🏢 ขายคอนโด : The Room Sathorn - TanonPun (เดอะ รูม สาทร - ถนนปั้น) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C6230

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5868198

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🏢 ขายคอนโด : The Room Sathorn - TanonPun (เดอะ รูม สาทร - ถนนปั้น)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C6230 - รูปที่ 1/10
รูป 🏢 ขายคอนโด : The Room Sathorn - TanonPun (เดอะ รูม สาทร - ถนนปั้น)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C6230 - รูปที่ 2/10
รูป 🏢 ขายคอนโด : The Room Sathorn - TanonPun (เดอะ รูม สาทร - ถนนปั้น)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C6230 - รูปที่ 3/10
รูป 🏢 ขายคอนโด : The Room Sathorn - TanonPun (เดอะ รูม สาทร - ถนนปั้น)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C6230 - รูปที่ 4/10
รูป 🏢 ขายคอนโด : The Room Sathorn - TanonPun (เดอะ รูม สาทร - ถนนปั้น)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C6230 - รูปที่ 5/10
รูป 🏢 ขายคอนโด : The Room Sathorn - TanonPun (เดอะ รูม สาทร - ถนนปั้น)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C6230 - รูปที่ 6/10
รูป 🏢 ขายคอนโด : The Room Sathorn - TanonPun (เดอะ รูม สาทร - ถนนปั้น)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C6230 - รูปที่ 7/10
รูป 🏢 ขายคอนโด : The Room Sathorn - TanonPun (เดอะ รูม สาทร - ถนนปั้น)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C6230 - รูปที่ 8/10
รูป 🏢 ขายคอนโด : The Room Sathorn - TanonPun (เดอะ รูม สาทร - ถนนปั้น)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C6230 - รูปที่ 9/10
รูป 🏢 ขายคอนโด : The Room Sathorn - TanonPun (เดอะ รูม สาทร - ถนนปั้น)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C6230 - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
11,200,000 (143,113 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 7
78.26 ตร.ม.

เดอะ รูม สาทร - ถนนปั้น 137/21 บางรัก กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏢 ขายคอนโด : The Room Sathorn - TanonPun (เดอะ รูม สาทร - ถนนปั้น) 

รหัสทรัพย์ | LNP-C6230 

============= =============

💸 ราคาขาย: 11,200,000 บาท

🌑 ขนาด: 78.26 ตร.ม. 

🌑 จำนวนห้อง: 2 ห้องนอน | 2 ห้องน้ำ

🌑 ชั้น 7 | - | ตึก - | ทิศ -

ห้องจริงสวยกว่าในรูป! | รับ Co-agent

============= =============

📲 สนใจห้องนี้? ง่ายมาก!

ติดต่อทีมงาน LNP : LorNgernProperty

📸 แคปหน้าจอ หรือก๊อปลิงก์โพสต์นี้

💬 ส่งมาทาง Line เพื่อสอบถาม/นัดดูห้องได้เลย!

🆔 Line ID: @237joqaw (มี @ ด้วยนะค่ะ)

👉 คลิกลิ้งที่นี่:

https://lin.ee/hX6r6Km

☎️ คุณแฮปปี้ : 065-515-5479

============= =============

📣 เรารับปล่อยเช่า-ขายคอนโด/บ้านทั่วกรุงเทพฯ และนนทบุรี

📢 ทำการตลาดให้ “ฟรี” ไม่มีค่าใช้จ่าย จนกว่าจะปิดดีลได้

📽 ชมVDOห้องอื่นเพิ่มเติม

👉 คลิกดู

https://www.tiktok.com/@lnpteam

ติดตามทรัพย์โครงการอื่น ทั่วกรุงเทพฯและนนทบุรี

ได้ที่ 👉

https://www.facebook.com/lorngernproperty/

============= =============

🔖 #ขายคอนโด #condo #คอนโด #คอนโดขายด่วน #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดใจกลางเมือง #คอนโดวิวสวย #คอนโดราคาดี

รายละเอียด

  • The Room Sathorn - TanonPun
  • 11,200,000 (143,113 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 7
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 78.26 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
The Room Sathorn - TanonPun

137/21 บางรัก กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ รูม สาทร - ถนนปั้น

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน จุฬา - สีลม
Ashton Chula - Silom

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 596 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 208 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ สี่พระยา - สามย่าน
Supalai Premier Si Phraya - Samyan

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน
IDEO Q Chula - Samyan

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
Knightsbridge Prime Sathorn

1.5 กม.

เดินประมาณ 19 นาที