🏢 ขายคอนโด : Emerald Residence Ratchada (เอมเมอรัลด์ เรสซิเดนท์ รัชดา) รหัสทรัพย์ | 📌 LNP-C11001

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5649416

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🏢 ขายคอนโด : Emerald Residence Ratchada (เอมเมอรัลด์ เรสซิเดนท์ รัชดา)   รหัสทรัพย์ | 📌 LNP-C11001  - รูปที่ 1/9
รูป 🏢 ขายคอนโด : Emerald Residence Ratchada (เอมเมอรัลด์ เรสซิเดนท์ รัชดา)   รหัสทรัพย์ | 📌 LNP-C11001  - รูปที่ 2/9
รูป 🏢 ขายคอนโด : Emerald Residence Ratchada (เอมเมอรัลด์ เรสซิเดนท์ รัชดา)   รหัสทรัพย์ | 📌 LNP-C11001  - รูปที่ 3/9
รูป 🏢 ขายคอนโด : Emerald Residence Ratchada (เอมเมอรัลด์ เรสซิเดนท์ รัชดา)   รหัสทรัพย์ | 📌 LNP-C11001  - รูปที่ 4/9
รูป 🏢 ขายคอนโด : Emerald Residence Ratchada (เอมเมอรัลด์ เรสซิเดนท์ รัชดา)   รหัสทรัพย์ | 📌 LNP-C11001  - รูปที่ 5/9
รูป 🏢 ขายคอนโด : Emerald Residence Ratchada (เอมเมอรัลด์ เรสซิเดนท์ รัชดา)   รหัสทรัพย์ | 📌 LNP-C11001  - รูปที่ 6/9
รูป 🏢 ขายคอนโด : Emerald Residence Ratchada (เอมเมอรัลด์ เรสซิเดนท์ รัชดา)   รหัสทรัพย์ | 📌 LNP-C11001  - รูปที่ 7/9
รูป 🏢 ขายคอนโด : Emerald Residence Ratchada (เอมเมอรัลด์ เรสซิเดนท์ รัชดา)   รหัสทรัพย์ | 📌 LNP-C11001  - รูปที่ 8/9
รูป 🏢 ขายคอนโด : Emerald Residence Ratchada (เอมเมอรัลด์ เรสซิเดนท์ รัชดา)   รหัสทรัพย์ | 📌 LNP-C11001  - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
2,190,000 (76,042 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
28.8 ตร.ม.

เอมเมอรัลด์ เรสซิเดนท์ รัชดา ดินแดง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏢 ขายคอนโด : Emerald Residence Ratchada (เอมเมอรัลด์ เรสซิเดนท์ รัชดา) 

รหัสทรัพย์ | LNP-C11001 

============= =============

💸 ราคาขาย: 2,190,000 บาท

🌑 ขนาด: 28.8 ตร.ม.

🌑 จำนวนห้อง: 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ

🌑 ชั้น 4 | - | ตึก A | ทิศ - 

ห้องจริงสวยกว่าในรูป! | รับ Co-agent

============= =============

📲 สนใจห้องนี้? ง่ายมาก!

ติดต่อทีมงาน LNP : LorNgernProperty

📸 แคปหน้าจอ หรือก๊อปลิงก์โพสต์นี้

💬 ส่งมาทาง Line เพื่อสอบถาม/นัดดูห้องได้เลย!

🆔 Line ID: @114qmwrq (มี @ ด้วยนะคะ)

👉 คลิกลิ้งที่นี่: 

https://lin.ee/rtbc1O3

☎️ คุณปาล์ม: 093-5151461

============= =============

📣 เรารับปล่อยเช่า-ขายคอนโด/บ้านทั่วกรุงเทพฯ และนนทบุรี

📢 ทำการตลาดให้ “ฟรี” ไม่มีค่าใช้จ่าย จนกว่าจะปิดดีลได้

📽 ชมVDOห้องอื่นเพิ่มเติม

👉 คลิกดู

https://www.tiktok.com/@lnpteam

ติดตามทรัพย์โครงการอื่น ทั่วกรุงเทพฯและนนทบุรี

ได้ที่ 👉

https://www.facebook.com/lorngernproperty/

============= =============

🔖 #ขายคอนโด #condo #คอนโด #คอนโดขายด่วน #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดใจกลางเมือง #คอนโดวิวสวย #คอนโดราคาดี

รายละเอียด

  • Emerald Residence Ratchada
  • 2,190,000 (76,042 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 1 ห้องนอน
  • 4
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28.8 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เอมเมอรัลด์ เรสซิเดนท์ รัชดา

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา
Noble Revolve Ratchada

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คอนโดให้เช่า Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 501 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดขาย 166 ประกาศ

logo โครงการ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 2
Noble Revolve Ratchada 2

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ ซิตี้ โฮม รัชดา
City Home Ratchada

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม รัชดา - ห้วยขวาง
Rhythm Ratchada - Huai Khwang

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ควินน์ รัชดา 17