🔥ขายขาดทุน ห้องใหม่มาก🔥IDEO พหลโยธิน-จตุจักร 1ห้องนอน 36sqm ชั้น25 Fully Furnished ทำเลดีใกล้ BTSสะพานควาย/ MRTกำแพงเพชร

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5782730

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥ขายขาดทุน ห้องใหม่มาก🔥IDEO พหลโยธิน-จตุจักร 1ห้องนอน 36sqm ชั้น25 Fully Furnished ทำเลดีใกล้ BTSสะพานควาย/ MRTกำแพงเพชร - รูปที่ 1/50
รูป 🔥ขายขาดทุน ห้องใหม่มาก🔥IDEO พหลโยธิน-จตุจักร 1ห้องนอน 36sqm ชั้น25 Fully Furnished ทำเลดีใกล้ BTSสะพานควาย/ MRTกำแพงเพชร - รูปที่ 2/50
รูป 🔥ขายขาดทุน ห้องใหม่มาก🔥IDEO พหลโยธิน-จตุจักร 1ห้องนอน 36sqm ชั้น25 Fully Furnished ทำเลดีใกล้ BTSสะพานควาย/ MRTกำแพงเพชร - รูปที่ 3/50
รูป 🔥ขายขาดทุน ห้องใหม่มาก🔥IDEO พหลโยธิน-จตุจักร 1ห้องนอน 36sqm ชั้น25 Fully Furnished ทำเลดีใกล้ BTSสะพานควาย/ MRTกำแพงเพชร - รูปที่ 4/50
รูป 🔥ขายขาดทุน ห้องใหม่มาก🔥IDEO พหลโยธิน-จตุจักร 1ห้องนอน 36sqm ชั้น25 Fully Furnished ทำเลดีใกล้ BTSสะพานควาย/ MRTกำแพงเพชร - รูปที่ 5/50
รูป 🔥ขายขาดทุน ห้องใหม่มาก🔥IDEO พหลโยธิน-จตุจักร 1ห้องนอน 36sqm ชั้น25 Fully Furnished ทำเลดีใกล้ BTSสะพานควาย/ MRTกำแพงเพชร - รูปที่ 6/50
รูป 🔥ขายขาดทุน ห้องใหม่มาก🔥IDEO พหลโยธิน-จตุจักร 1ห้องนอน 36sqm ชั้น25 Fully Furnished ทำเลดีใกล้ BTSสะพานควาย/ MRTกำแพงเพชร - รูปที่ 7/50
รูป 🔥ขายขาดทุน ห้องใหม่มาก🔥IDEO พหลโยธิน-จตุจักร 1ห้องนอน 36sqm ชั้น25 Fully Furnished ทำเลดีใกล้ BTSสะพานควาย/ MRTกำแพงเพชร - รูปที่ 8/50
รูป 🔥ขายขาดทุน ห้องใหม่มาก🔥IDEO พหลโยธิน-จตุจักร 1ห้องนอน 36sqm ชั้น25 Fully Furnished ทำเลดีใกล้ BTSสะพานควาย/ MRTกำแพงเพชร - รูปที่ 9/50
รูป 🔥ขายขาดทุน ห้องใหม่มาก🔥IDEO พหลโยธิน-จตุจักร 1ห้องนอน 36sqm ชั้น25 Fully Furnished ทำเลดีใกล้ BTSสะพานควาย/ MRTกำแพงเพชร - รูปที่ 10/50
รูป 🔥ขายขาดทุน ห้องใหม่มาก🔥IDEO พหลโยธิน-จตุจักร 1ห้องนอน 36sqm ชั้น25 Fully Furnished ทำเลดีใกล้ BTSสะพานควาย/ MRTกำแพงเพชร - รูปที่ 11/50
รูป 🔥ขายขาดทุน ห้องใหม่มาก🔥IDEO พหลโยธิน-จตุจักร 1ห้องนอน 36sqm ชั้น25 Fully Furnished ทำเลดีใกล้ BTSสะพานควาย/ MRTกำแพงเพชร - รูปที่ 12/50
รูป 🔥ขายขาดทุน ห้องใหม่มาก🔥IDEO พหลโยธิน-จตุจักร 1ห้องนอน 36sqm ชั้น25 Fully Furnished ทำเลดีใกล้ BTSสะพานควาย/ MRTกำแพงเพชร - รูปที่ 13/50
รูป 🔥ขายขาดทุน ห้องใหม่มาก🔥IDEO พหลโยธิน-จตุจักร 1ห้องนอน 36sqm ชั้น25 Fully Furnished ทำเลดีใกล้ BTSสะพานควาย/ MRTกำแพงเพชร - รูปที่ 14/50
รูป 🔥ขายขาดทุน ห้องใหม่มาก🔥IDEO พหลโยธิน-จตุจักร 1ห้องนอน 36sqm ชั้น25 Fully Furnished ทำเลดีใกล้ BTSสะพานควาย/ MRTกำแพงเพชร - รูปที่ 15/50
รูป 🔥ขายขาดทุน ห้องใหม่มาก🔥IDEO พหลโยธิน-จตุจักร 1ห้องนอน 36sqm ชั้น25 Fully Furnished ทำเลดีใกล้ BTSสะพานควาย/ MRTกำแพงเพชร - รูปที่ 16/50
