ขาย!!! >>> 🏙️ คอนโด ไอดีโอ สาทร - วงเวียนใหญ่ (ห้องใหญ่ Type พิเศษ)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

3990463

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย!!! >>> 🏙️ คอนโด ไอดีโอ สาทร - วงเวียนใหญ่ (ห้องใหญ่ Type พิเศษ) - รูปที่ 1/16
รูป ขาย!!! >>> 🏙️ คอนโด ไอดีโอ สาทร - วงเวียนใหญ่ (ห้องใหญ่ Type พิเศษ) - รูปที่ 2/16
รูป ขาย!!! >>> 🏙️ คอนโด ไอดีโอ สาทร - วงเวียนใหญ่ (ห้องใหญ่ Type พิเศษ) - รูปที่ 3/16
รูป ขาย!!! >>> 🏙️ คอนโด ไอดีโอ สาทร - วงเวียนใหญ่ (ห้องใหญ่ Type พิเศษ) - รูปที่ 4/16
รูป ขาย!!! >>> 🏙️ คอนโด ไอดีโอ สาทร - วงเวียนใหญ่ (ห้องใหญ่ Type พิเศษ) - รูปที่ 5/16
รูป ขาย!!! >>> 🏙️ คอนโด ไอดีโอ สาทร - วงเวียนใหญ่ (ห้องใหญ่ Type พิเศษ) - รูปที่ 6/16
รูป ขาย!!! >>> 🏙️ คอนโด ไอดีโอ สาทร - วงเวียนใหญ่ (ห้องใหญ่ Type พิเศษ) - รูปที่ 7/16
รูป ขาย!!! >>> 🏙️ คอนโด ไอดีโอ สาทร - วงเวียนใหญ่ (ห้องใหญ่ Type พิเศษ) - รูปที่ 8/16
รูป ขาย!!! >>> 🏙️ คอนโด ไอดีโอ สาทร - วงเวียนใหญ่ (ห้องใหญ่ Type พิเศษ) - รูปที่ 9/16
รูป ขาย!!! >>> 🏙️ คอนโด ไอดีโอ สาทร - วงเวียนใหญ่ (ห้องใหญ่ Type พิเศษ) - รูปที่ 10/16
รูป ขาย!!! >>> 🏙️ คอนโด ไอดีโอ สาทร - วงเวียนใหญ่ (ห้องใหญ่ Type พิเศษ) - รูปที่ 11/16
รูป ขาย!!! >>> 🏙️ คอนโด ไอดีโอ สาทร - วงเวียนใหญ่ (ห้องใหญ่ Type พิเศษ) - รูปที่ 12/16
รูป ขาย!!! >>> 🏙️ คอนโด ไอดีโอ สาทร - วงเวียนใหญ่ (ห้องใหญ่ Type พิเศษ) - รูปที่ 13/16
รูป ขาย!!! >>> 🏙️ คอนโด ไอดีโอ สาทร - วงเวียนใหญ่ (ห้องใหญ่ Type พิเศษ) - รูปที่ 14/16
รูป ขาย!!! >>> 🏙️ คอนโด ไอดีโอ สาทร - วงเวียนใหญ่ (ห้องใหญ่ Type พิเศษ) - รูปที่ 15/16
รูป ขาย!!! >>> 🏙️ คอนโด ไอดีโอ สาทร - วงเวียนใหญ่ (ห้องใหญ่ Type พิเศษ) - รูปที่ 16/16
ดูรูปทั้งหมด 16 รูป
9,300,000 (132,857 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 8
70 ตร.ม.

ไอดีโอ สาทร - วงเวียนใหญ่ คลองสาน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รายละเอียด

[ Meenny322 ] ขาย ไอดีโอสาทร - วงเวียนใหญ่

🌟ห้องใหญ่พิเศษ✨มีเพียง ชั้นละ 2 ห้อง ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ เพียง 140 เมตร🚝

อยู่ใกล้แหล่งสตรีทฟู้ดอย่างตลาดพลู และคลองสาน ตัวห้อง บิ้วอินสวยหรู พร้อมอยู่ เหมาะกับครอบครัวที่ ต้องการเดินทางสะดวกด้วยรถไฟฟ้า เข้าสาทรได้ง่าย หรือออกต่างจังหวัดก็สะดวก

ชั้น8 ห้อง 803

เลขที่ 219/49

2 นอน 2 น้ำ

ใหญ่ถึง 70 ตรม

ทั้งโครงการมีเพียง 510 ยูนิต ให้ความเป็นส่วนตัว

จัดเต็มกับพื้นที่ส่วนกลาง ห้องออกกำลังกาย พร้อมอุปกรณ์, ห้องซาวน่า, ห้องสตรีม, สระว่ายน้ำ และสวน

ราคา 9,300,000 บาท

✅ พรีวงเงินฟรี ยื่นกู้ฟรี มีทุกธนาคาร

❌ กู้ไม่ผ่าน ยินดีคืนเงิน

นัดดูห้องติดต่อ : คุณมีน

โทร.082-323-2498

Line id : @happyhome456 (มี @ )

หรือคลิ๊กลิ้งค์ 👉🏻 https://lin.ee/5BSW7uV

#คอนโด2ห้องนอน #คอนโดห้องใหญ่ #ไอดิโอสาทรวงเวียนใหญ่ #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #คอนโดใกล้ไอคอนสยาม #คอนโดสาทร #คอนโดใกล้ท่าเรือ #คอนโดใกล้โรงเรียนนานาชาติ #โรงเรียนกรุงเทพคริสเตียน #โรงเรียนอัสสัมชัญคอนแวนต์ #happyhome456 #ซื้อขายอสังหาฯง่ายๆbyมีนนี่

รายละเอียด

  • IDEO Sathorn - Wongwian Yai
  • 9,300,000 (132,857 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 8
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 70 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ สาทร - วงเวียนใหญ่

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ นายน์ บาย แสนสิริ
Nye by Sansiri

0.1 กม.

เดินประมาณ 1 นาที

คอนโดให้เช่า Nye by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 126 ประกาศ

ขายคอนโด Nye by Sansiri

มีคอนโดขาย 72 ประกาศ

logo โครงการ เออบาโน่ แอบโซลูท สาทร - ตากสิน
Urbano Absolute Sathon - Taksin

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ วิลล่า สาทร
Villa Sathorn

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ ฟิวส์ สาทร - ตากสิน
Fuse Sathorn - Taksin

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สาทร
IDEO Mobi Sathorn

1.8 กม.