ขายคอนโด VTARA Sukhumvit 36 | 2 ห้องนอน แต่งครบพร้อมอยู่ ทำเลทองสุขุมวิท-ทองหล่อ

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6010794

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด VTARA Sukhumvit 36 | 2 ห้องนอน แต่งครบพร้อมอยู่ ทำเลทองสุขุมวิท-ทองหล่อ - รูปที่ 1/8
รูป ขายคอนโด VTARA Sukhumvit 36 | 2 ห้องนอน แต่งครบพร้อมอยู่ ทำเลทองสุขุมวิท-ทองหล่อ - รูปที่ 2/8
รูป ขายคอนโด VTARA Sukhumvit 36 | 2 ห้องนอน แต่งครบพร้อมอยู่ ทำเลทองสุขุมวิท-ทองหล่อ - รูปที่ 3/8
รูป ขายคอนโด VTARA Sukhumvit 36 | 2 ห้องนอน แต่งครบพร้อมอยู่ ทำเลทองสุขุมวิท-ทองหล่อ - รูปที่ 4/8
รูป ขายคอนโด VTARA Sukhumvit 36 | 2 ห้องนอน แต่งครบพร้อมอยู่ ทำเลทองสุขุมวิท-ทองหล่อ - รูปที่ 5/8
รูป ขายคอนโด VTARA Sukhumvit 36 | 2 ห้องนอน แต่งครบพร้อมอยู่ ทำเลทองสุขุมวิท-ทองหล่อ - รูปที่ 6/8
รูป ขายคอนโด VTARA Sukhumvit 36 | 2 ห้องนอน แต่งครบพร้อมอยู่ ทำเลทองสุขุมวิท-ทองหล่อ - รูปที่ 7/8
รูป ขายคอนโด VTARA Sukhumvit 36 | 2 ห้องนอน แต่งครบพร้อมอยู่ ทำเลทองสุขุมวิท-ทองหล่อ - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
8,350,000 (127,911 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 7
65.28 ตร.ม.

วีธารา สุขุมวิท 36 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

สัมผัสชีวิตที่เหนือระดับที่ VTARA Sukhumvit 36 (วีธารา สุขุมวิท 36) คอนโดมิเนียมสไตล์ Low-Rise ที่มอบความเป็นส่วนตัวและสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ห้องกว้างขวางขนาด 2 ห้องนอน บนชั้นสูงของโครงการ พร้อมให้คุณลากกระเป๋าเข้าอยู่ได้ทันทีในทำเลที่เชื่อมต่อทุกไลฟ์สไตล์ใจกลางเมือง

รายละเอียดและจุดเด่นของห้องพัก

พื้นที่ใช้สอย: 65.28 ตารางเมตร

รูปแบบห้อง: 2 ห้องนอน | 2 ห้องน้ำ

ตำแหน่ง: อาคาร B ชั้น 7 (ห้องเลขที่ 118/152)

สถานะ: ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบชุด (Fully Furnished) พร้อมเข้าอยู่

ไฮไลต์: เลย์เอาท์ห้องจัดสัดส่วนได้อย่างลงตัว ให้ความรู้สึกโปร่งสบาย เหมาะสำหรับทั้งการอยู่อาศัยเองและลงทุนปล่อยเช่า

สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการ (Premium Facilities)

Emerald Lagoon Pool: สระว่ายน้ำดีไซน์สวยท่ามกลางบรรยากาศผ่อนคลาย

Fitness: ห้องออกกำลังกายพร้อมอุปกรณ์ทันสมัย

Co-working Space: พื้นที่สำหรับการทำงานหรือคุยธุรกิจ

Zen Garden: สวนพักผ่อนสไตล์เซนเพื่อความสงบเงียบ

Security: ระบบ Key Card Access, กล้อง CCTV และ รปภ. ดูแลตลอด 24 ชั่วโมง

ทำเลที่ตั้งและการเดินทาง (Ultimate Connectivity)

BTS: เดินทางสะดวกสู่สถานีรถไฟฟ้า BTS ทองหล่อ และ BTS เอกมัย

Lifestyle: ใกล้แหล่งช้อปปิ้งระดับโลก EmQuartier, Emporium, EmSphere และ Gateway Ekamai

Healthcare: ใกล้โรงพยาบาลสมิติเวช สุขุมวิท และโรงพยาบาลสุขุมวิท

Accessibility: เชื่อมต่อถนนสุขุมวิทและถนนพระราม 4 ได้อย่างรวดเร็ว

ข้อเสนอพิเศษ

ราคาขาย: 8,350,000 บาท

ติดต่อสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมหรือนัดชมห้องจริง

LINE: @phenomenal.estate

โทร: 064-262-8787

ทีมงาน Phenomenal Estate พร้อมดูแลและอำนวยความสะดวกในทุกขั้นตอนเพื่อให้คุณได้ครอบครองคอนโดในฝัน

รายละเอียด

  • Vtara Sukhumvit 36
  • 8,350,000 (127,911 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 7
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 65.28 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Vtara Sukhumvit 36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Vtara Sukhumvit 36

197 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Vtara Sukhumvit 36

121 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ วีธารา สุขุมวิท 36

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย พระราม 4
Aspire Rama 4

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 182 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 103 ประกาศ

logo โครงการ พาร์ค 24
Park 24

2.2 กม.

logo โครงการ เดอะ ลุมพินี 24
The Lumpini 24

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38