ขายคอนโด The Esse Sukhumvit 36 ชั้นสูง 2 ห้องนอน แต่งสวย เฟอรฯครบพร้อมอยู่ ติด BTS ทองหล่อ (SW001630)
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
4718364
เข้าชม :
ดิ เอส สุขุมวิท 36 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
SW001630
ขายคอนโด The Esse Sukhumvit 36 ชั้นสูง 2นอน แต่งสวย เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่
โลเคชัน : BTS ทองหล่อ
ขนาด : 77 ตารางเมตร
ชั้น :20+
ประเภทห้อง : 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
ที่จอดรถ : 2 คัน
ราคาขาย : 26,000,000 บาท
=======================
สนใจติดต่อ Line: @Livinghomecondo (มี @ ด้วยนะคะ)
หรือ https://lin.ee/mTCBzgy
.
K.ดา 0647874793
K.เอ็ม 0869103639
*มีคอนโด The Esse Sukhumvit 36 หลายห้อง ติดต่อได้ค่ะ
รายละเอียด
- THE ESSE Sukhumvit 36
- 26,000,000 (337,662 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 20
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 77 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
311 ประกาศเช่า
139 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ดิ เอส สุขุมวิท 36

📌 ขายคอนโด ดิ เอส สุขุมวิท 36 อาคาร 1 ชั้น 17 1 ห้องนอน ขนาด 38.00 ตรม ใกล้ Miracle Mall1 ห้องนอน38m2ชั้น 17฿13,910,000UPDATE !
1 นอน มีอ่าง ชั้นสูง วิวดี แดดเช้าไม่ร้อน กับคอนโดหรูแห่งใหม่ ติด BTS ทองหล่อ 20 ม. ที่ The ESSE Sukhumvit 36 / ขายคอนโด1 ห้องนอน38.5m2ชั้น 15+฿13,910,000UPDATE !
🔥ลดเพิ่ม 2 ล้านเหลือ 21.5 MB🔥- 2 นอน มีอ่าง ห้องมุม ชั้นสูงนั่งดูดาวๆ คอนโดหรูแห่งใหม่ติด BTS ทองหล่อ 20 ม ที่ The ESSE Sukhumvit 36 / ขายคอนโด2 ห้องนอน72.36m2ชั้น 30+฿21,500,000UPDATE !
🔥9.99MB🔥 - 1 นอน มีอ่าง แต่งสวยมาก ชั้นสูง 10+ คอนโดใหม่ ใจกลางเมือง ทำเลดี ติด BTS ทองหล่อ 20 ม. ที่ The ESSE Sukhumvit 36 / ขายคอนโด1 ห้องนอน38m2ชั้น 10+฿9,990,000UPDATE !
17MB (All in) - 1 นอน มีอ่าง ห้องกว้างพิเศษ ชั้นสูง คอนโดใหม่ ใจกลางเมือง ทำเลดี ติด BTS ทองหล่อ 20 ม. ที่ The ESSE Sukhumvit 36 / ขายคอนโด1 ห้องนอน43.37m2ชั้น 15+฿17,000,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2 กม.

2 กม.

2.3 กม.
3.5 กม.
0 กม.
3.6 กม.
3.7 กม.
2.2 กม.
3.2 กม.
3.5 กม.
2.5 กม.
6.2 กม.
0 กม.
3.2 กม.
3.2 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.2 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.3 กม.
3.5 กม.
0 กม.
3.6 กม.
3.7 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ THE ESSE Sukhumvit 36
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง