ขายคอนโด Menam Residences (แม่น้ำเรสซิเดนท์) ห้องใหม่ วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ใกล้ BTS สะพานตากสิน
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5452667
เข้าชม :
แม่น้ำ เรสซิเดนท์ 3 บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
รหัสทรัพย์ HL083938
:: จุดเด่น ::
- ใกล้ รถไฟฟ้า BTS สถานีสะพานตากสิน : 1.6 กม.
- ห้องใหม่สภาพดี ไม่เคยเข้าอยู่ ลมพัดเข้าห้องเย็นสบาย พร้อมวิวแม่น้ำเจ้าพระยา
- ใกล้ 7-Eleven และใกล้ เอเชียทีค เพียง 350 เมตร
- มีบริการเรือรับ-ส่ง จากท่าเรือส่วนตัวถึงสถานีรถไฟฟ้า BTS สะพานตากสิน
- ใกล้ร้านค้าร้านอาหาร สิ่งอำนวนความสะดวกครบครัน และใกล้กับโรงเรียนนานาชาติ โชรส์เบอรี่
:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 48 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร 1
- ชั้นที่ 25 จากทั้งหมด 54 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ เหนือ วิว แม่น้ำ
ราคา: 9,900,000 บาท
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.706429,100.50589
ถ. เจริญกรุง แขวงวัดพระยาไกร เขตบางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
สิ่งอำนวยความสะดวก
- สระว่ายน้ำ (Infinity Edge) ชั้น 10
- ห้องฟิตเนส ชั้น 10
- ซาวน่า, สตรีม
- สวนหย่อม
- ออนเซนในร่มและกลางแจ้ง
- สกายเลาจน์
- สนามออกกำลังกาย
- ที่จอด 345 คัน หรือคิดเป็น 120%
- ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม
:: สถานที่ใกล้เคียง ::
- โรงเรียนนานาชาติ โชรส์เบอรี่ : 500 เมตร
- โรบินสัน บางรัก : 1.7 กม.
- Vanilla Moon (คอมมูนิตี้มอลล์) : 2.0 กม.
- Homepro พระราม 3 : 2.5 กม.
ติดต่อ
คุณนก
Tel : 098-905-2645
Line ID : nananok37
Admin
Tel: 063-492-4632
Line ID : @assetx.p
Email : Adm.assetx@gmail.com
รายละเอียด
- Menam Residences
- 9,900,000 (206,250 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 25
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 48 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

3 บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
113 ประกาศเช่า
66 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ แม่น้ำ เรสซิเดนท์
🌊 ห้องสวย วิวแม่น้ำ ราคาดี, Menam Residences ใกล้ BTS สะพานตากสิน2 ห้องนอน88.89m2ชั้น 3x฿13,900,000UPDATE !
ขายคอนโดหรู Menam Residences ห้องมุม วิวแม่น้ำเจ้าพระยา 🌊ใกล้เอเชียทีค2 ห้องนอน77.83m2ชั้น 1x฿12,600,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แม่น้ำ เรสซิเดนท์ ใน วัดพระยาไกร (ID 2706003)1 ห้องนอน51m2ชั้น 15฿8,900,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ แม่น้ำ เรสซิเดนท์ ใน วัดพระยาไกร (ID 2874359)3 ห้องนอน160m2ชั้น 27฿37,950,000NEW !

🔥🔥🔥 ขายคอนโด แม่น้ำ เรสซิเดนท์ BTS-สะพานตากสิน วัดพระยาไกร เขต บางคอแหลม กรุงเทพ CX-146035 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥1 ห้องนอน51m2ชั้น 15฿8,900,000UPDATE !
ขายคอนโด แม่น้ำ เรสซิเดนท์ BTS-สะพานตากสิน วัดพระยาไกร เขต บางคอแหลม กรุงเทพ CX-28548 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅1 ห้องนอน50m2ชั้น 29฿8,700,000UPDATE !
160.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน วัดพระยาไกร3 ห้องนอน160m2ชั้น 48฿42,500,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

3.7 กม.
มีคอนโดให้เช่า 86 ประกาศ
ขายคอนโด Supalai River Placeมีคอนโดขาย 36 ประกาศ

3.4 กม.

2.6 กม.
3.1 กม.
3.2 กม.
5.3 กม.
2.8 กม.
3.8 กม.
5 กม.
4 กม.
8.2 กม.
3 กม.
4.2 กม.
2.8 กม.
3.9 กม.
3.4 กม.
4.8 กม.
5.2 กม.
6.5 กม.
5.5 กม.
3.5 กม.
3.8 กม.
2 กม.
4.7 กม.
0 กม.
4.2 กม.
6.1 กม.
2.8 กม.
4.2 กม.
5.5 กม.
0 กม.
4.2 กม.
0 กม.
4.3 กม.
0 กม.