ขายคอนโด Ideo Mobi Sukhumvit Eastpoint ห้องบิ้วอิน ชั้นสูง วิวสวยมาก!

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5440703

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด Ideo Mobi Sukhumvit Eastpoint ห้องบิ้วอิน ชั้นสูง วิวสวยมาก! - รูปที่ 1/10
รูป ขายคอนโด Ideo Mobi Sukhumvit Eastpoint ห้องบิ้วอิน ชั้นสูง วิวสวยมาก! - รูปที่ 2/10
รูป ขายคอนโด Ideo Mobi Sukhumvit Eastpoint ห้องบิ้วอิน ชั้นสูง วิวสวยมาก! - รูปที่ 3/10
รูป ขายคอนโด Ideo Mobi Sukhumvit Eastpoint ห้องบิ้วอิน ชั้นสูง วิวสวยมาก! - รูปที่ 4/10
รูป ขายคอนโด Ideo Mobi Sukhumvit Eastpoint ห้องบิ้วอิน ชั้นสูง วิวสวยมาก! - รูปที่ 5/10
รูป ขายคอนโด Ideo Mobi Sukhumvit Eastpoint ห้องบิ้วอิน ชั้นสูง วิวสวยมาก! - รูปที่ 6/10
รูป ขายคอนโด Ideo Mobi Sukhumvit Eastpoint ห้องบิ้วอิน ชั้นสูง วิวสวยมาก! - รูปที่ 7/10
รูป ขายคอนโด Ideo Mobi Sukhumvit Eastpoint ห้องบิ้วอิน ชั้นสูง วิวสวยมาก! - รูปที่ 8/10
รูป ขายคอนโด Ideo Mobi Sukhumvit Eastpoint ห้องบิ้วอิน ชั้นสูง วิวสวยมาก! - รูปที่ 9/10
รูป ขายคอนโด Ideo Mobi Sukhumvit Eastpoint ห้องบิ้วอิน ชั้นสูง วิวสวยมาก! - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
2,890,000 (111,154 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 24
26 ตร.ม.

ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์ บางนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รายละเอียด

  - ห้องขนาด 26 ตร.ม. ชั้น24 ตึกA วิวเมือง ไม่บล็อค

  - เฟอร์นิเจอร์บิ้วอิน

- แอร์ , TV Android 43" , ตู้เย็น , เครื่องซักผ้า , ไมโครเวฟ , เครื่องทำน้ำอุ่น

**ราคาเพียง 2,890,000บาท เท่านั้น**

สนใจนัดเข้ามาดูก่อนได้ครับ

สิ่งอำนวยความสะดวกในคอนโด

- Lobby , Mail Room ,Retail 3 ยูนิต , ห้องชุดพักอาศัย , สระว่ายน้ำ , Laundry Room , Social Club , Fitness , Panoramic Lounge

การเดินทาง

- รถไฟฟ้า BTS บางนา 250 เมตร , รถไฟฟ้า BTS แบริ่ง 300 เมตร , ถนนสุขุมวิท , ถนนบางนา-ตราด , ถนนศรีนครินทร์ , ทางด่วนเฉลิมมหานคร , ทางด่วนบูรพาวิถี , ทางด่วนกาญจนาภิเษก

สนใจติดต่อคุณ วรธัน 0880939644

ID Line : Boatardent

*************************************************************  

ที่ตั้ง : ถ. สุขุมวิท แขวง บางนา เขตบางนา กรุงเทพมหานคร 10260

ขนาด : 26 ตร.ม.

ราคา : 2,890,000บาท

รายละเอียด

  • IDEO Mobi Sukhumvit Eastpoint
  • 2,890,000 (111,154 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • สตูดิโอ
  • 24
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 26 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ โอทู
IDEO O2

3.8 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO O2

มีคอนโดให้เช่า 375 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO O2

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

logo โครงการ น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105
Notting Hill Sukhumvit 105

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 109 - แบริ่ง
Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สถานีแบริ่ง - สุขุมวิท 105
Supalai City Resort Bearing Station - Sukhumvit 105

0.6 กม.