รูป 🔥ขายขาดทุน ห้องใหม่มาก🔥IDEO พหลโยธิน-จตุจักร 1ห้องนอน 36sqm ชั้น25 Fully Furnished ทำเลดีใกล้ BTSสะพานควาย/ MRTกำแพงเพชร - รูปที่ 17/50
รูป 🔥ขายขาดทุน ห้องใหม่มาก🔥IDEO พหลโยธิน-จตุจักร 1ห้องนอน 36sqm ชั้น25 Fully Furnished ทำเลดีใกล้ BTSสะพานควาย/ MRTกำแพงเพชร - รูปที่ 18/50
รูป 🔥ขายขาดทุน ห้องใหม่มาก🔥IDEO พหลโยธิน-จตุจักร 1ห้องนอน 36sqm ชั้น25 Fully Furnished ทำเลดีใกล้ BTSสะพานควาย/ MRTกำแพงเพชร - รูปที่ 19/50
รูป 🔥ขายขาดทุน ห้องใหม่มาก🔥IDEO พหลโยธิน-จตุจักร 1ห้องนอน 36sqm ชั้น25 Fully Furnished ทำเลดีใกล้ BTSสะพานควาย/ MRTกำแพงเพชร - รูปที่ 20/50
รูป 🔥ขายขาดทุน ห้องใหม่มาก🔥IDEO พหลโยธิน-จตุจักร 1ห้องนอน 36sqm ชั้น25 Fully Furnished ทำเลดีใกล้ BTSสะพานควาย/ MRTกำแพงเพชร - รูปที่ 21/50
รูป 🔥ขายขาดทุน ห้องใหม่มาก🔥IDEO พหลโยธิน-จตุจักร 1ห้องนอน 36sqm ชั้น25 Fully Furnished ทำเลดีใกล้ BTSสะพานควาย/ MRTกำแพงเพชร - รูปที่ 22/50
รูป 🔥ขายขาดทุน ห้องใหม่มาก🔥IDEO พหลโยธิน-จตุจักร 1ห้องนอน 36sqm ชั้น25 Fully Furnished ทำเลดีใกล้ BTSสะพานควาย/ MRTกำแพงเพชร - รูปที่ 23/50
รูป 🔥ขายขาดทุน ห้องใหม่มาก🔥IDEO พหลโยธิน-จตุจักร 1ห้องนอน 36sqm ชั้น25 Fully Furnished ทำเลดีใกล้ BTSสะพานควาย/ MRTกำแพงเพชร - รูปที่ 24/50
รูป 🔥ขายขาดทุน ห้องใหม่มาก🔥IDEO พหลโยธิน-จตุจักร 1ห้องนอน 36sqm ชั้น25 Fully Furnished ทำเลดีใกล้ BTSสะพานควาย/ MRTกำแพงเพชร - รูปที่ 25/50
รูป 🔥ขายขาดทุน ห้องใหม่มาก🔥IDEO พหลโยธิน-จตุจักร 1ห้องนอน 36sqm ชั้น25 Fully Furnished ทำเลดีใกล้ BTSสะพานควาย/ MRTกำแพงเพชร - รูปที่ 26/50
รูป 🔥ขายขาดทุน ห้องใหม่มาก🔥IDEO พหลโยธิน-จตุจักร 1ห้องนอน 36sqm ชั้น25 Fully Furnished ทำเลดีใกล้ BTSสะพานควาย/ MRTกำแพงเพชร - รูปที่ 27/50
รูป 🔥ขายขาดทุน ห้องใหม่มาก🔥IDEO พหลโยธิน-จตุจักร 1ห้องนอน 36sqm ชั้น25 Fully Furnished ทำเลดีใกล้ BTSสะพานควาย/ MRTกำแพงเพชร - รูปที่ 28/50
รูป 🔥ขายขาดทุน ห้องใหม่มาก🔥IDEO พหลโยธิน-จตุจักร 1ห้องนอน 36sqm ชั้น25 Fully Furnished ทำเลดีใกล้ BTSสะพานควาย/ MRTกำแพงเพชร - รูปที่ 29/50
รูป 🔥ขายขาดทุน ห้องใหม่มาก🔥IDEO พหลโยธิน-จตุจักร 1ห้องนอน 36sqm ชั้น25 Fully Furnished ทำเลดีใกล้ BTSสะพานควาย/ MRTกำแพงเพชร - รูปที่ 30/50
รูป 🔥ขายขาดทุน ห้องใหม่มาก🔥IDEO พหลโยธิน-จตุจักร 1ห้องนอน 36sqm ชั้น25 Fully Furnished ทำเลดีใกล้ BTSสะพานควาย/ MRTกำแพงเพชร - รูปที่ 31/50
รูป 🔥ขายขาดทุน ห้องใหม่มาก🔥IDEO พหลโยธิน-จตุจักร 1ห้องนอน 36sqm ชั้น25 Fully Furnished ทำเลดีใกล้ BTSสะพานควาย/ MRTกำแพงเพชร - รูปที่ 32/50
รูป 🔥ขายขาดทุน ห้องใหม่มาก🔥IDEO พหลโยธิน-จตุจักร 1ห้องนอน 36sqm ชั้น25 Fully Furnished ทำเลดีใกล้ BTSสะพานควาย/ MRTกำแพงเพชร - รูปที่ 33/50
