ขายคอนโด One9Five Asoke - Rama 9
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6062603
เข้าชม :
วันไนน์ไฟว์ อโศก - พระราม 9 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
วันไนน์ไฟว์ อโศก - พระราม 9
รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ห้องสวย สภาพกริบ!
ชั้น23ขนาด 27.5ตรม ตึกA
ราคา 4,220,000 บาท
ราคาต่อรองได้ นัดดูห้องล่วงหน้าได้เลยค่ะ
เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ
รายละเอียด
- One9Five Asoke - Rama 9
- 4,220,000(ขายพร้อมผู้เช่า 19,000 บาท/เดือน ถึง 31/12/2026) (153,455 บาท/ตร.ม.)
- ตึก A
- 1 ห้องนอน
- 23
- ตะวันออก
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 27.5 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ
ระวังมิจฉาชีพหลอกโอนเงิน หรือโอนเงินผิดบัญชี!
ทีมงาน Propertyhub ไม่แนะนำให้โอนเงินหรือธุรกรรมใดๆ
ก่อนได้ดูห้องจริง และเซ็นสัญญานะครับ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
524 ประกาศเช่า
96 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ วันไนน์ไฟว์ อโศก - พระราม 9
#A124493 ✅ 17/12/68 ขายคอนโด One9Five Asoke - Rama 9 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน35.77m2ชั้น 20฿5,200,000UPDATE !
#A124469 ✅ 17/10/68 ขายคอนโด One9Five Asoke - Rama 9 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน36.5m2ชั้น 53฿6,500,000UPDATE !
#A124178 ✅ 3/4/69 ขายคอนโด One9Five Asoke - Rama 9 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน35.55m2ชั้น 20฿5,200,000UPDATE !
#A124185 ✅ 29/12/68 ขายคอนโด One9Five Asoke - Rama 9 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน36m2ชั้น 18฿7,210,000UPDATE !
ขายคอนโด One9Five Asoke - Rama 9 ราคา 5,200,000 บาท [NCs260403]1 ห้องนอน35.77m2ชั้น 20฿5,200,000UPDATE !
#SC12793 📌 ขาย | 🟦🟨วันไนน์ไฟว์ อโศก - พระราม 9🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน35.55m2ชั้น 20฿5,200,000UPDATE !
#SC12847 📌 ขาย | 🟦🟨วันไนน์ไฟว์ อโศก - พระราม 9🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน35.77m2ชั้น 18฿6,695,000UPDATE !
ขายคอนโด 🌃 ห้องสวยชั้นสูง วิวโล่ง 💫 One9Five Asoke - Rama 9 ใกล้ MRT พระราม 92 ห้องนอน69.5m2ชั้น 2x฿12,350,000UPDATE !
💖Duplex 3 ห้องนอน - One9Five Asoke - Rama 9 ใกล้ MRT พระราม 93 ห้องนอน110m2ชั้น x฿18,000,000UPDATE !
P-1451✨คอนโดหรู ใจกลางพระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 พร้อมขาย! ✨ One9Five Asoke-Rama 9 เพียง 5.2 ล้าน ✨*0659174222*✨1 ห้องนอน35.55m2ชั้น 20฿5,200,000UPDATE !