ขายคอนโด The President สาทร-ราชพฤกษ์ 2 #2Bed

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4299017

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด The President สาทร-ราชพฤกษ์ 2 #2Bed - รูปที่ 1/16
รูป ขายคอนโด The President สาทร-ราชพฤกษ์ 2 #2Bed - รูปที่ 2/16
รูป ขายคอนโด The President สาทร-ราชพฤกษ์ 2 #2Bed - รูปที่ 3/16
รูป ขายคอนโด The President สาทร-ราชพฤกษ์ 2 #2Bed - รูปที่ 4/16
รูป ขายคอนโด The President สาทร-ราชพฤกษ์ 2 #2Bed - รูปที่ 5/16
รูป ขายคอนโด The President สาทร-ราชพฤกษ์ 2 #2Bed - รูปที่ 6/16
รูป ขายคอนโด The President สาทร-ราชพฤกษ์ 2 #2Bed - รูปที่ 7/16
รูป ขายคอนโด The President สาทร-ราชพฤกษ์ 2 #2Bed - รูปที่ 8/16
รูป ขายคอนโด The President สาทร-ราชพฤกษ์ 2 #2Bed - รูปที่ 9/16
รูป ขายคอนโด The President สาทร-ราชพฤกษ์ 2 #2Bed - รูปที่ 10/16
รูป ขายคอนโด The President สาทร-ราชพฤกษ์ 2 #2Bed - รูปที่ 11/16
รูป ขายคอนโด The President สาทร-ราชพฤกษ์ 2 #2Bed - รูปที่ 12/16
รูป ขายคอนโด The President สาทร-ราชพฤกษ์ 2 #2Bed - รูปที่ 13/16
รูป ขายคอนโด The President สาทร-ราชพฤกษ์ 2 #2Bed - รูปที่ 14/16
รูป ขายคอนโด The President สาทร-ราชพฤกษ์ 2 #2Bed - รูปที่ 15/16
รูป ขายคอนโด The President สาทร-ราชพฤกษ์ 2 #2Bed - รูปที่ 16/16
ดูรูปทั้งหมด 16 รูป
4,500,000 (86,538 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 10
52 ตร.ม.

เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 2 259/4 ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#ขายคอนโด The President 2 สาทร-ราชพฤกษ์

ห้องจริงสวยมากเจ้าของอยู่เองเฟอร์นิเจอร์เครื่องใช้ไฟฟ้าครบครันพร้อมเข้าอยู่ทันที #2Bed #ขาย 4.5 ล้าน 👈

- ขนาดห้อง 52 ตรม. เฟส 2 ชั้น 10 วิวเมือง

- 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น 1 ระเบียง

- แอร์ 3,ทีวี,ตู้เย็น,ไมโครเวฟ,เครื่องทำน้ำอุ่น

- เตาไฟฟ้า+เครื่องดูดควัน,เครื่องซักผ้า

- สระว่ายน้ำ,ฟิตเนส,จอดรถ 2 คัน

#รายละเอียด 👈🏻

- BTS สถานีบางหว้า

- MRT สถานีบางหว้า

- เดอะมอลล์ท่าพระ,ไอคอนสยาม,เอเชียทีค

- รพ.พญาไท 3,รพ.บางไผ่,รพ.เพชรเกษม 2

#ขายราคา 4,500,000 บาท (โอนคนละครึ่ง)

#ติดต่อสอบถาม 👈

Tel. 083-2927956 ภาวิต (น๊อต)

Line : nottrp. (มีจุดตามหลัง)

รายละเอียด

  • The President Sathorn - Ratchaphruek 2
  • 4,500,000 (86,538 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก 2
  • 2 ห้องนอน
  • 10
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 52 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
The President Sathorn - Ratchaphruek 2

259/4 ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 2

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ เบส เพชรเกษม
The Base Phetkasem

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

คอนโดให้เช่า The Base Phetkasem

มีคอนโดให้เช่า 160 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Phetkasem

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์
The President Sathorn - Ratchaphruek

0.2 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ วุฒากาศ
IDEO Wutthakat

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 3
The President Sathorn - Ratchaphruek 3