รูป 🔥ขายขาดทุน ห้องใหม่มาก🔥IDEO พหลโยธิน-จตุจักร 1ห้องนอน 36sqm ชั้น25 Fully Furnished ทำเลดีใกล้ BTSสะพานควาย/ MRTกำแพงเพชร - รูปที่ 34/50
รูป 🔥ขายขาดทุน ห้องใหม่มาก🔥IDEO พหลโยธิน-จตุจักร 1ห้องนอน 36sqm ชั้น25 Fully Furnished ทำเลดีใกล้ BTSสะพานควาย/ MRTกำแพงเพชร - รูปที่ 35/50
รูป 🔥ขายขาดทุน ห้องใหม่มาก🔥IDEO พหลโยธิน-จตุจักร 1ห้องนอน 36sqm ชั้น25 Fully Furnished ทำเลดีใกล้ BTSสะพานควาย/ MRTกำแพงเพชร - รูปที่ 36/50
รูป 🔥ขายขาดทุน ห้องใหม่มาก🔥IDEO พหลโยธิน-จตุจักร 1ห้องนอน 36sqm ชั้น25 Fully Furnished ทำเลดีใกล้ BTSสะพานควาย/ MRTกำแพงเพชร - รูปที่ 37/50
รูป 🔥ขายขาดทุน ห้องใหม่มาก🔥IDEO พหลโยธิน-จตุจักร 1ห้องนอน 36sqm ชั้น25 Fully Furnished ทำเลดีใกล้ BTSสะพานควาย/ MRTกำแพงเพชร - รูปที่ 38/50
รูป 🔥ขายขาดทุน ห้องใหม่มาก🔥IDEO พหลโยธิน-จตุจักร 1ห้องนอน 36sqm ชั้น25 Fully Furnished ทำเลดีใกล้ BTSสะพานควาย/ MRTกำแพงเพชร - รูปที่ 39/50
รูป 🔥ขายขาดทุน ห้องใหม่มาก🔥IDEO พหลโยธิน-จตุจักร 1ห้องนอน 36sqm ชั้น25 Fully Furnished ทำเลดีใกล้ BTSสะพานควาย/ MRTกำแพงเพชร - รูปที่ 40/50
รูป 🔥ขายขาดทุน ห้องใหม่มาก🔥IDEO พหลโยธิน-จตุจักร 1ห้องนอน 36sqm ชั้น25 Fully Furnished ทำเลดีใกล้ BTSสะพานควาย/ MRTกำแพงเพชร - รูปที่ 41/50
รูป 🔥ขายขาดทุน ห้องใหม่มาก🔥IDEO พหลโยธิน-จตุจักร 1ห้องนอน 36sqm ชั้น25 Fully Furnished ทำเลดีใกล้ BTSสะพานควาย/ MRTกำแพงเพชร - รูปที่ 42/50
รูป 🔥ขายขาดทุน ห้องใหม่มาก🔥IDEO พหลโยธิน-จตุจักร 1ห้องนอน 36sqm ชั้น25 Fully Furnished ทำเลดีใกล้ BTSสะพานควาย/ MRTกำแพงเพชร - รูปที่ 43/50
รูป 🔥ขายขาดทุน ห้องใหม่มาก🔥IDEO พหลโยธิน-จตุจักร 1ห้องนอน 36sqm ชั้น25 Fully Furnished ทำเลดีใกล้ BTSสะพานควาย/ MRTกำแพงเพชร - รูปที่ 44/50
รูป 🔥ขายขาดทุน ห้องใหม่มาก🔥IDEO พหลโยธิน-จตุจักร 1ห้องนอน 36sqm ชั้น25 Fully Furnished ทำเลดีใกล้ BTSสะพานควาย/ MRTกำแพงเพชร - รูปที่ 45/50
รูป 🔥ขายขาดทุน ห้องใหม่มาก🔥IDEO พหลโยธิน-จตุจักร 1ห้องนอน 36sqm ชั้น25 Fully Furnished ทำเลดีใกล้ BTSสะพานควาย/ MRTกำแพงเพชร - รูปที่ 46/50
รูป 🔥ขายขาดทุน ห้องใหม่มาก🔥IDEO พหลโยธิน-จตุจักร 1ห้องนอน 36sqm ชั้น25 Fully Furnished ทำเลดีใกล้ BTSสะพานควาย/ MRTกำแพงเพชร - รูปที่ 47/50
รูป 🔥ขายขาดทุน ห้องใหม่มาก🔥IDEO พหลโยธิน-จตุจักร 1ห้องนอน 36sqm ชั้น25 Fully Furnished ทำเลดีใกล้ BTSสะพานควาย/ MRTกำแพงเพชร - รูปที่ 48/50
รูป 🔥ขายขาดทุน ห้องใหม่มาก🔥IDEO พหลโยธิน-จตุจักร 1ห้องนอน 36sqm ชั้น25 Fully Furnished ทำเลดีใกล้ BTSสะพานควาย/ MRTกำแพงเพชร - รูปที่ 49/50
รูป 🔥ขายขาดทุน ห้องใหม่มาก🔥IDEO พหลโยธิน-จตุจักร 1ห้องนอน 36sqm ชั้น25 Fully Furnished ทำเลดีใกล้ BTSสะพานควาย/ MRTกำแพงเพชร - รูปที่ 50/50
ดูรูปทั้งหมด 50 รูป
4,880,000 (135,518 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 25
36.01 ตร.ม.

