ขายคอนโด Ideo พหลโยธิน-จตุจักร ชั้นสูง วิวสวนจตุจักร ราคาดี ทำเลก็ดี ใกล้ BTS สะพานควาย (SW001633)
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
4719036
เข้าชม :
ไอดีโอ พหลโยธิน - จตุจักร พญาไท กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
SW001633
ขายคอนโด Ideo พหลโยธิน-จตุจักร ชั้นสูง วิวสวนจตุจักร ทำเลดี เดินทางสะดวก
โลเคชัน : BTS สะพานควาย
ขนาด : 35 ตารางเมตร
ชั้น :25
ประเภทห้อง : 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ราคาขาย : 6,789,000 บาท (โอนคนละครึ่ง)
เฟอร์นิเจอร์ & เครื่องใช้ไฟฟ้า
- แอร์
- เครื่องทำน้ำอุ่น
=======================
สนใจติดต่อ Line: @Livinghomecondo (มี @ ด้วยนะคะ)
หรือ https://lin.ee/mTCBzgy
.
K.ดา 0647874793
K.เอ็ม 0869103639
*มีคอนโด Ideo พหลโยธิน-จตุจักร หลายห้อง ติดต่อได้ค่ะ
รายละเอียด
- IDEO Phaholyothin - Chatujak
- 6,789,000 (193,971 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 25
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 35 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
129 ประกาศเช่า
85 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ พหลโยธิน - จตุจักร
#A124237 ✅ 31/1/69 ขายคอนโด IDEO Phaholyothin - Chatujak 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน25.3m2ชั้น 24฿3,590,000UPDATE !
🔥ห้องใหญ่แต่งครบ ราคาพิเศษ Ideo Phaholyothin Chatujak ใกล้ BTS สะพานควาย1 ห้องนอน45.58m2ชั้น 2x฿7,300,000UPDATE !
💚คุ้มที่สุด! ห้องสวย ราคาโดนใจ , Ideo Phaholyothin Chatujak ใกล้ BTS สะพานควาย28m2ชั้น 2x฿5,600,000UPDATE !
ขายพร้อมผู้เช่า !! ชั้นสูง 15++, วิวเมือง, ห้องทิศใต้!! 🔥 Code C20250100054..Ideo Phaholyothin Chatuchak, สตูดิโอ, 1 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣1 ห้องนอน27.66m2ชั้น 15++฿3,990,000UPDATE !
สำหรับขาย !! วิวสวย, ชั้นสูง 11+, ทำเลหายาก, ส่วนกลางอลังการ!! 🔥 Code C20240700009....Ideo Phaholyothin-Chatuchak, 1 นอน, 1 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!1 ห้องนอน36.01m2ชั้น 11++฿5,390,000UPDATE !
คอนโดมิเนียม 36.01 ตร.ม. ไอดีโอ พหลโยธิน- จตุจักร เขตพญาไท กรุงเทพมหานคร 5.2M36.01m2ชั้น -฿5,222,000UPDATE !
ขายคอนโด ไอดีโอ พหลฯ-จตุจักร อาคาร 1 ชั้น 22 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ ตลาด อตก1 ห้องนอน34m2ชั้น 22฿5,550,000UPDATE !
ขายคอนโด ไอดีโอ พหลฯ-จตุจักร อาคาร 1 ชั้น 24 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ ตลาด อตก1 ห้องนอน25m2ชั้น 24฿3,190,000UPDATE !
SC0446💛ขายโครงการ ไอดีโอ พหลฯ-จตุจักร 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️2 ห้องนอน63.21m2ชั้น 23฿10,190,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

4.1 กม.
มีคอนโดให้เช่า 515 ประกาศ
ขายคอนโด THE LINE Jatujak - Mochitมีคอนโดขาย 277 ประกาศ