🏢 ขายคอนโด : Metris District Ladprao (เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11477

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5879334

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🏢 ขายคอนโด : Metris District Ladprao (เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11477  - รูปที่ 1/27
รูป 🏢 ขายคอนโด : Metris District Ladprao (เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11477  - รูปที่ 2/27
รูป 🏢 ขายคอนโด : Metris District Ladprao (เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11477  - รูปที่ 3/27
รูป 🏢 ขายคอนโด : Metris District Ladprao (เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11477  - รูปที่ 4/27
รูป 🏢 ขายคอนโด : Metris District Ladprao (เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11477  - รูปที่ 5/27
รูป 🏢 ขายคอนโด : Metris District Ladprao (เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11477  - รูปที่ 6/27
รูป 🏢 ขายคอนโด : Metris District Ladprao (เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11477  - รูปที่ 7/27
รูป 🏢 ขายคอนโด : Metris District Ladprao (เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11477  - รูปที่ 8/27
รูป 🏢 ขายคอนโด : Metris District Ladprao (เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11477  - รูปที่ 9/27
รูป 🏢 ขายคอนโด : Metris District Ladprao (เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11477  - รูปที่ 10/27
รูป 🏢 ขายคอนโด : Metris District Ladprao (เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11477  - รูปที่ 11/27
รูป 🏢 ขายคอนโด : Metris District Ladprao (เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11477  - รูปที่ 12/27
รูป 🏢 ขายคอนโด : Metris District Ladprao (เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11477  - รูปที่ 13/27
รูป 🏢 ขายคอนโด : Metris District Ladprao (เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11477  - รูปที่ 14/27
รูป 🏢 ขายคอนโด : Metris District Ladprao (เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11477  - รูปที่ 15/27
รูป 🏢 ขายคอนโด : Metris District Ladprao (เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11477  - รูปที่ 16/27
รูป 🏢 ขายคอนโด : Metris District Ladprao (เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11477  - รูปที่ 17/27
รูป 🏢 ขายคอนโด : Metris District Ladprao (เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11477  - รูปที่ 18/27
รูป 🏢 ขายคอนโด : Metris District Ladprao (เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11477  - รูปที่ 19/27
รูป 🏢 ขายคอนโด : Metris District Ladprao (เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11477  - รูปที่ 20/27
รูป 🏢 ขายคอนโด : Metris District Ladprao (เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11477  - รูปที่ 21/27
รูป 🏢 ขายคอนโด : Metris District Ladprao (เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11477  - รูปที่ 22/27
รูป 🏢 ขายคอนโด : Metris District Ladprao (เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11477  - รูปที่ 23/27
รูป 🏢 ขายคอนโด : Metris District Ladprao (เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11477  - รูปที่ 24/27
รูป 🏢 ขายคอนโด : Metris District Ladprao (เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11477  - รูปที่ 25/27
รูป 🏢 ขายคอนโด : Metris District Ladprao (เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11477  - รูปที่ 26/27
รูป 🏢 ขายคอนโด : Metris District Ladprao (เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11477  - รูปที่ 27/27
ดูรูปทั้งหมด 27 รูป
4,200,000 (136,187 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 9
30.84 ตร.ม.

เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏢 ขายคอนโด : Metris District Ladprao (เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว) 

รหัสทรัพย์ | LNP-C11477 

============= =============

💸 ราคาขาย: 4,200,000 บาท

🌑 ขนาด: 30.84 ตร.ม.

🌑 จำนวนห้อง: 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ

🌑 ชั้น 9 | - | ตึก - | ทิศ -

ห้องจริงสวยกว่าในรูป! | รับ Co-agent

============= =============

📲 สนใจห้องนี้? ง่ายมาก!

ติดต่อทีมงาน LNP : LorNgernProperty

📸 แคปหน้าจอ หรือก๊อปลิงก์โพสต์นี้

💬 ส่งมาทาง Line เพื่อสอบถาม/นัดดูห้องได้เลย!

🆔 Line ID: @LNPTEAM (มี @ ด้วยนะค่ะ)

👉 คลิกลิ้งที่นี่:

https://lin.ee/eQySF4u

☎️ คุณเฟิร์น : 083-151-6295

============= =============

📣 เรารับปล่อยเช่า-ขายคอนโด/บ้านทั่วกรุงเทพฯ และนนทบุรี

📢 ทำการตลาดให้ “ฟรี” ไม่มีค่าใช้จ่าย จนกว่าจะปิดดีลได้

📽 ชมVDOห้องอื่นเพิ่มเติม

👉 คลิกดู

https://www.tiktok.com/@lnpteam

ติดตามทรัพย์โครงการอื่น ทั่วกรุงเทพฯและนนทบุรี

ได้ที่ 👉

https://www.facebook.com/lorngernproperty/

============= =============

🔖 #ขายคอนโด #condo #คอนโด #คอนโดขายด่วน #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดใจกลางเมือง #คอนโดวิวสวย #คอนโดราคาดี

รายละเอียด

  • Metris District Ladprao
  • 4,200,000 (136,187 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 9
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 30.84 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เมทริส ดิสทริค ลาดพร้าว

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ไลน์ จตุจักร - หมอชิต
คอนโดให้เช่า THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดให้เช่า 515 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดขาย 277 ประกาศ

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
Chapter One Midtown Ladprao 24

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ เดอะ เซนต์ เรสซิเดนซ์
The Saint Residences

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ วิซดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว
Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ไลฟ์ ลาดพร้าว
Life Ladprao