🚩 ขายคอนโด คลาส สีลม อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ BTS สถานีช่องนนทรี และศาลาแดง
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6083646
เข้าชม :
คลาส สีลม บางรัก กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
CNOP34746
ขายคอนโด คลาส สีลม
แบบ 1 ห้องนอน
ชั้น 2 ขนาด 32 ตรม.
1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ
อาคาร 1
ค่าโอนคนละครึ่ง
--------------------------------------------------------
– สวนหย่อม
--------------------------------------------------------
สถานที่สำคัญใกล้เคียง
1. รถไฟฟ้า BTS สถานีช่องนนทรี และศาลาแดง
2. รถไฟใต้ดิน MRT สถานีสีลม
3. โรงพยาบาลกรุงเทพคริสเตียน
4. โรงพยาบาลเซนต์หลุยส์
รายละเอียด
- Klass Silom
- 4,950,000 (154,688 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 2
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 32 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางรัก กรุงเทพมหานคร
65 ประกาศเช่า
51 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ คลาส สีลม
🎉 ขายคอนโด คลาส สีลม อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ BTS สถานีช่องนนทรี และศาลาแดง1 ห้องนอน32m2ชั้น 2฿4,950,000NEW !
🔺 ขายคอนโด คลาส สีลม อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ BTS สถานีช่องนนทรี และศาลาแดง1 ห้องนอน32m2ชั้น 2฿4,950,000NEW !
📌 ขายคอนโด คลาส สีลม อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ BTS สถานีช่องนนทรี และศาลาแดง1 ห้องนอน32m2ชั้น 2฿4,950,000NEW !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คอนโด คลาส สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2399726)1 ห้องนอน50m2ชั้น 8฿8,550,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คอนโด คลาส สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2809989)1 ห้องนอน41m2ชั้น 6฿8,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คอนโด คลาส สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2809988)1 ห้องนอน51m2ชั้น 6฿8,700,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คอนโด คลาส สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2143990)1 ห้องนอน33m2ชั้น 2฿4,950,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คอนโด คลาส สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2375779)1 ห้องนอน37m2ชั้น 2฿5,990,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คอนโด คลาส สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2476113)2 ห้องนอน42m2ชั้น -฿6,800,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คอนโด คลาส สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2359176)1 ห้องนอน33m2ชั้น -฿5,500,000UPDATE !
ขายคอนโด คลาส สีลม อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 51 ตรม ใกล้ BTS สถานีช่องนนทรี และศาลาแดง1 ห้องนอน51m2ชั้น 6฿8,700,000UPDATE !
ขายคอนโด คลาส สีลม อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 51 ตรม ใกล้ BTS สถานีช่องนนทรี และศาลาแดง1 ห้องนอน51m2ชั้น 6฿8,700,000NEW !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 651 ประกาศ
ขายคอนโด Ashton Chula - Silomมีคอนโดขาย 216 ประกาศ

3.3 กม.
3.5 กม.
4.9 กม.
3 กม.
3.8 กม.
3.3 กม.
2.1 กม.
3.1 กม.
2.1 กม.
5 กม.
0 กม.
3 กม.
3.6 กม.
3.1 กม.
2.2 กม.
3.3 กม.
3.2 กม.