ไอดีโอ พหลโยธิน - จตุจักร พญาไท กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายขาดทุน ห้องใหม่มาก IDEO Phaholyothin - Chatujak (ไอดีโอ พหลโยธิน - จตุจักร)

*** ขายราคา 4,880,000 บาท (ค่าโอนคนละครึ่ง) *** สนใจต่อรองได้ 

คลิปYouTubeห้อง: https://youtu.be/3diJ1UOuxVg

- 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

- ห้องขนาด 36.01 ตร.ม. ชั้น 25

- ห้องสภาพใหม่ เจ้าไม่ค่อยได้อยู่ ไม่เคยปล่อยเช่า

- ห้องตกแต่งสวย Fully Furnished เฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่

- ระเบียงหันทิศเหนือ วิวสวนจตุจักร วิวไม่บล็อค100%

- ห้องตำแหน่งดี ติดบันไดหนีไฟ มีความเป็นส่วนตัว บรรยากาศในชั้นสงบเงียบ

- ค่าส่วนกลาง 68 บาท/ตร.ม.

- สิทธิจอดรถ 1 คัน (ที่จอดรถอัตโนมัติ, 70% ของจำนวนยูนิต)

- ทำเลดี ติดถนนใหญ่พหลโยธิน เพียง 150 เมตร จาก BTS สะพานควาย/ 500 เมตร จาก MRT กำแพงเพชร

- ใกล้ทางด่วนศรีรัช, ตลาดอตก, ตลาดนัดจตุจักร, สวนจตุจักร, สวนรถไฟ, Central ลาดพร้าว, Union Mall,ธนาคารออมสินสำนักงานใหญ่, ธนาคาร TMB สำนักงานใหญ่, การบินไทยสำนักงานใหญ่ และ โรงพยาบาล เปาโลเมมโมเรียล

📍สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ 

 สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สกายเลาจน์, สวนพักผ่อน และ สวนลอยฟ้า, ที่จอดรถอัตโนมัติ 273 คัน

📍รายละเอียดโครงการ

- IDEO Phaholyothin - Chatujak (ไอดีโอ พหลโยธิน - จตุจักร)

- Developer: Ananda Development

- คอนโด High Rise สูง 35 ชั้น จำนวน 390 ยูนิต

- ปีที่สร้างเสร็จ 2561

- ที่จอดรถ 70% ของ ยูนิตทั้งหมด

📍ที่ตั้ง : ถ.พหลโยธิน แขวงสามเสนใน เขตพญาไท กรุงเทพมหานคร 10400

Location: https://maps.app.goo.gl/FfuxgMMjCv7o3afd7

ทางเรามีบริการช่วยดูแลการยื่นกู้สินเชื่อให้ฟรี ทุกขั้นตอน ตลอดจนยินดีให้คำปรึกษาจนเสร็จสิ้นทุกกระบวนการ 

 -------------------------------------------------------- 

ติดต่อ 

โทร: 087-355- 2274 (คุณผิง Agent)

Line ID: @siamwaterfront (มี@) 

Whatsapp :  (+66)87-355- 2274