🏢 ขายคอนโด : Lumpini Park Riverside Rama 3 (ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์ พระราม 3) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9915

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5492885

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Park Riverside Rama 3 (ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์ พระราม 3)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9915  - รูปที่ 1/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Park Riverside Rama 3 (ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์ พระราม 3)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9915  - รูปที่ 2/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Park Riverside Rama 3 (ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์ พระราม 3)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9915  - รูปที่ 3/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Park Riverside Rama 3 (ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์ พระราม 3)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9915  - รูปที่ 4/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Park Riverside Rama 3 (ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์ พระราม 3)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9915  - รูปที่ 5/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Park Riverside Rama 3 (ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์ พระราม 3)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9915  - รูปที่ 6/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Park Riverside Rama 3 (ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์ พระราม 3)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9915  - รูปที่ 7/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Park Riverside Rama 3 (ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์ พระราม 3)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9915  - รูปที่ 8/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Park Riverside Rama 3 (ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์ พระราม 3)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9915  - รูปที่ 9/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Park Riverside Rama 3 (ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์ พระราม 3)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9915  - รูปที่ 10/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Park Riverside Rama 3 (ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์ พระราม 3)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9915  - รูปที่ 11/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Park Riverside Rama 3 (ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์ พระราม 3)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9915  - รูปที่ 12/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Park Riverside Rama 3 (ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์ พระราม 3)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9915  - รูปที่ 13/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Park Riverside Rama 3 (ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์ พระราม 3)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9915  - รูปที่ 14/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Park Riverside Rama 3 (ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์ พระราม 3)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9915  - รูปที่ 15/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Park Riverside Rama 3 (ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์ พระราม 3)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9915  - รูปที่ 16/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Park Riverside Rama 3 (ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์ พระราม 3)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9915  - รูปที่ 17/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Park Riverside Rama 3 (ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์ พระราม 3)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9915  - รูปที่ 18/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Park Riverside Rama 3 (ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์ พระราม 3)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9915  - รูปที่ 19/20
รูป 🏢 ขายคอนโด : Lumpini Park Riverside Rama 3 (ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์ พระราม 3)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9915  - รูปที่ 20/20
ดูรูปทั้งหมด 20 รูป
2,690,000 (79,727 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 3
33.74 ตร.ม.

ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์ พระราม 3 ยานนาวา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏢 ขายคอนโด : Lumpini Park Riverside Rama 3 (ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์ พระราม 3) 

รหัสทรัพย์ | LNP-C9915 

============= =============

💸 ราคาขาย: 2,690,000 บาท (ฟรีค่าใช้จ่ายการโอน) 

🌑 ขนาด: 33.74 ตร.ม.

🌑 จำนวนห้อง: 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ

🌑 ชั้น 3 | - | ตึก A | ทิศ -

ห้องจริงสวยกว่าในรูป! | รับ Co-agent

============= =============

📲 สนใจห้องนี้? ง่ายมาก!

ติดต่อทีมงาน LNP : LorNgernProperty

📸 แคปหน้าจอ หรือก๊อปลิงก์โพสต์นี้

💬 ส่งมาทาง Line เพื่อสอบถาม/นัดดูห้องได้เลย!

🆔 Line ID: @237joqaw (มี @ ด้วยนะค่ะ)

👉 คลิกลิ้งที่นี่:

https://lin.ee/hX6r6Km

☎️ คุณแฮปปี้ : 065-515-5479

============= =============

📣 เรารับปล่อยเช่า-ขายคอนโด/บ้านทั่วกรุงเทพฯ และนนทบุรี

📢 ทำการตลาดให้ “ฟรี” ไม่มีค่าใช้จ่าย จนกว่าจะปิดดีลได้

📽 ชมVDOห้องอื่นเพิ่มเติม

👉 คลิกดู

https://www.tiktok.com/@lnpteam

ติดตามทรัพย์โครงการอื่น ทั่วกรุงเทพฯและนนทบุรี

ได้ที่ 👉

https://www.facebook.com/lorngernproperty/

============= =============

🔖 #ขายคอนโด #condo #คอนโด #คอนโดขายด่วน #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดใจกลางเมือง #คอนโดวิวสวย #คอนโดราคาดี

รายละเอียด

  • Lumpini Park Riverside Rama 3
  • 2,690,000 (79,727 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 1 ห้องนอน
  • 3
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 33.74 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Lumpini Park Riverside Rama 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์ พระราม 3

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ยู ดีไลท์ เรสซิเด้นซ์ ริเวอร์ฟร้อนท์ พระราม 3
U Delight Residence Riverfront Rama 3

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

คอนโดให้เช่า U Delight Residence Riverfront Rama 3

มีคอนโดให้เช่า 119 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight Residence Riverfront Rama 3

มีคอนโดขาย 83 ประกาศ

logo โครงการ ดีคอนโด สาธุประดิษฐ์ 49
dcondo Sathu Pradit 49

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์ไรน์
Lumpini Place Rama 3 - Riverine

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที