*** ขายขาดทุนพร้อมผู้เช่าหมดสัญญา 10/7/67 คอนโด : ซี เอกมัย (C Ekkamai) ชั้นสูง วิวไม่บล็อค เฟอร์ครบ ราคาพิเศษถูกกว่าโครงการ !!! ***
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
4407097
เข้าชม :
ซี เอกมัย วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
***มีหลายห้องนะคะ ติดต่อสอบถามเพิ่มเติมได้นะคะ***
แบบ 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตร.ม. ชั้น 27 ทิศตะวันออก
- พื้นที่สีเขียว
- ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
- CCTV
***ราคาขาย 3,799,000 บาท (ค่าโอนคนละครึ่ง) ***
สนใจติดต่อ 064-952-5558 /Line id : @pampam
#รับฝากขาย ปล่อยเช่า บ้านที่ดินคอนโด
#ซีเอกมัย #CEkkamai #sukhumvit #sukhumvitcondo #ekkamaicondo #เอกมัยคอนโด #คอนโดเอกมัย #condoekkamai
รายละเอียด
- C Ekkamai
- 3,799,000 (126,633 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 27
- ตะวันออก
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 30 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
229 ประกาศเช่า
135 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ซี เอกมัย

C Ekkamai 💌 ทำเลทองเอกมัย ห้องสวย ความเป็นส่วนตัวสูง 💌 ใกล้ BTS เอกมัย2 ห้องนอน65m2ชั้น 1x฿8,900,000UPDATE !

คอนโดต้องการขาย ซี เอกมัย สุขุมวิท ซอย 63 คลองตันเหนือ วัฒนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก1 ห้องนอน32m2ชั้น 13฿4,480,000UPDATE !
ขายคอนโด ซี เอกมัย ดูเพล็กซ์ เพนท์เฮ้าส์ ชั้นสูง BTS-เอกมัย คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-101221 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅3 ห้องนอน116m2ชั้น 43฿23,200,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 145 ประกาศ
ขายคอนโด The Tree Sukhumvit 71 - Ekamaiมีคอนโดขาย 71 ประกาศ

3.1 กม.
3.5 กม.
4.3 กม.
4.5 กม.
4.5 กม.
5.6 กม.
4.6 กม.
3.6 กม.
3.4 กม.
2.7 กม.
0 กม.
3.2 กม.
3.1 กม.
2.5 กม.
3.3 กม.
3.5 กม.
2.9 กม.
2.1 กม.
0 กม.
2.2 กม.
3.2 กม.
0 กม.
4.7 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.3 กม.
2.6 กม.
2.6 กม.
2.3 กม.
3.3 กม.
3.5 กม.
2.9 กม.
2.1 กม.
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![ให้เช่า เดอะ พาร์คแลนค์ แกรนด์ อโศก-เพชรบุรี ชั้น20 ใกล้MRT400ม. [Line: Yosita828]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202603/20260309/e5ifS16bnLJ83oMBKABg.jpg?width=486&height=360)