ขายคอนโด! 333 Riverside ติดMRTบางโพ ติดท่าเรือบางโพ 6003942

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5764025

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด! 333 Riverside ติดMRTบางโพ ติดท่าเรือบางโพ 6003942 - รูปที่ 1/13
รูป ขายคอนโด! 333 Riverside ติดMRTบางโพ ติดท่าเรือบางโพ 6003942 - รูปที่ 2/13
รูป ขายคอนโด! 333 Riverside ติดMRTบางโพ ติดท่าเรือบางโพ 6003942 - รูปที่ 3/13
รูป ขายคอนโด! 333 Riverside ติดMRTบางโพ ติดท่าเรือบางโพ 6003942 - รูปที่ 4/13
รูป ขายคอนโด! 333 Riverside ติดMRTบางโพ ติดท่าเรือบางโพ 6003942 - รูปที่ 5/13
รูป ขายคอนโด! 333 Riverside ติดMRTบางโพ ติดท่าเรือบางโพ 6003942 - รูปที่ 6/13
รูป ขายคอนโด! 333 Riverside ติดMRTบางโพ ติดท่าเรือบางโพ 6003942 - รูปที่ 7/13
รูป ขายคอนโด! 333 Riverside ติดMRTบางโพ ติดท่าเรือบางโพ 6003942 - รูปที่ 8/13
รูป ขายคอนโด! 333 Riverside ติดMRTบางโพ ติดท่าเรือบางโพ 6003942 - รูปที่ 9/13
รูป ขายคอนโด! 333 Riverside ติดMRTบางโพ ติดท่าเรือบางโพ 6003942 - รูปที่ 10/13
รูป ขายคอนโด! 333 Riverside ติดMRTบางโพ ติดท่าเรือบางโพ 6003942 - รูปที่ 11/13
รูป ขายคอนโด! 333 Riverside ติดMRTบางโพ ติดท่าเรือบางโพ 6003942 - รูปที่ 12/13
รูป ขายคอนโด! 333 Riverside ติดMRTบางโพ ติดท่าเรือบางโพ 6003942 - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
6,550,000 (139,957 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 5
46.8 ตร.ม.

333 ริเวอร์ไซด์ 333 บางซื่อ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายคอนโด! 333 Riverside ติดMRTบางโพ ติดท่าเรือบางโพ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ครัว และห้องนั่งเล่น 46.80 ตรม. ชั้น 5  ใกล้ รพ บางโพ ,Gatway    ติดแม่น้ำพยา, มีครบหิ้วกระเป๋าอยู่ได้เลย
 
Condo for sale! 333 Riverside, next to MRT Bang Pho and Bang Pho Pier. 1 bedroom, 1 bathroom, kitchen, and living room, 46.80 sq m, 5th floor. Near Bang Pho Hospital and Gateway. Price 6,550,000 THB. Riverside location, fully furnished, ready to move in.

รายละเอียด

  • 333 Riverside
  • 6,550,000 (139,957 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 5
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 46.8 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
333 Riverside

333 บางซื่อ กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า 333 Riverside

151 ประกาศเช่า

ประกาศขาย 333 Riverside

74 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ 333 ริเวอร์ไซด์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์
The Tree Interchange

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

คอนโดให้เช่า The Tree Interchange

มีคอนโดให้เช่า 170 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Interchange

มีคอนโดขาย 97 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ บางซื่อ แกรนด์ อินเตอร์เชนจ์
IDEO Mobi Bangsue Grand Interchange

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน ชายน์ บางโพ
Chapter One Shine Bangpo

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ริชพาร์ค แอท เตาปูน อินเตอร์เชนจ์