ขายคอนโด Atlantis

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5837874

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด Atlantis - รูปที่ 1/10
รูป ขายคอนโด Atlantis - รูปที่ 2/10
รูป ขายคอนโด Atlantis - รูปที่ 3/10
รูป ขายคอนโด Atlantis - รูปที่ 4/10
รูป ขายคอนโด Atlantis - รูปที่ 5/10
รูป ขายคอนโด Atlantis - รูปที่ 6/10
รูป ขายคอนโด Atlantis - รูปที่ 7/10
รูป ขายคอนโด Atlantis - รูปที่ 8/10
รูป ขายคอนโด Atlantis - รูปที่ 9/10
รูป ขายคอนโด Atlantis - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
2,100,000 (57,692 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
36.4 ตร.ม.

แอทแลนทิส คอนโด รีสอร์ท พัทยา บางละมุง ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ราคาขาย 2,100,000 บาท 
ค่าโอน 50/50

มัดจำ 200,000 บาท
ผ่อนชำระ 5 ปี (60 งวด งวดละ 22,000 บาท)
ส่วนที่เหลือ 580,000 จ่าย ณ วันโอนกรรมสิทธิ์

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ขนาด 36.44 ตารางเมตร
ชั้น 4

รายละเอียด

  • Atlantis Condo Resort Pattaya
  • 2,100,000 (57,692 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 4
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 36.4 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แอทแลนทิส คอนโด รีสอร์ท พัทยา

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลากูน่า บีช รีสอร์ท 3 เดอะ มัลดีฟ
Laguna Beach Resort 3 The Maldives

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

คอนโดให้เช่า Laguna Beach Resort 3 The Maldives

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด Laguna Beach Resort 3 The Maldives

มีคอนโดขาย 71 ประกาศ

logo โครงการ อเมซอน เรสซิเดนซ์ พัทยา
Amazon Residence Pattaya

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ เซเวน ซีส์ คอนโด รีสอร์ท จอมเทียน
Seven Seas Condo Resort Jomtien

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ เดอะ โอเรียนท์ รีสอร์ท แอนด์ สปา