🏢 ขายคอนโด : Town Sukhumvit 71 (ทาวน์ สุขุมวิท 71) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12467

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5887895

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🏢 ขายคอนโด : Town Sukhumvit 71 (ทาวน์ สุขุมวิท 71)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12467  - รูปที่ 1/26
รูป 🏢 ขายคอนโด : Town Sukhumvit 71 (ทาวน์ สุขุมวิท 71)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12467  - รูปที่ 2/26
รูป 🏢 ขายคอนโด : Town Sukhumvit 71 (ทาวน์ สุขุมวิท 71)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12467  - รูปที่ 3/26
รูป 🏢 ขายคอนโด : Town Sukhumvit 71 (ทาวน์ สุขุมวิท 71)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12467  - รูปที่ 4/26
รูป 🏢 ขายคอนโด : Town Sukhumvit 71 (ทาวน์ สุขุมวิท 71)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12467  - รูปที่ 5/26
รูป 🏢 ขายคอนโด : Town Sukhumvit 71 (ทาวน์ สุขุมวิท 71)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12467  - รูปที่ 6/26
รูป 🏢 ขายคอนโด : Town Sukhumvit 71 (ทาวน์ สุขุมวิท 71)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12467  - รูปที่ 7/26
รูป 🏢 ขายคอนโด : Town Sukhumvit 71 (ทาวน์ สุขุมวิท 71)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12467  - รูปที่ 8/26
รูป 🏢 ขายคอนโด : Town Sukhumvit 71 (ทาวน์ สุขุมวิท 71)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12467  - รูปที่ 9/26
รูป 🏢 ขายคอนโด : Town Sukhumvit 71 (ทาวน์ สุขุมวิท 71)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12467  - รูปที่ 10/26
รูป 🏢 ขายคอนโด : Town Sukhumvit 71 (ทาวน์ สุขุมวิท 71)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12467  - รูปที่ 11/26
รูป 🏢 ขายคอนโด : Town Sukhumvit 71 (ทาวน์ สุขุมวิท 71)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12467  - รูปที่ 12/26
รูป 🏢 ขายคอนโด : Town Sukhumvit 71 (ทาวน์ สุขุมวิท 71)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12467  - รูปที่ 13/26
รูป 🏢 ขายคอนโด : Town Sukhumvit 71 (ทาวน์ สุขุมวิท 71)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12467  - รูปที่ 14/26
รูป 🏢 ขายคอนโด : Town Sukhumvit 71 (ทาวน์ สุขุมวิท 71)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12467  - รูปที่ 15/26
รูป 🏢 ขายคอนโด : Town Sukhumvit 71 (ทาวน์ สุขุมวิท 71)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12467  - รูปที่ 16/26
รูป 🏢 ขายคอนโด : Town Sukhumvit 71 (ทาวน์ สุขุมวิท 71)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12467  - รูปที่ 17/26
รูป 🏢 ขายคอนโด : Town Sukhumvit 71 (ทาวน์ สุขุมวิท 71)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12467  - รูปที่ 18/26
รูป 🏢 ขายคอนโด : Town Sukhumvit 71 (ทาวน์ สุขุมวิท 71)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12467  - รูปที่ 19/26
รูป 🏢 ขายคอนโด : Town Sukhumvit 71 (ทาวน์ สุขุมวิท 71)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12467  - รูปที่ 20/26
รูป 🏢 ขายคอนโด : Town Sukhumvit 71 (ทาวน์ สุขุมวิท 71)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12467  - รูปที่ 21/26
รูป 🏢 ขายคอนโด : Town Sukhumvit 71 (ทาวน์ สุขุมวิท 71)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12467  - รูปที่ 22/26
รูป 🏢 ขายคอนโด : Town Sukhumvit 71 (ทาวน์ สุขุมวิท 71)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12467  - รูปที่ 23/26
รูป 🏢 ขายคอนโด : Town Sukhumvit 71 (ทาวน์ สุขุมวิท 71)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12467  - รูปที่ 24/26
รูป 🏢 ขายคอนโด : Town Sukhumvit 71 (ทาวน์ สุขุมวิท 71)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12467  - รูปที่ 25/26
รูป 🏢 ขายคอนโด : Town Sukhumvit 71 (ทาวน์ สุขุมวิท 71)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12467  - รูปที่ 26/26
ดูรูปทั้งหมด 26 รูป
4,350,000 (71,311 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 4
61 ตร.ม.

ทาวน์ สุขุมวิท 71 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏢 ขายคอนโด : Town Sukhumvit 71 (ทาวน์ สุขุมวิท 71) 

รหัสทรัพย์ | LNP-C12467 

============= =============

💸 ราคาขาย: 4,350,000 บาท

🌑 ขนาด: 61 ตร.ม.

🌑 จำนวนห้อง: 2 ห้องนอน | 2 ห้องน้ำ

🌑 ชั้น 4 | - | ตึก - | ทิศ -  

ห้องจริงสวยกว่าในรูป! | รับ Co-agent

============= =============

📲 สนใจห้องนี้? ง่ายมาก!

ติดต่อทีมงาน LNP : LorNgernProperty

📸 แคปหน้าจอ หรือก๊อปลิงก์โพสต์นี้

💬 ส่งมาทาง Line เพื่อสอบถาม/นัดดูห้องได้เลย!

🆔 Line ID: @944ghglp (มี @ ด้วยนะค่ะ)

👉 คลิกลิ้งที่นี่:

https://lin.ee/xmjC7aX

☎️ คุณอาท : 083-786-3651 

============= =============

📣 เรารับปล่อยเช่า-ขายคอนโด/บ้านทั่วกรุงเทพฯ และนนทบุรี

📢 ทำการตลาดให้ “ฟรี” ไม่มีค่าใช้จ่าย จนกว่าจะปิดดีลได้

📽 ชมVDOห้องอื่นเพิ่มเติม

👉 คลิกดู

https://www.tiktok.com/@lnpteam

ติดตามทรัพย์โครงการอื่น ทั่วกรุงเทพฯและนนทบุรี

ได้ที่ 👉

https://www.facebook.com/lorngernproperty/

============= =============

🔖 #ขายคอนโด #condo #คอนโด #คอนโดขายด่วน #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดใจกลางเมือง #คอนโดวิวสวย #คอนโดราคาดี

รายละเอียด

  • Town Sukhumvit 71
  • 4,350,000 (71,311 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 4
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 61 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Town Sukhumvit 71

วัฒนา กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Town Sukhumvit 71

2 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ทรี สุขุมวิท 71 - เอกมัย
The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดให้เช่า 145 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดขาย 71 ประกาศ

logo โครงการ ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย
Taka Haus Ekkamai

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ซี เอกมัย
C Ekkamai

2.4 กม.

logo โครงการ ฟิวส์ โมเบียส รามคำแหง - คลองตัน
Fuse Mobius Ramkhamhaeng - Klongton

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ พลัม คอนโด รามคำแหง สเตชั่น