ขาย ไนท์บริดจ์ ดิ โอเชี่ยน ศรีราชา 3108
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
4314119
เข้าชม :
ไนท์บริดจ์ ดิ โอเชี่ยน ศรีราชา ศรีราชา ชลบุรี -
ข้อมูลประกาศ
*** ไม่รับโคเอเจ้นท์***
ขาย ไนท์บริดจ์ ดิ โอเชี่ยน ศรีราชา
2 ห้องนอน 57.01 ตรม. ราคา 6,000,000 บาท
ตึก A ชั้น 31 เลขที่ 3108
Tel & WhatsApp :
064-594-1426// +66 64-594-1426
096-264-2999// +66 96-264-2999
Line : @khuntammy
or link Line : https://lin.ee/91aO8M3
Wechat : khun_tammy
No Co-Broker
tammy
รายละเอียด
- Knightsbridge the Ocean Sriracha
- 6,000,000 (105,245 บาท/ตร.ม.)
- ตึก A
- 2 ห้องนอน
- 3108
- 31
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 57.01 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ศรีราชา ชลบุรี
266 ประกาศเช่า
57 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไนท์บริดจ์ ดิ โอเชี่ยน ศรีราชา

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ ดิ โอเชี่ยน ศรีราชา ใน สุรศักดิ์ (ID 2297054)1 ห้องนอน34.5m2ชั้น 13฿3,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ ดิ โอเชี่ยน ศรีราชา ใน สุรศักดิ์ (ID 2379480)2 ห้องนอน62m2ชั้น 9฿5,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ ดิ โอเชี่ยน ศรีราชา ใน สุรศักดิ์ (ID 1286564)1 ห้องนอน34m2ชั้น 31฿3,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ ดิ โอเชี่ยน ศรีราชา ใน สุรศักดิ์ (ID 1151104)1 ห้องนอน35m2ชั้น 8฿3,250,000UPDATE !
ขายด่วนราคาพิศษ : KngihtsBridge The Ocean Sriracha - 2 Bed 2 Bath ชั้น 7 (ขายพร้อมผู้เช่า)2 ห้องนอน68m2ชั้น 7฿4,000,000UPDATE !
ขายคอนโด KnightsBridge The Ocean Sriracha ห้องสวย ชั้น 24 ขนาด 35 ตร.ม. วิวเขา1 ห้องนอน35m2ชั้น 24฿2,500,000UPDATE !
ขายห้องดูเพล็กซ์ 1 ห้องนอน – ไนท์บริดจ์ ดิ โอเชี่ยน ศรีราชา1 ห้องนอน69.52m2ชั้น 33฿7,900,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.6 กม.
มีคอนโดให้เช่า 81 ประกาศ
ขายคอนโด Marina Bay Front Srirachaมีคอนโดขาย 42 ประกาศ

4.9 กม.
5.8 กม.
4.1 กม.
4.9 กม.
11.5 กม.
12.3 กม.
11.9 กม.
3.7 กม.
11.3 กม.
4 กม.
3.7 กม.
11.3 กม.
0 กม.
14.3 กม.
10.7 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Knightsbridge the Ocean Sriracha
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง