🏢 ขายคอนโด : Atmoz Ladprao 15 (แอทโมซ ลาดพร้าว 15) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10945

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5644228

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🏢 ขายคอนโด : Atmoz Ladprao 15 (แอทโมซ ลาดพร้าว 15)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10945  - รูปที่ 1/10
รูป 🏢 ขายคอนโด : Atmoz Ladprao 15 (แอทโมซ ลาดพร้าว 15)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10945  - รูปที่ 2/10
รูป 🏢 ขายคอนโด : Atmoz Ladprao 15 (แอทโมซ ลาดพร้าว 15)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10945  - รูปที่ 3/10
รูป 🏢 ขายคอนโด : Atmoz Ladprao 15 (แอทโมซ ลาดพร้าว 15)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10945  - รูปที่ 4/10
รูป 🏢 ขายคอนโด : Atmoz Ladprao 15 (แอทโมซ ลาดพร้าว 15)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10945  - รูปที่ 5/10
รูป 🏢 ขายคอนโด : Atmoz Ladprao 15 (แอทโมซ ลาดพร้าว 15)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10945  - รูปที่ 6/10
รูป 🏢 ขายคอนโด : Atmoz Ladprao 15 (แอทโมซ ลาดพร้าว 15)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10945  - รูปที่ 7/10
รูป 🏢 ขายคอนโด : Atmoz Ladprao 15 (แอทโมซ ลาดพร้าว 15)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10945  - รูปที่ 8/10
รูป 🏢 ขายคอนโด : Atmoz Ladprao 15 (แอทโมซ ลาดพร้าว 15)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10945  - รูปที่ 9/10
รูป 🏢 ขายคอนโด : Atmoz Ladprao 15 (แอทโมซ ลาดพร้าว 15)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10945  - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
3,480,000 (94,823 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 6
36.7 ตร.ม.

แอทโมซ ลาดพร้าว 15 จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏢 ขายคอนโด : Atmoz Ladprao 15 (แอทโมซ ลาดพร้าว 15) 

รหัสทรัพย์ | LNP-C10945 

============= =============

💸 ราคาขาย: 3,480,000 บาท

🌑 ขนาด: 36.7 ตร.ม.

🌑 จำนวนห้อง: 2 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ

🌑 ชั้น 6 | ห้องริมสุด | ตึก B | ทิศ -

ห้องจริงสวยกว่าในรูป! | รับ Co-agent

============= =============

📲 สนใจห้องนี้? ง่ายมาก!

ติดต่อทีมงาน LNP : LorNgernProperty

📸 แคปหน้าจอ หรือก๊อปลิงก์โพสต์นี้

💬 ส่งมาทาง Line เพื่อสอบถาม/นัดดูห้องได้เลย!

🆔 Line ID: @470gxxbj (มี @ ด้วยนะค่ะ)

👉 คลิกลิ้งที่นี่:

https://lin.ee/4pdwU8p

☎️ คุณจินนี่ : 0863685264

============= =============

📣 เรารับปล่อยเช่า-ขายคอนโด/บ้านทั่วกรุงเทพฯ และนนทบุรี

📢 ทำการตลาดให้ “ฟรี” ไม่มีค่าใช้จ่าย จนกว่าจะปิดดีลได้

📽 ชมVDOห้องอื่นเพิ่มเติม

👉 คลิกดู

https://www.tiktok.com/@lnpteam

ติดตามทรัพย์โครงการอื่น ทั่วกรุงเทพฯและนนทบุรี

ได้ที่ 👉

https://www.facebook.com/lorngernproperty/

============= =============

🔖 #ขายคอนโด #condo #คอนโด #คอนโดขายด่วน #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดใจกลางเมือง #คอนโดวิวสวย #คอนโดราคาดี

รายละเอียด

  • Atmoz Ladprao 15
  • 3,480,000 (94,823 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก B
  • 2 ห้องนอน
  • 6
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 36.7 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Atmoz Ladprao 15

จตุจักร กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Atmoz Ladprao 15

38 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Atmoz Ladprao 15

33 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แอทโมซ ลาดพร้าว 15

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
Chapter One Midtown Ladprao 24

1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

คอนโดให้เช่า Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดให้เช่า 185 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

logo โครงการ วิซดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว
Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ไลฟ์ ลาดพร้าว
Life Ladprao

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที