🏢 ขายคอนโด : Elio Sathorn - Wutthakat (เอลลิโอ สาทร - วุฒากาศ) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13139
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6026287
เข้าชม :
เอลลิโอ สาทร - วุฒากาศ จอมทอง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
🏢 ขายคอนโด : Elio Sathorn - Wutthakat (เอลลิโอ สาทร - วุฒากาศ)
รหัสทรัพย์ | LNP-C13139
============= =============
💸 ราคาขาย: 2,300,000 บาท
🌑 ขนาด: 25.07 ตร.ม.
🌑 จำนวนห้อง: 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ
🌑 ชั้น 27 | - | ตึก A | ทิศ -
ห้องจริงสวยกว่าในรูป! | รับ Co-agent
============= =============
📲 สนใจห้องนี้? ง่ายมาก!
ติดต่อทีมงาน LNP : LorNgernProperty
📸 แคปหน้าจอ หรือก๊อปลิงก์โพสต์นี้
💬 ส่งมาทาง Line เพื่อสอบถาม/นัดดูห้องได้เลย!
🆔 Line ID: @114qmwrq (มี @ ด้วยนะคะ)
👉 คลิกลิ้งที่นี่:
https://lin.ee/rtbc1O3
☎️ คุณปาล์ม: 093-5151461
============= =============
📣 เรารับปล่อยเช่า-ขายคอนโด/บ้านทั่วกรุงเทพฯ และนนทบุรี
📢 ทำการตลาดให้ “ฟรี” ไม่มีค่าใช้จ่าย จนกว่าจะปิดดีลได้
📽 ชมVDOห้องอื่นเพิ่มเติม
👉 คลิกดู
https://www.tiktok.com/@lnpteam
ติดตามทรัพย์โครงการอื่น ทั่วกรุงเทพฯและนนทบุรี
ได้ที่ 👉
https://www.facebook.com/lorngernproperty/
============= =============
🔖 #ขายคอนโด #condo #คอนโด #คอนโดขายด่วน #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดใจกลางเมือง #คอนโดวิวสวย #คอนโดราคาดี
รายละเอียด
- Elio Sathorn - Wutthakat
- 2,300,000 (91,743 บาท/ตร.ม.)
- ตึก A
- สตูดิโอ
- 27
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 25.07 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
138 ประกาศเช่า
27 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เอลลิโอ สาทร - วุฒากาศ
ขายคอนโด เอลลิโอ สาทร-วุฒากาศ อาคาร A ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ The Quarter วุฒากาศ1 ห้องนอน31m2ชั้น 25฿2,580,000UPDATE !
คอนโดมิเนียม 25.07 ตร.ม. เอลลิโอ สาทร-วุฒากาศ เขตจอมทอง กรุงเทพมหานคร 2M25.07m2ชั้น -฿2,006,000UPDATE !
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เอลลิโอ สาทร - วุฒากาศ MD-250848861 ห้องนอน25m2ชั้น 25฿1,800,000UPDATE !
📌 ด่วน‼️ ขายขาดทุน คอนโดทำเลดี เดินทางสะดวก ✅ คอนโด เอลลิโอ สาทร - วุฒากาศ MD-260858561 ห้องนอน31m2ชั้น 5-10฿2,370,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด เอลลิโอ สาทร-วุฒากาศ อาคาร B ชั้น 23 1 ห้องนอน ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ The Quarter วุฒากาศ1 ห้องนอน33m2ชั้น 23฿3,150,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด เอลลิโอ สาทร-วุฒากาศ อาคาร B ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ The Quarter วุฒากาศ1 ห้องนอน30m2ชั้น 8฿2,700,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด เอลลิโอ สาทร-วุฒากาศ อาคาร B ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ The Quarter วุฒากาศ1 ห้องนอน30m2ชั้น 8฿2,700,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด เอลลิโอ สาทร-วุฒากาศ อาคาร B ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ The Quarter วุฒากาศ1 ห้องนอน30m2ชั้น 8฿2,700,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด เอลลิโอ สาทร-วุฒากาศ อาคาร B ชั้น 23 1 ห้องนอน ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ The Quarter วุฒากาศ1 ห้องนอน33m2ชั้น 23฿3,150,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด เอลลิโอ สาทร-วุฒากาศ อาคาร B ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ The Quarter วุฒากาศ1 ห้องนอน30m2ชั้น 8฿2,700,000UPDATE !