ขายกรีนเลค คอนโด ศรีราชา ราคาดี ห้องมุม ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5074398

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายกรีนเลค คอนโด ศรีราชา ราคาดี ห้องมุม ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่  - รูปที่ 1/17
รูป ขายกรีนเลค คอนโด ศรีราชา ราคาดี ห้องมุม ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่  - รูปที่ 2/17
รูป ขายกรีนเลค คอนโด ศรีราชา ราคาดี ห้องมุม ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่  - รูปที่ 3/17
รูป ขายกรีนเลค คอนโด ศรีราชา ราคาดี ห้องมุม ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่  - รูปที่ 4/17
รูป ขายกรีนเลค คอนโด ศรีราชา ราคาดี ห้องมุม ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่  - รูปที่ 5/17
รูป ขายกรีนเลค คอนโด ศรีราชา ราคาดี ห้องมุม ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่  - รูปที่ 6/17
รูป ขายกรีนเลค คอนโด ศรีราชา ราคาดี ห้องมุม ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่  - รูปที่ 7/17
รูป ขายกรีนเลค คอนโด ศรีราชา ราคาดี ห้องมุม ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่  - รูปที่ 8/17
รูป ขายกรีนเลค คอนโด ศรีราชา ราคาดี ห้องมุม ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่  - รูปที่ 9/17
รูป ขายกรีนเลค คอนโด ศรีราชา ราคาดี ห้องมุม ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่  - รูปที่ 10/17
รูป ขายกรีนเลค คอนโด ศรีราชา ราคาดี ห้องมุม ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่  - รูปที่ 11/17
รูป ขายกรีนเลค คอนโด ศรีราชา ราคาดี ห้องมุม ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่  - รูปที่ 12/17
รูป ขายกรีนเลค คอนโด ศรีราชา ราคาดี ห้องมุม ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่  - รูปที่ 13/17
รูป ขายกรีนเลค คอนโด ศรีราชา ราคาดี ห้องมุม ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่  - รูปที่ 14/17
รูป ขายกรีนเลค คอนโด ศรีราชา ราคาดี ห้องมุม ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่  - รูปที่ 15/17
รูป ขายกรีนเลค คอนโด ศรีราชา ราคาดี ห้องมุม ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่  - รูปที่ 16/17
รูป ขายกรีนเลค คอนโด ศรีราชา ราคาดี ห้องมุม ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่  - รูปที่ 17/17
ดูรูปทั้งหมด 17 รูป
1,900,000 (37,153 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 5
51.14 ตร.ม.

กรีนเลค คอนโด ศรีราชา 399 ศรีราชา ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รายละเอียด

พื้นที่ 51.14 ตารางเมตร ( ห้องมุม รวมพื้นที่ระเบียง )

1 ห้องนอน ,1 ห้องน้ำ(อ่างอาบน้ำ)

1 ห้องนั่งเล่น, 1 ห้องครัว

อาคาร 3 ชั้นที่5 วิวธรรมชาติ

สิ่งอำนวยความสะดวก : เครื่องใช้ไฟฟ้า เครื่องปรับอากาศ 2 เครื่อง , ไมโครเวฟ , อ่างอาบน้ำ ,  

เครื่องทำน้ำอุ่น , ทีวี , ระเบียง กว้างขวาง และที่จอดรถ

ราคาขาย 1,900,000 บาท ( ค่าโอนฯ 50/50)

พื้นที่ส่วนกลางคอนโด

ที่จอดรถ , รักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง , กล้องวงจรปิด ,

• Green Lake Condo Sriracha
  • 1,900,000 (37,153 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 5
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 51.14 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Green Lake Condo Sriracha

399 ศรีราชา ชลบุรี

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ กรีนเลค คอนโด ศรีราชา

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ จี คอนโด ศรีราชา 1
G Condo 1

0.3 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

คอนโดให้เช่า G Condo 1

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด G Condo 1

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

logo โครงการ โมเดิร์นทาวน์ ศรีราชา
Modern Town sriracha

0.3 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

Assum Condo View

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ บ้านเอื้ออาทร จังหวัดชลบุรี (ศรีราชา)
Baan Eua Ar Thorn Chonburi (Sri Racha)

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ คอลเลจ วิว ศรีราชา
College View Sriracha

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ไนน์ ศรีราชา