🏢 ขายคอนโด : The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng (เดอะ เบส พระราม 9 - รามคำแหง) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10938

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5643204

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🏢 ขายคอนโด : The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng (เดอะ เบส พระราม 9 - รามคำแหง)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10938  - รูปที่ 1/10
รูป 🏢 ขายคอนโด : The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng (เดอะ เบส พระราม 9 - รามคำแหง)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10938  - รูปที่ 2/10
รูป 🏢 ขายคอนโด : The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng (เดอะ เบส พระราม 9 - รามคำแหง)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10938  - รูปที่ 3/10
รูป 🏢 ขายคอนโด : The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng (เดอะ เบส พระราม 9 - รามคำแหง)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10938  - รูปที่ 4/10
รูป 🏢 ขายคอนโด : The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng (เดอะ เบส พระราม 9 - รามคำแหง)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10938  - รูปที่ 5/10
รูป 🏢 ขายคอนโด : The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng (เดอะ เบส พระราม 9 - รามคำแหง)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10938  - รูปที่ 6/10
รูป 🏢 ขายคอนโด : The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng (เดอะ เบส พระราม 9 - รามคำแหง)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10938  - รูปที่ 7/10
รูป 🏢 ขายคอนโด : The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng (เดอะ เบส พระราม 9 - รามคำแหง)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10938  - รูปที่ 8/10
รูป 🏢 ขายคอนโด : The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng (เดอะ เบส พระราม 9 - รามคำแหง)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10938  - รูปที่ 9/10
รูป 🏢 ขายคอนโด : The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng (เดอะ เบส พระราม 9 - รามคำแหง)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10938  - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
2,190,000 (73,986 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
29.6 ตร.ม.

เดอะ เบส พระราม 9 - รามคำแหง 15/366 บางกะปิ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏢 ขายคอนโด : The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng (เดอะ เบส พระราม 9 - รามคำแหง) 

รหัสทรัพย์ | LNP-C10938 

============= =============

💸 ราคาขาย: 2,190,000 บาท (ฟรีโอน!!) 

🌑 ขนาด: 29.60 ตร.ม.

🌑 จำนวนห้อง: 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ

🌑 ชั้น 12A | - | ตึก - | ทิศ - 

ห้องจริงสวยกว่าในรูป! | รับ Co-agent

============= =============

📲 สนใจห้องนี้? ง่ายมาก!

ติดต่อทีมงาน LNP : LorNgernProperty

📸 แคปหน้าจอ หรือก๊อปลิงก์โพสต์นี้

💬 ส่งมาทาง Line เพื่อสอบถาม/นัดดูห้องได้เลย!

🆔 Line ID: @517bqxft (มี @ ด้วยนะค่ะ)

👉 คลิกลิ้งที่นี่:

https://lin.ee/xY4mx75

☎️ คุณบัส : 094-032-1003

============= =============

📣 เรารับปล่อยเช่า-ขายคอนโด/บ้านทั่วกรุงเทพฯ และนนทบุรี

📢 ทำการตลาดให้ “ฟรี” ไม่มีค่าใช้จ่าย จนกว่าจะปิดดีลได้

📽 ชมVDOห้องอื่นเพิ่มเติม

👉 คลิกดู

https://www.tiktok.com/@lnpteam

ติดตามทรัพย์โครงการอื่น ทั่วกรุงเทพฯและนนทบุรี

ได้ที่ 👉

https://www.facebook.com/lorngernproperty/

============= =============

🔖 #ขายคอนโด #condo #คอนโด #คอนโดขายด่วน #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดใจกลางเมือง #คอนโดวิวสวย #คอนโดราคาดี

รายละเอียด

  • The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng
  • 2,190,000 (73,986 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 12A
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 29.6 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng

15/366 บางกะปิ กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ เบส พระราม 9 - รามคำแหง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ทรี สุขุมวิท 71 - เอกมัย
The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

คอนโดให้เช่า The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดให้เช่า 144 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดขาย 69 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ เบส การ์เดน พระราม 9
The Base Garden Rama 9

0.2 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

logo โครงการ ฟิวส์ โมเบียส รามคำแหง - คลองตัน
Fuse Mobius Ramkhamhaeng - Klongton

0.5 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ นิว พระราม 9
IDEO New Rama 9