🏢 ขายคอนโด : Altitude Unicorn Sathorn - Thapra (อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร - ท่าพระ) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9748
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5477743
เข้าชม :
อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร - ท่าพระ ธนบุรี กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
🏢 ขายคอนโด : Altitude Unicorn Sathorn - Thapra (อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร - ท่าพระ)
รหัสทรัพย์ | LNP-C9748
============= =============
💸 ราคาขาย: 4,790,000 บาท
🌑 ขนาด: 34.54 ตร.ม.
🌑 จำนวนห้อง: 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ
🌑 ชั้น - | - | ตึก - | ทิศ -
ห้องจริงสวยกว่าในรูป! | รับ Co-agent
============= =============
📲 สนใจห้องนี้? ง่ายมาก!
ติดต่อทีมงาน LNP : LorNgernProperty
📸 แคปหน้าจอ หรือก๊อปลิงก์โพสต์นี้
💬 ส่งมาทาง Line เพื่อสอบถาม/นัดดูห้องได้เลย!
🆔 Line ID: @517bqxft (มี @ ด้วยนะค่ะ)
👉 คลิกลิ้งที่นี่:
https://lin.ee/xY4mx75
☎️ คุณบัส : 094-032-1003
============= =============
📣 เรารับปล่อยเช่า-ขายคอนโด/บ้านทั่วกรุงเทพฯ และนนทบุรี
📢 ทำการตลาดให้ “ฟรี” ไม่มีค่าใช้จ่าย จนกว่าจะปิดดีลได้
📽 ชมVDOห้องอื่นเพิ่มเติม
👉 คลิกดู
https://www.tiktok.com/@lnpteam
ติดตามทรัพย์โครงการอื่น ทั่วกรุงเทพฯและนนทบุรี
ได้ที่ 👉
https://www.facebook.com/lorngernproperty/
============= =============
🔖 #ขายคอนโด #condo #คอนโด #คอนโดขายด่วน #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดใจกลางเมือง #คอนโดวิวสวย #คอนโดราคาดี
รายละเอียด
- Altitude Unicorn Sathorn - Thapra
- 4,790,000 (138,680 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- -
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 34.54 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
234 ประกาศเช่า
55 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร - ท่าพระ
#SC13187 📌 ขาย | 🟦🟨อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร - ท่าพระ🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน24.42m2ชั้น 27฿3,990,000UPDATE !
[P-131682] ขายเพียง 2.6 ล้าน! แต่งครบพร้อมอยู่ Altitude Unicorn สาทร-ท่าพระ ย่านตลาดพลู 085-592-2897 Line: @easythaihome1 ห้องนอน24m2ชั้น 9฿2,600,000UPDATE !
P-143140 ต้องการขายคอนโด อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร-ท่าพระ Ratchaphruek Rd, Talat Phlu, Thon Buri, Bangkok1 ห้องนอน34m2ชั้น 27฿4,790,000UPDATE !

🏢🏢2 Bedrooms💙Loft❤️(For Sales) Altitude Unicorn Sathorn-Tha Phra🚇0 M.BTS Talat Phlu2 ห้องนอน41.5m2ชั้น 33฿3,700,000UPDATE !
🍃OwMing310725🍃 อัลติจูด ยูนิคอร์น สาธร-ท่าพระ(Altitude Unicorn สาทร ท่าพระ)1 ห้องนอน31m2ชั้น 25฿4,500,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร-ท่าพระ อาคาร 1 ชั้น 27 1 ห้องนอน ขนาด 24 ตรม ใกล้ ตลาดกระต่ายมั่งคั่ง1 ห้องนอน24m2ชั้น 27฿4,110,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร-ท่าพระ อาคาร 1 ชั้น 20 Duplex 2 ห้องนอน ขนาด 39 ตรม ใกล้ ตลาดกระต่ายมั่งคั่ง1 ห้องนอน39m2ชั้น 20฿4,590,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร-ท่าพระ อาคาร 1 ชั้น 31 1 ห้องนอน ขนาด 24 ตรม ใกล้ ตลาดกระต่ายมั่งคั่ง1 ห้องนอน24m2ชั้น 31฿4,420,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 144 ประกาศ
ขายคอนโด Aspire Sathorn - Thapraมีคอนโดขาย 58 ประกาศ

2 กม.

4 กม.
4.1 กม.
4.7 กม.
3.7 กม.