ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท ตลาดพลู สเตชั่น (U Delight @Talat phlu Station) 2 ห้องนอน ราคาถูก

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5358958

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท ตลาดพลู สเตชั่น (U Delight @Talat phlu Station) 2 ห้องนอน ราคาถูก - รูปที่ 1/11
รูป ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท ตลาดพลู สเตชั่น (U Delight @Talat phlu Station) 2 ห้องนอน ราคาถูก - รูปที่ 2/11
รูป ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท ตลาดพลู สเตชั่น (U Delight @Talat phlu Station) 2 ห้องนอน ราคาถูก - รูปที่ 3/11
รูป ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท ตลาดพลู สเตชั่น (U Delight @Talat phlu Station) 2 ห้องนอน ราคาถูก - รูปที่ 4/11
รูป ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท ตลาดพลู สเตชั่น (U Delight @Talat phlu Station) 2 ห้องนอน ราคาถูก - รูปที่ 5/11
รูป ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท ตลาดพลู สเตชั่น (U Delight @Talat phlu Station) 2 ห้องนอน ราคาถูก - รูปที่ 6/11
รูป ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท ตลาดพลู สเตชั่น (U Delight @Talat phlu Station) 2 ห้องนอน ราคาถูก - รูปที่ 7/11
รูป ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท ตลาดพลู สเตชั่น (U Delight @Talat phlu Station) 2 ห้องนอน ราคาถูก - รูปที่ 8/11
รูป ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท ตลาดพลู สเตชั่น (U Delight @Talat phlu Station) 2 ห้องนอน ราคาถูก - รูปที่ 9/11
รูป ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท ตลาดพลู สเตชั่น (U Delight @Talat phlu Station) 2 ห้องนอน ราคาถูก - รูปที่ 10/11
รูป ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท ตลาดพลู สเตชั่น (U Delight @Talat phlu Station) 2 ห้องนอน ราคาถูก - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
3,980,000 (79,920 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 24
49.8 ตร.ม.

ยู ดีไลท์ แอท ตลาดพลู สเตชั่น ธนบุรี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท ตลาดพลู สเตชั่น 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ พื้นที่ 49.80 ตร.ม. ชั้น 24 อาคารบี ห้องมุม (ทิศตะวันออก-ใต้) วิวสระว่ายน้ำ-แม่น้ำเจ้าพระยา (บางส่วน) ภายในห้องชุดมีเฟอร์นิเจอร์-เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ โครงการอยู่ใกล้ห้างสรรพสินค้าเดอะมอลล์ ไลฟ์สโตร์ ท่าพระ และ BTS สถานีตลาดพลู (นิติฯอาคารจัดให้มีรถตู้รับ-ส่ง หรือสามารถใช้บริการวินมอเตอร์ไซด์ด้านหลังโครงการ) มี 7-11 อยู่ชั้น1 (อาคารบี) และ คาเฟ่ อเมซอน (ด้านหลังโครงการ 30 เมตร) ราคาขาย 3,980,000 บาท ภาษี-ค่าธรรมเนียม และค่าใช้จ่ายต่างๆในวันโอน คนละครึ่ง (ยินดีรับนายหน้าสัญญาแบบเปิด)

สนใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม

โทร. 0800061268

line pienpipat

(กรุณาอย่าติดต่อทางอีเมล์)

รายละเอียด

  • U Delight @Talat phlu Station
  • 3,980,000 (79,920 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก B
  • 2 ห้องนอน
  • 24
  • ตะวันออก
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 49.8 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยังไม่ยืนยัน

ระวังมิจฉาชีพหลอกโอนเงิน หรือโอนเงินผิดบัญชี!

ทีมงาน Propertyhub ไม่แนะนำให้โอนเงินหรือธุรกรรมใดๆ
ก่อนได้ดูห้องจริง และเซ็นสัญญานะครับ

U Delight @Talat phlu Station

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ยู ดีไลท์ แอท ตลาดพลู สเตชั่น

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย สาทร - ท่าพระ
คอนโดให้เช่า Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 145 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 59 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ สาทร - ท่าพระ
IDEO Sathorn - Thapra

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ สถานีตลาดพลู
Supalai Loft Talat Phlu Station

1.2 กม.