🏢 ขายคอนโด : A Space Me Sukhumvit 77 (เอ สเปซ มี สุขุมวิท 77) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11646

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5739748

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🏢 ขายคอนโด : A Space Me Sukhumvit 77 (เอ สเปซ มี สุขุมวิท 77)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11646  - รูปที่ 1/11
รูป 🏢 ขายคอนโด : A Space Me Sukhumvit 77 (เอ สเปซ มี สุขุมวิท 77)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11646  - รูปที่ 2/11
รูป 🏢 ขายคอนโด : A Space Me Sukhumvit 77 (เอ สเปซ มี สุขุมวิท 77)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11646  - รูปที่ 3/11
รูป 🏢 ขายคอนโด : A Space Me Sukhumvit 77 (เอ สเปซ มี สุขุมวิท 77)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11646  - รูปที่ 4/11
รูป 🏢 ขายคอนโด : A Space Me Sukhumvit 77 (เอ สเปซ มี สุขุมวิท 77)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11646  - รูปที่ 5/11
รูป 🏢 ขายคอนโด : A Space Me Sukhumvit 77 (เอ สเปซ มี สุขุมวิท 77)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11646  - รูปที่ 6/11
รูป 🏢 ขายคอนโด : A Space Me Sukhumvit 77 (เอ สเปซ มี สุขุมวิท 77)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11646  - รูปที่ 7/11
รูป 🏢 ขายคอนโด : A Space Me Sukhumvit 77 (เอ สเปซ มี สุขุมวิท 77)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11646  - รูปที่ 8/11
รูป 🏢 ขายคอนโด : A Space Me Sukhumvit 77 (เอ สเปซ มี สุขุมวิท 77)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11646  - รูปที่ 9/11
รูป 🏢 ขายคอนโด : A Space Me Sukhumvit 77 (เอ สเปซ มี สุขุมวิท 77)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11646  - รูปที่ 10/11
รูป 🏢 ขายคอนโด : A Space Me Sukhumvit 77 (เอ สเปซ มี สุขุมวิท 77)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11646  - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
1,390,000 (44,781 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 3
31.04 ตร.ม.

เอ สเปซ มี สุขุมวิท 77 สวนหลวง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏢 ขายคอนโด : A Space Me Sukhumvit 77 (เอ สเปซ มี สุขุมวิท 77) 

รหัสทรัพย์ | LNP-C11646  

============= =============

💸 ราคาขาย: 1,390,000 บาท

🌑 ขนาด: 31.04 ตร.ม.

🌑 จำนวนห้อง: 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ

🌑 ชั้น 3 | - | ตึก E | ทิศ -

ห้องจริงสวยกว่าในรูป! | รับ Co-agent

============= =============

📲 สนใจห้องนี้? ง่ายมาก!

ติดต่อทีมงาน LNP : LorNgernProperty

📸 แคปหน้าจอ หรือก๊อปลิงก์โพสต์นี้

💬 ส่งมาทาง Line เพื่อสอบถาม/นัดดูห้องได้เลย!

🆔 Line ID: @470gxxbj (มี @ ด้วยนะค่ะ)

👉 คลิกลิ้งที่นี่:

https://lin.ee/4pdwU8p

☎️ คุณจินนี่ : 0863685264

============= =============

📣 เรารับปล่อยเช่า-ขายคอนโด/บ้านทั่วกรุงเทพฯ และนนทบุรี

📢 ทำการตลาดให้ “ฟรี” ไม่มีค่าใช้จ่าย จนกว่าจะปิดดีลได้

📽 ชมVDOห้องอื่นเพิ่มเติม

👉 คลิกดู

https://www.tiktok.com/@lnpteam

ติดตามทรัพย์โครงการอื่น ทั่วกรุงเทพฯและนนทบุรี

ได้ที่ 👉

https://www.facebook.com/lorngernproperty/

============= =============

🔖 #ขายคอนโด #condo #คอนโด #คอนโดขายด่วน #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดใจกลางเมือง #คอนโดวิวสวย #คอนโดราคาดี

รายละเอียด

  • A Space Me Sukhumvit 77
  • 1,390,000 (44,781 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก E
  • 1 ห้องนอน
  • 3
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 31.04 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
A Space Me Sukhumvit 77

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เอ สเปซ มี สุขุมวิท 77

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46
Lumpini Ville On Nut 46

0.5 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville On Nut 46

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville On Nut 46

มีคอนโดขาย 53 ประกาศ

logo โครงการ พรีม่า ศรีนครินทร์
Prima Srinakarin

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ บ้านสวนสุขุมวิท
Baan Suan Sukhumvit

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ อีสท์ วูด พาร์ค
Eastwood Park

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ สวัสดี กรุงเทพ
Sawasdee Bangkok

2.1 กม.