ขายคอนโด Hive Taksin (ไฮฟ์ ตากสิน) – ห้องมุม พื้นที่กว้าง ห้องสวย ติด BTS วงเวียนใหญ่

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5894335

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด Hive Taksin (ไฮฟ์ ตากสิน) – ห้องมุม พื้นที่กว้าง ห้องสวย ติด BTS วงเวียนใหญ่ - รูปที่ 1/16
รูป ขายคอนโด Hive Taksin (ไฮฟ์ ตากสิน) – ห้องมุม พื้นที่กว้าง ห้องสวย ติด BTS วงเวียนใหญ่ - รูปที่ 2/16
รูป ขายคอนโด Hive Taksin (ไฮฟ์ ตากสิน) – ห้องมุม พื้นที่กว้าง ห้องสวย ติด BTS วงเวียนใหญ่ - รูปที่ 3/16
รูป ขายคอนโด Hive Taksin (ไฮฟ์ ตากสิน) – ห้องมุม พื้นที่กว้าง ห้องสวย ติด BTS วงเวียนใหญ่ - รูปที่ 4/16
รูป ขายคอนโด Hive Taksin (ไฮฟ์ ตากสิน) – ห้องมุม พื้นที่กว้าง ห้องสวย ติด BTS วงเวียนใหญ่ - รูปที่ 5/16
รูป ขายคอนโด Hive Taksin (ไฮฟ์ ตากสิน) – ห้องมุม พื้นที่กว้าง ห้องสวย ติด BTS วงเวียนใหญ่ - รูปที่ 6/16
รูป ขายคอนโด Hive Taksin (ไฮฟ์ ตากสิน) – ห้องมุม พื้นที่กว้าง ห้องสวย ติด BTS วงเวียนใหญ่ - รูปที่ 7/16
รูป ขายคอนโด Hive Taksin (ไฮฟ์ ตากสิน) – ห้องมุม พื้นที่กว้าง ห้องสวย ติด BTS วงเวียนใหญ่ - รูปที่ 8/16
รูป ขายคอนโด Hive Taksin (ไฮฟ์ ตากสิน) – ห้องมุม พื้นที่กว้าง ห้องสวย ติด BTS วงเวียนใหญ่ - รูปที่ 9/16
รูป ขายคอนโด Hive Taksin (ไฮฟ์ ตากสิน) – ห้องมุม พื้นที่กว้าง ห้องสวย ติด BTS วงเวียนใหญ่ - รูปที่ 10/16
รูป ขายคอนโด Hive Taksin (ไฮฟ์ ตากสิน) – ห้องมุม พื้นที่กว้าง ห้องสวย ติด BTS วงเวียนใหญ่ - รูปที่ 11/16
รูป ขายคอนโด Hive Taksin (ไฮฟ์ ตากสิน) – ห้องมุม พื้นที่กว้าง ห้องสวย ติด BTS วงเวียนใหญ่ - รูปที่ 12/16
รูป ขายคอนโด Hive Taksin (ไฮฟ์ ตากสิน) – ห้องมุม พื้นที่กว้าง ห้องสวย ติด BTS วงเวียนใหญ่ - รูปที่ 13/16
รูป ขายคอนโด Hive Taksin (ไฮฟ์ ตากสิน) – ห้องมุม พื้นที่กว้าง ห้องสวย ติด BTS วงเวียนใหญ่ - รูปที่ 14/16
รูป ขายคอนโด Hive Taksin (ไฮฟ์ ตากสิน) – ห้องมุม พื้นที่กว้าง ห้องสวย ติด BTS วงเวียนใหญ่ - รูปที่ 15/16
รูป ขายคอนโด Hive Taksin (ไฮฟ์ ตากสิน) – ห้องมุม พื้นที่กว้าง ห้องสวย ติด BTS วงเวียนใหญ่ - รูปที่ 16/16
ดูรูปทั้งหมด 16 รูป
5,900,000 (88,762 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 14
66.47 ตร.ม.

