ขายคอนโด🔥 ราคาถูกที่สุด 🔥 ห้องสวยพร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ✅ Plum Condo Saphanmai พลัม คอนโด สะพานใหม่ ใกล้รถไฟฟ้า BTS สะพานใหม่

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6012280

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด🔥 ราคาถูกที่สุด 🔥 ห้องสวยพร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ✅  Plum Condo Saphanmai พลัม คอนโด สะพานใหม่  ใกล้รถไฟฟ้า BTS สะพานใหม่  - รูปที่ 1/4
รูป ขายคอนโด🔥 ราคาถูกที่สุด 🔥 ห้องสวยพร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ✅  Plum Condo Saphanmai พลัม คอนโด สะพานใหม่  ใกล้รถไฟฟ้า BTS สะพานใหม่  - รูปที่ 2/4
รูป ขายคอนโด🔥 ราคาถูกที่สุด 🔥 ห้องสวยพร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ✅  Plum Condo Saphanmai พลัม คอนโด สะพานใหม่  ใกล้รถไฟฟ้า BTS สะพานใหม่  - รูปที่ 3/4
รูป ขายคอนโด🔥 ราคาถูกที่สุด 🔥 ห้องสวยพร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ✅  Plum Condo Saphanmai พลัม คอนโด สะพานใหม่  ใกล้รถไฟฟ้า BTS สะพานใหม่  - รูปที่ 4/4
ดูรูปทั้งหมด 4 รูป
1,650,000 (71,429 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 5
23.1 ตร.ม.

พลัม คอนโด สะพานใหม่ สเตชั่น สายไหม กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✅ Plum Condo Saphanmai พลัม คอนโด สะพานใหม่ ✅

🔥ขาย Plum Condo Saphanmai ใกล้รถไฟฟ้า BTS สะพานใหม่ เพียง 400 เมตร ห้องสวยพร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

💰 ราคา 1,650,000 บาท

✨ จุดเด่น

• ทำเลดีมาก ติดรถไฟฟ้า BTS สะพานใหม่ ระยะทางประมาณ 400 เมตร

• ห้องตำแหน่งกลางตึก ชั้น 5 บรรยากาศดี

• ขายรวมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบชุด หิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได้เลย

• เดินทางสะดวก มีรถประจำทางและวินมอเตอร์ไซค์ผ่านหน้าโครงการ

🛏 รายละเอียดทรัพย์

• ขนาด 23.11 ตร.ม.

• 1 ห้องนอน / 1 ห้องน้ำ / มีโซนครัวและระเบียง

• ชั้น 5 / ตึก A (ห้องกลางตึก)

• รายการเฟอร์นิเจอร์: เตียงพร้อมลิ้นชักเก็บของและที่นอน 5 ฟุต, ตู้เสื้อผ้า, โซฟา, มุ้งลวด, ผ้าม่าน

• รายการเครื่องใช้ไฟฟ้า: เครื่องซักผ้า (ฝาบน 12 kg.), ตู้เย็น, ไมโครเวฟ, แอร์ 1 เครื่อง, เครื่องทำน้ำอุ่น

• สิทธิ์จอดรถ 1 คัน

🌳 สิ่งอำนวยความสะดวก

• Lobby / Living Lounge

• Co-Working Area / Co-Kitchen

• Swimming Pool / Relax Pool / Sunken Seat

• Fitness Room / Yoga Room / Game Room / Movie Room

• Waterfront Lounge / Rooftop Garden / Garden

• Sauna

• Access Card Control / CCTV

• ระบบรักษาความปลอดภัย รปภ. 24 ชม.

📍 สถานที่ใกล้เคียง

• รถไฟฟ้า BTS สถานีสะพานใหม่ (400 เมตร)

• ตลาดยิ่งเจริญ

• บิ๊กซี สะพานใหม่

• โรงพยาบาลซีจีเอช (CGH Hospital)

• โลตัส หลักสี่

• เซ็นทรัล รามอินทรา

• มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ

• วัดพระศรีมหาธาตุวรมหาวิหาร

รหัสทรัพย์ BES 2755

สอบถามรายละเอียด/นัดชมห้อง

For inquiries or to schedule a room viewing

📞 Tel:094-946-3652 (Khun Kuang/คุณกวง)

📞 Tel:094-242-6936 (Khun Ning/คุณหนิง)

📞 Tel:089-496-5451 (Khun Pat/คุณพัด)

📞 Tel:06-5090-7257 (Office/ออฟฟิศ)

📍WhatsApp : +66949463652

📍WeChat : kuanghuiagent

💚Line ID: @benchamas_estate (with @)

or click here /หรือคลิกที่👉

https://lin.ee/65lt6tU