ขายคอนโด Supalai Premiere Place Asoke ราคา 13,950,000 บาท [MKs250610]

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5184229

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด Supalai Premiere Place Asoke ราคา 13,950,000 บาท [MKs250610] - รูปที่ 1/9
รูป ขายคอนโด Supalai Premiere Place Asoke ราคา 13,950,000 บาท [MKs250610] - รูปที่ 2/9
รูป ขายคอนโด Supalai Premiere Place Asoke ราคา 13,950,000 บาท [MKs250610] - รูปที่ 3/9
รูป ขายคอนโด Supalai Premiere Place Asoke ราคา 13,950,000 บาท [MKs250610] - รูปที่ 4/9
รูป ขายคอนโด Supalai Premiere Place Asoke ราคา 13,950,000 บาท [MKs250610] - รูปที่ 5/9
รูป ขายคอนโด Supalai Premiere Place Asoke ราคา 13,950,000 บาท [MKs250610] - รูปที่ 6/9
รูป ขายคอนโด Supalai Premiere Place Asoke ราคา 13,950,000 บาท [MKs250610] - รูปที่ 7/9
รูป ขายคอนโด Supalai Premiere Place Asoke ราคา 13,950,000 บาท [MKs250610] - รูปที่ 8/9
รูป ขายคอนโด Supalai Premiere Place Asoke ราคา 13,950,000 บาท [MKs250610] - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
13,950,000 (119,231 บาท/ตร.ม.)
3 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 11
117 ตร.ม.

ศุภาลัย พรีเมียร์ เพลส อโศก 177/7 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รูปแบบห้อง

3B2B

ขนาด 117 ตร.ม.

ชั้น 11

ราคา 13,950,000 บาท

ติดต่อนัดชมห้องได้ที่

โทร

02-474-0271

โทร

091-817-8283

โทร

097-063-9993

ไลน์ @shinyu

Whatsapp

(+66)95-904-5171

รายละเอียด

  • Supalai Premier Place Asoke
  • 13,950,000 (119,231 บาท/ตร.ม.)
  • 3 ห้องนอน
  • 11
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 117 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Supalai Premier Place Asoke

177/7 วัฒนา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ เพลส อโศก

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 657 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 178 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ เดอะ ไลน์ อโศก - รัชดา
The LINE Asoke - Ratchada

1.5 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม อโศก
Rhythm Asoke

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ เอดจ์ สุขุมวิท 23