ไฮฟ์ ตากสิน คลองสาน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ทำเลที่ตั้ง : 18, 1 Soi, แขวงคลองต้นไทร คลองสาน กรุงเทพมหานคร 10600

Google Maps: https://maps.app.goo.gl/PtFqRuyx88o7c9yz9

รายละเอียดห้อง : M12916

- ขนาด: 66.47 ตร.ม. (กว้างขวาง จัดเฟอร์นิเจอร์ง่าย)

- รูปแบบ: ห้องมุม 2 ห้องนอน / 2 ห้องน้ำ

- ชั้น: 14 (วิวเมืองสวย ลมดี)

- ทิศระเบียง: ทิศเหนือ (ห้องไม่ร้อนแดดบ่าย ประหยัดไฟ)

- สภาพ: ห้องสภาพดี

- ห้องไซส์ใหญ่ อยู่สบายเหมือนบ้าน ในราคาที่จับต้องได้! เหมาะทั้งอยู่เองหรือปล่อยเช่าต่อก็คุ้มค่า

สิ่งอำนวยความสะดวก : 

- สระว่ายน้ำระบบเกลือ วิวเมืองแบบพาโนรามา

- ห้องออกกำลังกาย

- สวนพักผ่อนลอยฟ้า

- ห้องสตรีมและซาวน่า

- พื้นที่สำหรับนั่งทำงาน

- ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.

- กล้อง CCTV ทั่วโครงการ 

- ระบบ Key Card Access ควบคุมการเข้า-ออก

สถานที่สำคัญใกล้เคียง : 

- ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ เพียง 100 เมตร

- รร.ศึกษานารี

** ราคาเพียง 5.9 ล้านบาท (ค่าโอนคนละครึ่ง)

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม

ติดต่อ คุณธัชเวท จิระติวานนท์ (โป้ง) 

Realty One Estate (Thailand) Co.,Ltd.

(ในสังกัดสมาคมนายหน้าอสังหาริมทรัพย์ไทย)

Tel: 091-575-7336

LINE ID : tachavej7336 

Messenger :

m.me/livingmoreproperty

Facebook:

www.facebook.com/livingmoreproperty

Youtube:

https://www.youtube.com/user/Tachavij

ต้องการขายบ้าน คอนโด ที่ดิน ปรึกษาได้ไม่มีค่าใช้จ่าย ยินดีให้บริการครับ

#ฝากขายคอนโด #ฝากขายบ้าน #ฝากขายที่ดิน #ขายบ้านโดยมืออาชีพ #นายหน้ามืออาชีพ #ขายคอนโดโดยมืออาชีพ #ขายที่ดินโดยมืออาชีพ #รีโนเวท #ต่อเติมบ้าน #ต่อเติมคอนโด #ต่อเติมอาคาร #renovate #ออกแบบภายใน #interior #ขายคอนโดHiveตากสิน #คอนโดวงเวียนใหญ่ #คอนโดใกล้BTSวงเวียนใหญ่ #ขายคอนโดธนบุรี #คอนโด2ห้องนอน #คอนโดติดถนนกรุงธนบุรี #คอนโดฝั่งธน #HiveTaksin #BTSวงเวียนใหญ่ #คอนโดใกล้สาทร

รายละเอียด

  • Hive Taksin
  • 5,900,000 (88,762 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 14
  • เหนือ
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 66.47 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Hive Taksin

98 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Hive Taksin

30 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไฮฟ์ ตากสิน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ นายน์ บาย แสนสิริ
Nye by Sansiri

0.2 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

คอนโดให้เช่า Nye by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 126 ประกาศ

ขายคอนโด Nye by Sansiri

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

logo โครงการ เออบาโน่ แอบโซลูท สาทร - ตากสิน
Urbano Absolute Sathon - Taksin

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ วิลล่า สาทร
Villa Sathorn

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ ฟิวส์ สาทร - ตากสิน
Fuse Sathorn - Taksin

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สาทร
IDEO Mobi Sathorn

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที