📌 ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท อ่อนนุช สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้ามาร์เก็ตพลัส
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6059291
เข้าชม :
ยู ดีไลท์ แอท อ่อนนุช สเตชั่น สวนหลวง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
CNOP18434
ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท อ่อนนุช สเตชั่น
แบบ 1 ห้องนอน
ชั้น 6 ขนาด 30.00 ตรม.
1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ
อาคาร 1
- เตาไมโครเวฟ
--------------------------------------------------------
สิ่งอำนวยความสะดวก
ลิฟท์
ที่จอดรถ
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
กล้องวงจรปิด
สระว่ายนำ้
ห้องเซาว์น่า ฟิตเนส สวนหย่อม / พื้นที่จัดบาร์บีคิว
--------------------------------------------------------
สถานที่ใกล้เคียง
ศูนย์การค้ามาร์เก็ตพลัส ห่างจากคอนโด 1.3 กิโลเมตร (ขับรถ 5 นาที)
ห้องโชว์พระโขนงพลาซ่า – 1.5 กิโลเมตร (ขับรถ 13 นาที)
ห้างสรรพสินค้าจัสโก้ (สุขุมวิท 71) – 2.1 กิโลเมตร (ขับรถ 14 นาที)
แม๊กซ์แวลู่ – 2.6 กิโลเมตร (ขับรถ 7 นาที)
ห้างสรรพสินค้าแม็กซ์แวลู (เอกมัย) – 3.1 กิโลเมตร (ขับรถ 10 นาที)
รายละเอียด
- U Delight @ Onnut Station
- 2,220,000 (74,000 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 6
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 30 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
57 ประกาศเช่า
40 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ยู ดีไลท์ แอท อ่อนนุช สเตชั่น

ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท อ่อนนุช สเตชั่น 1 ห้องนอน ชั้น 18 ใกล้ BTS อ่อนนุช1 ห้องนอน30m2ชั้น 18฿2,266,000UPDATE !
ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท อ่อนนุช สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้ามาร์เก็ตพลัส1 ห้องนอน30m2ชั้น 12.0฿2,490,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท อ่อนนุช สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้ามาร์เก็ตพลัส1 ห้องนอน30m2ชั้น 12฿2,490,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท อ่อนนุช สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้ามาร์เก็ตพลัส1 ห้องนอน30m2ชั้น 6฿2,220,000NEW !
P-118962 — ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า ชั้นสูงมาก ชั้น 32 วิวเมือง - U Delight @ Onnut Station ราคา 2.48 ล้านบาท โทร 085-592-2897 Line: @easythaihome1 ห้องนอน30m2ชั้น 32฿2,480,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท อ่อนนุช สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้ามาร์เก็ตพลัส1 ห้องนอน30m2ชั้น 12฿2,490,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท อ่อนนุช สเตชั่น อาคาร ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้ามาร์เก็ตพลัส1 ห้องนอน30m2ชั้น 4฿2,400,000NEW !
🏢 ขายคอนโด : U Delight @ Onnut Station (ยู ดีไลท์ แอท อ่อนนุช สเตชั่น) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C130301 ห้องนอน30m2ชั้น 12฿2,490,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท อ่อนนุช สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้ามาร์เก็ตพลัส1 ห้องนอน30m2ชั้น 6฿2,220,000NEW !
🔺 ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท อ่อนนุช สเตชั่น อาคาร ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ศูนย์การค้ามาร์เก็ตพลัส1 ห้องนอน30m2ชั้น 4฿2,400,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 482 ประกาศ
ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93มีคอนโดขาย 135 ประกาศ

4.4 กม.
5.7 กม.
0 กม.
2.9 กม.
5.2 กม.
5.3 กม.
2.9 กม.
6.1 กม.
3.9 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.2 กม.
2.4 กม.
2.2 กม.
2.4 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ U Delight @ Onnut Station
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![ลงทุน 1 ห้องนอน ROI 5.23% The Line สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS - [U6171845]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202605/20260504/jWA8ZhdcdT4rR7qCuQJn.jpg?width=486&height=360)