ขายคอนโด Keyne by Sansiri 2 ห้องนอน ชั้นสูง วิวสวย ทำเลดีติดถนนหลัก ใกล้ BTS ทองหล่อเพียง 3 นาที (SW001460)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4621430

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด Keyne by Sansiri 2 ห้องนอน ชั้นสูง วิวสวย ทำเลดีติดถนนหลัก ใกล้ BTS ทองหล่อเพียง 3 นาที (SW001460) - รูปที่ 1/10
รูป ขายคอนโด Keyne by Sansiri 2 ห้องนอน ชั้นสูง วิวสวย ทำเลดีติดถนนหลัก ใกล้ BTS ทองหล่อเพียง 3 นาที (SW001460) - รูปที่ 2/10
รูป ขายคอนโด Keyne by Sansiri 2 ห้องนอน ชั้นสูง วิวสวย ทำเลดีติดถนนหลัก ใกล้ BTS ทองหล่อเพียง 3 นาที (SW001460) - รูปที่ 3/10
รูป ขายคอนโด Keyne by Sansiri 2 ห้องนอน ชั้นสูง วิวสวย ทำเลดีติดถนนหลัก ใกล้ BTS ทองหล่อเพียง 3 นาที (SW001460) - รูปที่ 4/10
รูป ขายคอนโด Keyne by Sansiri 2 ห้องนอน ชั้นสูง วิวสวย ทำเลดีติดถนนหลัก ใกล้ BTS ทองหล่อเพียง 3 นาที (SW001460) - รูปที่ 5/10
รูป ขายคอนโด Keyne by Sansiri 2 ห้องนอน ชั้นสูง วิวสวย ทำเลดีติดถนนหลัก ใกล้ BTS ทองหล่อเพียง 3 นาที (SW001460) - รูปที่ 6/10
รูป ขายคอนโด Keyne by Sansiri 2 ห้องนอน ชั้นสูง วิวสวย ทำเลดีติดถนนหลัก ใกล้ BTS ทองหล่อเพียง 3 นาที (SW001460) - รูปที่ 7/10
รูป ขายคอนโด Keyne by Sansiri 2 ห้องนอน ชั้นสูง วิวสวย ทำเลดีติดถนนหลัก ใกล้ BTS ทองหล่อเพียง 3 นาที (SW001460) - รูปที่ 8/10
รูป ขายคอนโด Keyne by Sansiri 2 ห้องนอน ชั้นสูง วิวสวย ทำเลดีติดถนนหลัก ใกล้ BTS ทองหล่อเพียง 3 นาที (SW001460) - รูปที่ 9/10
รูป ขายคอนโด Keyne by Sansiri 2 ห้องนอน ชั้นสูง วิวสวย ทำเลดีติดถนนหลัก ใกล้ BTS ทองหล่อเพียง 3 นาที (SW001460) - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
17,500,000 (233,333 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 26
75 ตร.ม.

คีน บาย แสนสิริ คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

SW001460

ขายคอนโด คีนน์ บาย แสนสิริ ชั้นสูง วิวสวย 2นอน  

โลเคชัน : BTS ทองหล่อ

ขนาด :75 ตารางเมตร

ชั้น :26

ประเภทห้อง : 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

ราคาขาย  :  17,500,000 บาท

=======================

สนใจติดต่อ Line: @Livinghomecondo (มี @ ด้วยนะคะ)

หรือ https://lin.ee/mTCBzgy

.

K.ดา 0647874793

K.เอ็ม 0869103639

*มีคอนโด Keyne by Sansiri หลายห้อง ติดต่อได้ค่ะ

รายละเอียด

  • Keyne
  • 17,500,000 (233,333 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 26
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 75 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Keyne

241 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Keyne

82 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ คีน บาย แสนสิริ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ พาร์ค 24
Park 24

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 616 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 265 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ลุมพินี 24
The Lumpini 24

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
Rhythm Sukhumvit 36 - 38

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม เอกมัย
Rhythm Ekkamai

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีมิกซ์
Noble Remix

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 42