🌟 ขายคอนโด 1 ห้องนอน Park 24 (พาร์ค 24) - ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ 🌟

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5694262

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🌟 ขายคอนโด 1 ห้องนอน Park 24 (พาร์ค 24) - ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ 🌟 - รูปที่ 1/13
รูป 🌟 ขายคอนโด 1 ห้องนอน Park 24 (พาร์ค 24) - ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ 🌟 - รูปที่ 2/13
รูป 🌟 ขายคอนโด 1 ห้องนอน Park 24 (พาร์ค 24) - ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ 🌟 - รูปที่ 3/13
รูป 🌟 ขายคอนโด 1 ห้องนอน Park 24 (พาร์ค 24) - ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ 🌟 - รูปที่ 4/13
รูป 🌟 ขายคอนโด 1 ห้องนอน Park 24 (พาร์ค 24) - ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ 🌟 - รูปที่ 5/13
รูป 🌟 ขายคอนโด 1 ห้องนอน Park 24 (พาร์ค 24) - ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ 🌟 - รูปที่ 6/13
รูป 🌟 ขายคอนโด 1 ห้องนอน Park 24 (พาร์ค 24) - ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ 🌟 - รูปที่ 7/13
รูป 🌟 ขายคอนโด 1 ห้องนอน Park 24 (พาร์ค 24) - ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ 🌟 - รูปที่ 8/13
รูป 🌟 ขายคอนโด 1 ห้องนอน Park 24 (พาร์ค 24) - ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ 🌟 - รูปที่ 9/13
รูป 🌟 ขายคอนโด 1 ห้องนอน Park 24 (พาร์ค 24) - ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ 🌟 - รูปที่ 10/13
รูป 🌟 ขายคอนโด 1 ห้องนอน Park 24 (พาร์ค 24) - ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ 🌟 - รูปที่ 11/13
รูป 🌟 ขายคอนโด 1 ห้องนอน Park 24 (พาร์ค 24) - ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ 🌟 - รูปที่ 12/13
รูป 🌟 ขายคอนโด 1 ห้องนอน Park 24 (พาร์ค 24) - ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ 🌟 - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
8,650,000 (216,955 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 11
39.87 ตร.ม.

พาร์ค 24 45 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🌟 ขายคอนโด Park 24 (พาร์ค 24) ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ 🌟

💰 ราคาเพียง 8,650,000 บาท 

🛋 รายละเอียดห้อง

• ขนาด 39.87 ตร.ม. 

• ชั้น 11 (A)

• 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ

• เฟอร์นิเจอร์ครบ

✅สิ่งอำนวยความสะดวก

• สระว่ายน้ำขนาดใหญ่

• ฟิตเนส

• สวนพักผ่อน / Green Park

• Co-working & Library

• Lounge / Meeting Room

• ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.

• ที่จอดรถ

✅สถานที่ใกล้เคียง

• BTS พร้อมพงษ์

• Emporium / EmQuartier / EmSphere

• มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ (มศว)

• สวนเบญจสิริ

• ศูนย์ประชุมแห่งชาติสิริกิติ์

☎️หากท่านใดสนใจสามารถขอนัดเข้าดูห้องหรือสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่

บริษัท เฮ้าส์ ดู เอ็มโพเรียม จำกัด

Website : https://emporium.housedo-th.com/

Line : https://lin.ee/qUiBzBF

Tel : 061-4649208 

E-mail : contact@tarja.co.th

รายละเอียด

  • Park 24
  • 8,650,000 (216,955 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 11
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 39.87 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Park 24

45 คลองเตย กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Park 24

601 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Park 24

265 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ พาร์ค 24

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ลุมพินี 24
The Lumpini 24

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 520 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 216 ประกาศ

logo โครงการ โนเบิล รีมิกซ์
Noble Remix

2.3 กม.

logo โครงการ เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 
The Waterford Diamond

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

ตลาดคลองเตย

1.7 กม.