ขายคอนโด Chapter One Eco Ratchada-Huaikwang

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5226837

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด Chapter One Eco Ratchada-Huaikwang - รูปที่ 1/11
รูป ขายคอนโด Chapter One Eco Ratchada-Huaikwang - รูปที่ 2/11
รูป ขายคอนโด Chapter One Eco Ratchada-Huaikwang - รูปที่ 3/11
รูป ขายคอนโด Chapter One Eco Ratchada-Huaikwang - รูปที่ 4/11
รูป ขายคอนโด Chapter One Eco Ratchada-Huaikwang - รูปที่ 5/11
รูป ขายคอนโด Chapter One Eco Ratchada-Huaikwang - รูปที่ 6/11
รูป ขายคอนโด Chapter One Eco Ratchada-Huaikwang - รูปที่ 7/11
รูป ขายคอนโด Chapter One Eco Ratchada-Huaikwang - รูปที่ 8/11
รูป ขายคอนโด Chapter One Eco Ratchada-Huaikwang - รูปที่ 9/11
รูป ขายคอนโด Chapter One Eco Ratchada-Huaikwang - รูปที่ 10/11
รูป ขายคอนโด Chapter One Eco Ratchada-Huaikwang - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
2,850,000 (97,536 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 20
29.22 ตร.ม.

แชปเตอร์ วัน อีโค รัชดา - ห้วยขวาง ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Eco 

รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 

ชั้น20 ขนาด 29.22 ตรม ตึกA

ราคา 2.85 ล้านบาท

ค่าใช้จ่ายวันโอนคนละครึ่ง 

(รับเอเจ้นทำการตลาด ราคายังไม่รวมคอม) 

แผนที่

https://maps.app.goo.gl/mpqFGX84yQQiTRLZ8?g_st=ipc

สนใจติดต่อ 

โทร : 0632133317 ( สาขาพระราม9 )

โทร : 0979211000 ( สาขาเอกมัย )

Whatsapp : +6632133317

Line: @holtop (มีเครื่องหมาย @) https://lin.ee/Twh6YiW

วีแชท: holtopTH

สอบถามเพิ่มเติม/นัดดูห้องได้ที่แอดมินค่ะ 

มีแอดมินคอยตอบตลอด24ชม.

Condo for sale Chapter One Eco 

Room type 1 bedroom 1 bathroom 

20th floor, size 29.22 sq m, Building A 

Price 2.85 million baht 

Transfer fee half each 

Map 

https://maps.app.goo.gl/mpqFGX84yQQiTRLZ8?g_st=ipc 

Interested in contacting 

Tel: 0632133317 (Rama 9 branch) 

Tel: 0979211000 (Ekkamai branch) 

Whatsapp: +6632133317 

Line: @holtop (with @ sign) https://lin.ee/Twh6YiW 

WeChat: holtopTH 

For more information/appointment to view the room, please contact the admin. 

There is an admin to answer 24 hours a day.

Chapter One Eco 

房型:一室一卫

位于A栋20层,面积:29.22平方米

售价:285万泰铢

过户费:双方各一半

地图

https://maps.app.goo.gl/mpqFGX84yQQiTRLZ8?g_st=ipc

有意者请联系

电话:0632133317(拉玛9分店)

电话:0979211000(东卡迈分店)

Whatsapp:+6632133317

Line:@holtop(带@符号)https://lin.ee/Twh6YiW

微信:holtopTH

如需了解更多信息或预约看房,请联系管理员。

管理员24小时在线为您服务。

รายละเอียด

  • Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang
  • 2,850,000 (97,536 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 20
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 29.22 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แชปเตอร์ วัน อีโค รัชดา - ห้วยขวาง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา
คอนโดให้เช่า Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 486 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดขาย 164 ประกาศ

logo โครงการ ซิตี้ โฮม รัชดา
City Home Ratchada

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ ศูนย์วัฒนธรรม
Lumpini Ville Cultural Center

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม รัชดา - ห้วยขวาง
Rhythm Ratchada - Huai Khwang

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รัชดา - ห้วยขวาง