ขายคอนโด Ideo New Rama 9 ราคา 4,800,000 บาท [MKs250743]
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5288400
เข้าชม :
ไอดีโอ นิว พระราม 9 บางกะปิ กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขายคอนโด Ideo New Rama 9 ราคา 4,800,000 บาท [MKs250743]
รูปแบบห้อง
2B2B
ขนาด 52.96 ตร.ม.
ชั้น 7
ราคา 4,800,000 บาท
ติดต่อนัดชมห้องได้ที่
โทร
02-474-0271
โทร
091-817-8283
โทร
097-063-9993
ไลน์ @shinyu
(+66)95-904-5171
รายละเอียด
- IDEO New Rama 9
- 4,800,000 (90,634 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 7
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 52.96 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
401 ประกาศเช่า
129 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ นิว พระราม 9
#A124419 ✅ 14/5/69 ขายคอนโด IDEO New Rama 9 📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน52m2ชั้น 17฿6,150,000NEW !
#A1246 ✅ 25/3/69 ขายคอนโด IDEO New Rama 9 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน37m2ชั้น 20฿3,500,000UPDATE !
#A124570 ✅ 24/3/69 ขายคอนโด IDEO New Rama 9 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน37.3m2ชั้น 24฿4,700,000UPDATE !
#A124501 ✅ 19/5/68 ขายคอนโด IDEO New Rama 9 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน26m2ชั้น 15฿2,524,000UPDATE !
#A124236 ✅ 1/1/69 ขายคอนโด IDEO New Rama 9 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน35.5m2ชั้น 23฿3,550,000UPDATE !
#SC13522 📌 ขาย | 🟦🟨ไอดีโอ นิว พระราม 9🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน35.5m2ชั้น 23฿3,550,000UPDATE !
#SC13011 📌 ขาย | 🟦🟨ไอดีโอ นิว พระราม 9🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน26m2ชั้น 6฿2,210,000UPDATE !

ขายคอนโด ไอดีโอ พระราม 9-ตัดใหม่ อาคาร 1 ชั้น 24 Duplex 2 ห้องนอน ขนาด 51.00 ตรม ใกล้ ใกล้ Foodland รามคำแหง2 ห้องนอน51m2ชั้น 24฿5,350,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ พระราม 9 - ตัดใหม่ ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2897140)2 ห้องนอน52m2ชั้น 15฿6,150,000NEW !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 142 ประกาศ
ขายคอนโด The Tree Sukhumvit 71 - Ekamaiมีคอนโดขาย 68 ประกาศ

2 กม.
3.6 กม.
2.4 กม.
3.5 กม.
3.6 กม.
3.3 กม.
3.7 กม.
2.7 กม.
3.1 กม.
3.5 กม.
2.9 กม.
0 กม.
2.1 กม.
3.6 กม.
3.3 กม.