ขายคอนโด คอลเลจวิว 2 ศรีราชา ทำเลดี เดินทางสะดวก

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6017888

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด คอลเลจวิว 2 ศรีราชา ทำเลดี เดินทางสะดวก - รูปที่ 1/11
รูป ขายคอนโด คอลเลจวิว 2 ศรีราชา ทำเลดี เดินทางสะดวก - รูปที่ 2/11
รูป ขายคอนโด คอลเลจวิว 2 ศรีราชา ทำเลดี เดินทางสะดวก - รูปที่ 3/11
รูป ขายคอนโด คอลเลจวิว 2 ศรีราชา ทำเลดี เดินทางสะดวก - รูปที่ 4/11
รูป ขายคอนโด คอลเลจวิว 2 ศรีราชา ทำเลดี เดินทางสะดวก - รูปที่ 5/11
รูป ขายคอนโด คอลเลจวิว 2 ศรีราชา ทำเลดี เดินทางสะดวก - รูปที่ 6/11
รูป ขายคอนโด คอลเลจวิว 2 ศรีราชา ทำเลดี เดินทางสะดวก - รูปที่ 7/11
รูป ขายคอนโด คอลเลจวิว 2 ศรีราชา ทำเลดี เดินทางสะดวก - รูปที่ 8/11
รูป ขายคอนโด คอลเลจวิว 2 ศรีราชา ทำเลดี เดินทางสะดวก - รูปที่ 9/11
รูป ขายคอนโด คอลเลจวิว 2 ศรีราชา ทำเลดี เดินทางสะดวก - รูปที่ 10/11
รูป ขายคอนโด คอลเลจวิว 2 ศรีราชา ทำเลดี เดินทางสะดวก - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
1,200,000 (34,286 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.

คอลเลจ วิว ศรีราชา ศรีราชา ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายคอนโด คอลเลจวิว 2 ศรีราชา ห้องสวย ราคาคุ้ม 

ราคาขาย 1.2 ล้านบาท (ค่าโอน 50/50)

ขายพร้อมผู้เช่า 5000 บาท/ต่อเดือน 

รายละเอียด : 

ขนาดห้อง 33.5 + ระเบียง 1.5 ตารางเมตร 

ชั้น 8 ห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

ห้องนั่งเล่น + ห้องครัวแยก

1 แอร์ห้องนอน

1 แอร์ห้องนั่งเล่น

1 ตู้เย็น

1 เครื่องซักผ้า

1 เตียงนอน + เก๋าอี้โชฟา สำหรับดูหนัง

สิ่งอำนวยความสะดวก : 

- รปภ. 24ชั่วโมง

- ที่จอดรถ (ชั้นบนและใต้ดิน)

- ลิฟท์

- คีย์การ์ด

- มีฟิตเนส สระว่ายน้ำ สวนกลาง เล่นฟรี

สถานที่ใกล้เคียง :

- ศูนย์การค้าแปซิฟิค พาร์ค ศรีราชา (ประมาณ 1.9 กม.) 

- ท็อปส์ มาร์เก็ต โรบินสัน ศรีราชา (ประมาณ 1.9 กม.) 

- โรบินสัน ศรีราชา (ประมาณ 1.9 กม.) 

- แม็กซ์แวลู ศรีราชา (ประมาณ 2 กม.) 

- สถานีตำรวจภูธรอำเภอศรีราชา (ประมาณ 2.1 กม.) 

- โรงพยาบาลพญาไทศรีราชา (ประมาณ 2.2 กม.) 

- โรงพยาบาลสมิติเวชศรีราชา (ประมาณ 2.7 กม.) 

- โรงพยาบาลสมเด็จพระบรมราชเทวีณศรีราชาสภากาชาดไทย (ประมาณ 3 กม.) 

- โรงพยาบาลสมเด็จพระบรมราชเทวี ณ ศรีราชา (ประมาณ 3.3 กม.) 

- กอล์ฟอพาร์ทเม้นท์ (ประมาณ 3.5 กม.) 

- สนามซ้อมกอล์ฟบีเอสซี (ประมาณ 3.8 กม.) 

- เจ-ปาร์ค ศรีราชา (ประมาณ 4 กม.) 

- มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตศรีราชา (ประมาณ 5.1 กม.) 

- โรงพยาบาลอ่าวอุดม (ประมาณ 5.9 กม.) 

- โรงพยาบาลสมิติเวชศรีราชาสาขานิคมอุตสาหกรรมปิ่นทอง (ประมาณ 6.5 กม.) 

F-Afah

รายละเอียด

  • College View Sriracha
  • 1,200,000 (34,286 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 8
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ สกาย คอนโด ศรีราชา
The Sky Condo Sriracha

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คอนโดให้เช่า The Sky Condo Sriracha

มีคอนโดให้เช่า 47 ประกาศ

ขายคอนโด The Sky Condo Sriracha

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

logo โครงการ กรีนเลค คอนโด ศรีราชา
Green Lake Condo Sriracha

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ จี คอนโด ศรีราชา 1
G Condo 1

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

Assum Condo View

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ โมเดิร์นทาวน์ ศรีราชา
Modern Town sriracha

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ซันทารา คอนโดมิเนียม ศรีราชา