ขาย โอกะ เฮ้าส์ สุขุมวิท 36 ชั้นสูง ห้องสวย ราคาดีมาก ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ วิวเมืองฟินๆ I Code DS1596 Line : @Dstay
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5861480
เข้าชม :
โอกะ เฮาส์ สุขุมวิท 36 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ห้องสวย มีรถรับส่งไป BTS ทองหล่อ I Code DS1596 Line : @Dstay
รายละเอียดห้อง
รูปแบบ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ขนาด 32 ตร.ม.
ราคา 4,200,000 บาท
สิ่งอำนวยความสะดวก
-ห้องซักรีด
-สระว่ายน้ำพร้อมจากุซซี่ สระพักผ่อนและสระเด็ก
-ลานภาพยนต์กลางแจ้ง
-จุดบริการชาร์จแบตเตอรี่สำหรับรถยนต์พลังงานไฟฟ้า
-เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย ตลอด 24 ชั่วโมง
-กล้องวงจรปิดตลอด 24 ชั่วโมง
สถานที่ใกล้เคียง
-Lotus พระราม 4 : 700 ม.
-BigC พระราม 4 : 700 ม.
-K Village : 850 ม.
-Gateway เอกมัย : 1.7 กม.
-Major Cineplex เอกมัย : 2.1 กม.
-Top Market ทองหล่อ : 2.4 กม.
-EmQuartier : 2.7 กม.
-Emporium : 2.7 กม.
-รพ.เทพธารินทร์ : 400 ม.
-รพ.ท่าเรือ : 1.3 กม.
-รพ.กล้วยน้ำไท : 1.6 กม.
การเดินทาง
-BTS ทองหล่อ : 1.3 กม.
-MRT สถานีศูนย์ประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ : 2.2 กม
รายละเอียด
- OKA HAUS Sukhumvit 36
- 4,200,000(ขายพร้อมผู้เช่า 22,000 บาท/เดือน ถึง 01/02/2027) (124,113 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 10+
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 33.84 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
609 ประกาศเช่า
192 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ โอกะ เฮาส์ สุขุมวิท 36
#A12455 ✅ 28/3/69 ขายคอนโด OKA HAUS Sukhumvit 36 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน34.8m2ชั้น 17฿5,590,000UPDATE !
#SC12628 📌 ขาย | 🟦🟨โอกะ เฮาส์ สุขุมวิท 36🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨2 ห้องนอน50m2ชั้น -฿6,900,000UPDATE !
#SC11385 📌 ขาย | 🟦🟨โอกะ เฮาส์ สุขุมวิท 36🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน50m2ชั้น 9฿8,950,000UPDATE !
🚀 ขายคอนโด Oka Haus Sukhumvit 36 วิวดี ชั้นสูง ใกล้ BTS ทองหล่อ2 ห้องนอน50m2ชั้น 2x฿6,970,000UPDATE !

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โอกะ เฮ้าส์ สุขุมวิท 36 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1443919)1 ห้องนอน35m2ชั้น 12฿5,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โอกะ เฮ้าส์ สุขุมวิท 36 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1813132)1 ห้องนอน34.5m2ชั้น 15฿5,400,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โอกะ เฮ้าส์ สุขุมวิท 36 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1000291)1 ห้องนอน27m2ชั้น 26฿4,150,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โอกะ เฮ้าส์ สุขุมวิท 36 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2729927)1 ห้องนอน35m2ชั้น -฿5,390,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2 กม.
5.1 กม.
3.3 กม.
3.4 กม.
0 กม.
3.5 กม.
0 กม.
2 กม.
2 กม.
4.7 กม.
0 กม.
2.2 กม.
0 กม.
0 กม.
3.6 กม.
2.4 กม.
0 กม.
2.6 กม.
2.5 กม.
0 กม.
0 กม.
2.1 กม.
3.5 กม.
0 กม.
2 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ OKA HAUS Sukhumvit 36
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง