🏢 ขายคอนโด : Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan (ลุมพินี สวีท เพชรบุรี - มักกะสัน) รหัสทรัพย์ | 📌 LNP-C11465
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5709128
เข้าชม :
ลุมพินี สวีท เพชรบุรี - มักกะสัน ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
🏢 ขายคอนโด : Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan (ลุมพินี สวีท เพชรบุรี - มักกะสัน)
รหัสทรัพย์ | LNP-C11465
============= =============
💸 ราคาขาย: 3,990,000 บาท
🌑 ขนาด: 32 ตร.ม.
🌑 จำนวนห้อง: 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ
🌑 ชั้น 22 | - | ตึก - | ทิศ -
ห้องจริงสวยกว่าในรูป! | รับ Co-agent
============= =============
📲 สนใจห้องนี้? ง่ายมาก!
ติดต่อทีมงาน LNP : LorNgernProperty
📸 แคปหน้าจอ หรือก๊อปลิงก์โพสต์นี้
💬 ส่งมาทาง Line เพื่อสอบถาม/นัดดูห้องได้เลย!
🆔 Line ID: @114qmwrq (มี @ ด้วยนะคะ)
👉 คลิกลิ้งที่นี่:
https://lin.ee/rtbc1O3
☎️ คุณปาล์ม: 093-5151461
============= =============
📣 เรารับปล่อยเช่า-ขายคอนโด/บ้านทั่วกรุงเทพฯ และนนทบุรี
📢 ทำการตลาดให้ “ฟรี” ไม่มีค่าใช้จ่าย จนกว่าจะปิดดีลได้
📽 ชมVDOห้องอื่นเพิ่มเติม
👉 คลิกดู
https://www.tiktok.com/@lnpteam
ติดตามทรัพย์โครงการอื่น ทั่วกรุงเทพฯและนนทบุรี
ได้ที่ 👉
https://www.facebook.com/lorngernproperty/
============= =============
🔖 #ขายคอนโด #condo #คอนโด #คอนโดขายด่วน #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดใจกลางเมือง #คอนโดวิวสวย #คอนโดราคาดี
รายละเอียด
- Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan
- 3,990,000 (124,688 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 22
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 32 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
192 ประกาศเช่า
80 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี สวีท เพชรบุรี - มักกะสัน
#A1241 ✅ 22/10/68 ขายคอนโด Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน27m2ชั้น 12A฿3,800,000UPDATE !
#A124528 ✅ 20/10/68 ขายคอนโด Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน27m2ชั้น 34฿4,326,000UPDATE !
#A124233 ✅ 6/4/69 ขายคอนโด Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน27m2ชั้น 12A฿3,800,000UPDATE !
#SC12241 📌 ขาย | 🟦🟨ลุมพินี สวีท เพชรบุรี - มักกะสัน🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน27m2ชั้น 34฿4,326,000UPDATE !
ขายคอนโด ลุมพินี สวีท เพชรบุรี-มักกะสัน อาคาร 1 ชั้น 28 2 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ ตลาดธนภูมิ2 ห้องนอน40m2ชั้น 28฿4,890,000UPDATE !
ขายคอนโด ลุมพินี สวีท เพชรบุรี - มักกะสัน MRT-เพชรบุรี มักกะสัน เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-129975 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅1 ห้องนอน23m2ชั้น 9฿2,690,000UPDATE !
ขายคอนโด ลุมพินี สวีท เพชรบุรี - มักกะสัน MRT-เพชรบุรี มักกะสัน เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-143846 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅1 ห้องนอน33.5m2ชั้น 24฿3,900,000UPDATE !
P-39444 — ขายคอนโด ใกล้ MRT เพชรบุรี และ BTS นานา - Lumpini Suite Phetchaburi-Makkasan ราคา 3 ล้านบาท โทร 085-592-2897 Line: @easythaihome1 ห้องนอน28m2ชั้น 23฿3,000,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2 กม.

3.9 กม.
2.2 กม.
2.1 กม.