✨ ขาย ไอดีโอ คิว พญาไท ✨ ราคา 9,200,000 บาท
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5871796
เข้าชม :
ไอดีโอ คิว พญาไท ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
✨ ขาย ไอดีโอ คิว พญาไท ✨
CD-100658
ราคา 9,200,000 บาท
🏠 ขนาด 61 ตร.ม. 1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
🛋 เฟอร์นิเจอร์ครบ + เครื่องใช้ไฟฟ้าพร้อมเข้าอยู่
✅ จุดเด่น: วิวเมือง สระว่ายน้ำ ฟิตเนส
📞 Call: 093-824-5566
📱 Line: @jsarealestate
💬 WhatsApp: +66 93-824-5566
🌐 www.jsa.co.th
✨ JSA Real Estate – ซื้อ ขาย ปล่อยเช่า อสังหาริมทรัพย์ครบวงจร ✨
#คอนโดให้เช่า #อสังหาริมทรัพย์ #JSARealEstate
รายละเอียด
- IDEO Q Phayathai
- 9,200,000 (150,820 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 10+
- 1 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 61 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
258 ประกาศเช่า
86 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ คิว พญาไท
#A124228 ✅ 6/4/69 ขายคอนโด IDEO Q Phayathai 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน61m2ชั้น 19฿9,590,000UPDATE !
#SC13274 📌 ขาย | 🟦🟨ไอดีโอ คิว พญาไท🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน61m2ชั้น 19฿9,290,000UPDATE !
⚡ Hot Unit! ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ Ideo Q Phayathai ใกล้ Bts พญาไท1 ห้องนอน50m2ชั้น 2x฿7,200,000UPDATE !
⚡ Hot Unit! ห้องสวย รีโนเวทใหม่ Ideo Q Phayathai ใกล้ Bts พญาไท1 ห้องนอน37m2ชั้น 2x฿5,750,000UPDATE !

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดิโอ คิว พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 2397174)1 ห้องนอน63m2ชั้น 19฿9,900,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดิโอ คิว พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 2603351)1 ห้องนอน71m2ชั้น 15฿11,900,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด ไอดีโอ คิว พญาไท ชั้นสูง BTS-พญาไท ทุ่งพญาไท เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-134861 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥1 ห้องนอน50m2ชั้น 31฿6,990,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 435 ประกาศ
ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siamมีคอนโดขาย 187 ประกาศ

4.2 กม.
5.1 กม.
4.6 กม.
4.6 กม.
4.4 กม.
2.4 กม.
2.2 กม.
3.9 กม.
4.5 กม.
4.6 กม.
3.9 กม.
2.1 กม.
2 กม.
0 กม.
2.3 กม.
3.4 กม.
3.3 กม.
4.2 กม.
2.7 กม.
2 กม.
2.3 กม.
2.7 กม.
2.2 กม.
5.3 กม.
2.7 กม.
2.8 กม.
0 กม.
3.7 กม.
3.6 กม.
4.9 กม.
4.5 กม.
4.8 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2 กม.
0 กม.
2.3 กม.
3.4 กม.
3.3 กม.
4.2 กม.