื่น ห้องสวย พร้อมเฟอร์นิเจอร์ใหม่หมด - รูปที่ 5/14
รูป ขายคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 6/1 ประชาชื่น ห้องสวย พร้อมเฟอร์นิเจอร์ใหม่หมด - รูปที่ 6/14
รูป ขายคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 6/1 ประชาชื่น ห้องสวย พร้อมเฟอร์นิเจอร์ใหม่หมด - รูปที่ 7/14
รูป ขายคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 6/1 ประชาชื่น ห้องสวย พร้อมเฟอร์นิเจอร์ใหม่หมด - รูปที่ 8/14
รูป ขายคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 6/1 ประชาชื่น ห้องสวย พร้อมเฟอร์นิเจอร์ใหม่หมด - รูปที่ 9/14
รูป ขายคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 6/1 ประชาชื่น ห้องสวย พร้อมเฟอร์นิเจอร์ใหม่หมด - รูปที่ 10/14
รูป ขายคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 6/1 ประชาชื่น ห้องสวย พร้อมเฟอร์นิเจอร์ใหม่หมด - รูปที่ 11/14
รูป ขายคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 6/1 ประชาชื่น ห้องสวย พร้อมเฟอร์นิเจอร์ใหม่หมด - รูปที่ 12/14
รูป ขายคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 6/1 ประชาชื่น ห้องสวย พร้อมเฟอร์นิเจอร์ใหม่หมด - รูปที่ 13/14
รูป ขายคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 6/1 ประชาชื่น ห้องสวย พร้อมเฟอร์นิเจอร์ใหม่หมด - รูปที่ 14/14
ดูรูปทั้งหมด 14 รูป
1,290,000 (40,313 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 2
32 ตร.ม.

รีเจ้นท์ โฮม 6/1 ประชาชื่น จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

คอนโด รีเจ้นท์ โฮม 6/1 ประชาชื่น

ห้องขนาด 32 ตรม ตึก B ชั้น 2 ร่มรื่น

* Key Card เข้าออก อาคาร

* ฟิตเนส

* รปภ 24 ชั่วโมง CCTV

📍แถมฟรีเฟอร์นิเจอร์ทั้งห้องใหม่หมด

* ไม่ต้องมีเงินดาวน์ กู้ได้เต็มไม่ต้องเติมเงิน

* เงินเดือน 14,000 ก็กู้ได้ผ่อนเบาๆ 4,xxx/เดือน

* ฟรี บริการยื่นกู้สินเชื่อ

📍คุณสมบัติของผู้กู้

* เงินเดือน 14,000 เป็นต้นไป

* อายุงาน 1 ปี หรือ ผ่านโปรกู้ได้

* ภาระเยอะกู้ร่วมได้

* ไม่จ่ายล่าช้า หรือ ติดบูโร

ราคาเพียง 1,290,000 บาทเท่านั้น

#สนใจติดต่อ

📱Tel : 098-358-4144 (คุณโย)

🆔 Line : @ascondo (มี@ด้วย)

👉หรือคลิ๊กเลย https://lin.ee/cos4y8c

👉สอบถามได้ตลอดเวลาครับ

👉นัดชมห้องได้ทุกวัน ปรึกษาด้านสินเชื่อฟรี

รายละเอียด

  • Regent Home 6/1 Prachacheun
  • 1,290,000 (40,313 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก B
  • 1 ห้องนอน
  • 2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 32 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Regent Home 6/1 Prachacheun

จตุจักร กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ รีเจ้นท์ โฮม 6/1 ประชาชื่น

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น
Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen

มีคอนโดให้เช่า 127 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen

มีคอนโดขาย 100 ประกาศ

logo โครงการ ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น - บางซื่อ
U Delight 3 Prachachuen - Bang Sue

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ริชพาร์ค แอท บางซ่อน สเตชั่น
Richpark @ Bangson Station

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที