🔥 ขาย 🔥 ไซมิส พระราม 9 (แลนด์มาร์ค @MRTA Station) / 1 ห้องนอน ZC030

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5573724

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 ขาย 🔥 ไซมิส พระราม 9 (แลนด์มาร์ค @MRTA Station) / 1 ห้องนอน ZC030 - รูปที่ 1/12
รูป 🔥 ขาย 🔥 ไซมิส พระราม 9 (แลนด์มาร์ค @MRTA Station) / 1 ห้องนอน ZC030 - รูปที่ 2/12
รูป 🔥 ขาย 🔥 ไซมิส พระราม 9 (แลนด์มาร์ค @MRTA Station) / 1 ห้องนอน ZC030 - รูปที่ 3/12
รูป 🔥 ขาย 🔥 ไซมิส พระราม 9 (แลนด์มาร์ค @MRTA Station) / 1 ห้องนอน ZC030 - รูปที่ 4/12
รูป 🔥 ขาย 🔥 ไซมิส พระราม 9 (แลนด์มาร์ค @MRTA Station) / 1 ห้องนอน ZC030 - รูปที่ 5/12
รูป 🔥 ขาย 🔥 ไซมิส พระราม 9 (แลนด์มาร์ค @MRTA Station) / 1 ห้องนอน ZC030 - รูปที่ 6/12
รูป 🔥 ขาย 🔥 ไซมิส พระราม 9 (แลนด์มาร์ค @MRTA Station) / 1 ห้องนอน ZC030 - รูปที่ 7/12
รูป 🔥 ขาย 🔥 ไซมิส พระราม 9 (แลนด์มาร์ค @MRTA Station) / 1 ห้องนอน ZC030 - รูปที่ 8/12
รูป 🔥 ขาย 🔥 ไซมิส พระราม 9 (แลนด์มาร์ค @MRTA Station) / 1 ห้องนอน ZC030 - รูปที่ 9/12
รูป 🔥 ขาย 🔥 ไซมิส พระราม 9 (แลนด์มาร์ค @MRTA Station) / 1 ห้องนอน ZC030 - รูปที่ 10/12
รูป 🔥 ขาย 🔥 ไซมิส พระราม 9 (แลนด์มาร์ค @MRTA Station) / 1 ห้องนอน ZC030 - รูปที่ 11/12
รูป 🔥 ขาย 🔥 ไซมิส พระราม 9 (แลนด์มาร์ค @MRTA Station) / 1 ห้องนอน ZC030 - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
4,700,000 (104,121 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 7
45.14 ตร.ม.

ไซมิส พระราม 9 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏢 ไซมิส พระราม 9 (แลนด์มาร์ค @MRTA Station) - Siamese RAMA 9 (Landmark @MRTA Station)

(FOR SALE)

รหัสทรัพย์ : ZC030

รายละเอียดทรัพย์

✨ ราคา 4.7 ล้านบาท !! (ค่าโอน 50/50) 

✅ Type : 1 ห้องนอน , 1ห้องน้ำ

✅ ขนาดพื้นที่ : 45.14 ตร.ม.

✅ ชั้น 7

📞สอบถาม / นัดชม

📲 Tel : 098 576 1050

💬 LINE : ratchada.12

🏡 Ratchada property 🏡

"ดูแลทุกการซื้อขาย โดยทีมงานมืออาชีพ 

เพื่อบ้านที่คุณวางใจ"

รายละเอียด

  • Siamese Rama 9
  • 4,700,000 (104,121 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 7
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 45.14 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Siamese Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Siamese Rama 9

60 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Siamese Rama 9

10 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไซมิส พระราม 9

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 273 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดขาย 101 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา
Lumpini Place Rama IX - Ratchada

1.5 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ที.ซี. กรีน
T.C. Green

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9