ขายคอนโด ราคาดีที่สุด Baxtor Condominium พหลโยธิน 14 ใกล้ BTS อารีย์ 96 ตรม. 1นอน 1น้ำ ห้องมุม ชั้นบนสุด แต่งสวยด้วยวัสดุพรีเมี่ยม

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5847193

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด ราคาดีที่สุด Baxtor Condominium พหลโยธิน 14 ใกล้ BTS อารีย์ 96 ตรม. 1นอน 1น้ำ ห้องมุม ชั้นบนสุด แต่งสวยด้วยวัสดุพรีเมี่ยม - รูปที่ 1/11
รูป ขายคอนโด ราคาดีที่สุด Baxtor Condominium พหลโยธิน 14 ใกล้ BTS อารีย์ 96 ตรม. 1นอน 1น้ำ ห้องมุม ชั้นบนสุด แต่งสวยด้วยวัสดุพรีเมี่ยม - รูปที่ 2/11
รูป ขายคอนโด ราคาดีที่สุด Baxtor Condominium พหลโยธิน 14 ใกล้ BTS อารีย์ 96 ตรม. 1นอน 1น้ำ ห้องมุม ชั้นบนสุด แต่งสวยด้วยวัสดุพรีเมี่ยม - รูปที่ 3/11
รูป ขายคอนโด ราคาดีที่สุด Baxtor Condominium พหลโยธิน 14 ใกล้ BTS อารีย์ 96 ตรม. 1นอน 1น้ำ ห้องมุม ชั้นบนสุด แต่งสวยด้วยวัสดุพรีเมี่ยม - รูปที่ 4/11
รูป ขายคอนโด ราคาดีที่สุด Baxtor Condominium พหลโยธิน 14 ใกล้ BTS อารีย์ 96 ตรม. 1นอน 1น้ำ ห้องมุม ชั้นบนสุด แต่งสวยด้วยวัสดุพรีเมี่ยม - รูปที่ 5/11
รูป ขายคอนโด ราคาดีที่สุด Baxtor Condominium พหลโยธิน 14 ใกล้ BTS อารีย์ 96 ตรม. 1นอน 1น้ำ ห้องมุม ชั้นบนสุด แต่งสวยด้วยวัสดุพรีเมี่ยม - รูปที่ 6/11
รูป ขายคอนโด ราคาดีที่สุด Baxtor Condominium พหลโยธิน 14 ใกล้ BTS อารีย์ 96 ตรม. 1นอน 1น้ำ ห้องมุม ชั้นบนสุด แต่งสวยด้วยวัสดุพรีเมี่ยม - รูปที่ 7/11
รูป ขายคอนโด ราคาดีที่สุด Baxtor Condominium พหลโยธิน 14 ใกล้ BTS อารีย์ 96 ตรม. 1นอน 1น้ำ ห้องมุม ชั้นบนสุด แต่งสวยด้วยวัสดุพรีเมี่ยม - รูปที่ 8/11
รูป ขายคอนโด ราคาดีที่สุด Baxtor Condominium พหลโยธิน 14 ใกล้ BTS อารีย์ 96 ตรม. 1นอน 1น้ำ ห้องมุม ชั้นบนสุด แต่งสวยด้วยวัสดุพรีเมี่ยม - รูปที่ 9/11
รูป ขายคอนโด ราคาดีที่สุด Baxtor Condominium พหลโยธิน 14 ใกล้ BTS อารีย์ 96 ตรม. 1นอน 1น้ำ ห้องมุม ชั้นบนสุด แต่งสวยด้วยวัสดุพรีเมี่ยม - รูปที่ 10/11
รูป ขายคอนโด ราคาดีที่สุด Baxtor Condominium พหลโยธิน 14 ใกล้ BTS อารีย์ 96 ตรม. 1นอน 1น้ำ ห้องมุม ชั้นบนสุด แต่งสวยด้วยวัสดุพรีเมี่ยม - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
10,400,000 (108,333 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 8
96 ตร.ม.

แบกซ์เตอร์ คอนโดมิเนียม พญาไท กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัสทรัพย์ HL085230

ขายคอนโด ราคาดีที่สุด Baxtor Condominium พหลโยธิน 14 ใกล้ BTS อารีย์
96 ตรม. 1นอน 1น้ำ ห้องมุม ชั้นบนสุด แต่งสวยด้วยวัสดุพรีเมี่ยม

จุดเด่น แบกซ์เตอร์ พหลโยธิน 14
1. ราคาดีที่สุดในโครงการ
2. ใกล้ BTS อารีย์และสถานีรถไฟฟ้า BTS สะพานควาย
3. เป็นส่วนตัว เงียบ ไม่วุ่นวาย
4.ห้องรีโนเวทใหม่ เพิ่มขนาดห้องนอนให้ใหญ่ขึ้นจากแปลนห้องเดิม
5. เลี้ยงสัตว์ได้

รายละเอียด
พื้นที่ใช้สอย 96 ตรม.
ประเภท  1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
- 1 ห้องนั่งเล่น
- 1 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- ห้องครัว
อาคาร -
ชั้น 8
ที่จอดรถประจำ
ใช้เฟอร์นิเจอร์ อย่างดี
Furniture:
Ralph Lauren
Martha Stewart
Restoration Hardware
สร้างเสร็จปี 2552

ค่าส่วนกลาง ประมาณ  35 บาท/ตรม

สถานที่สำคัญใกล้เคียง
• - BTS สะพานควาย 0.9 กม
•  - มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย 1.1 กม
• - มหาวิทยาลัยเซนต์จอห์น 2.8 กม
• - เดอะสตรีท รัชดา 2.7 กม
• - บิ๊กซี สะพานควาย 0.6 กม

สิ่งอำนวยความสะดวก
• สระว่ายน้ำ ,ฟิตเนส
• สวนสาธารณะ
• ร้านค้า, ร้านซัก อบ รีด
• สนามเด็กเล่น
• ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม.

พิกัด : https://maps.app.goo.gl/BE9d8SGByfN2BSt49 

ลดจาก 12.9 ล้านบาท
ขายเพียง 10.4 ล้านบาท (ค่าโอนคนละครึ่ง)

สนใจติดต่อ
โทร : 094-782-4286
Line: @homeok
https://lin.ee/FsNRyhx

Admin
Tel: 063-492-4632
Line ID : @assetx.p
Email : Adm.assetx@gmail.com

รายละเอียด

  • Baxtor Condominium
  • 10,400,000 (108,333 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 8
  • 1 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 96 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แบกซ์เตอร์ คอนโดมิเนียม

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เอ็ม จตุจักร
M Jatujak

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

คอนโดให้เช่า M Jatujak

มีคอนโดให้เช่า 270 ประกาศ

ขายคอนโด M Jatujak

มีคอนโดขาย 111 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค วิภาวดี - จตุจักร
Lumpini Park Vibhavadi - Chatuchak

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ เดอะ ไลน์ พหล - ประดิพัทธ์
THE LINE Phahon - Pradipat

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม พหล - อารีย์
Rhythm Phahol - Ari

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ ออนเน็กซ์ พหลโยธิน
Onyx Phaholyothin

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที