ขาย เพียง 2.39 ล้าน : เดอะ นิช ตากสิน วงเวียนใหญ่ 1 ห้องนอน, ใกล้สาทร ไอคอนสยาม ใกล้เพชรเกษม

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5249211

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย เพียง 2.39 ล้าน : เดอะ นิช ตากสิน วงเวียนใหญ่ 1 ห้องนอน, ใกล้สาทร ไอคอนสยาม ใกล้เพชรเกษม - รูปที่ 1/6
รูป ขาย เพียง 2.39 ล้าน : เดอะ นิช ตากสิน วงเวียนใหญ่ 1 ห้องนอน, ใกล้สาทร ไอคอนสยาม ใกล้เพชรเกษม - รูปที่ 2/6
รูป ขาย เพียง 2.39 ล้าน : เดอะ นิช ตากสิน วงเวียนใหญ่ 1 ห้องนอน, ใกล้สาทร ไอคอนสยาม ใกล้เพชรเกษม - รูปที่ 3/6
รูป ขาย เพียง 2.39 ล้าน : เดอะ นิช ตากสิน วงเวียนใหญ่ 1 ห้องนอน, ใกล้สาทร ไอคอนสยาม ใกล้เพชรเกษม - รูปที่ 4/6
รูป ขาย เพียง 2.39 ล้าน : เดอะ นิช ตากสิน วงเวียนใหญ่ 1 ห้องนอน, ใกล้สาทร ไอคอนสยาม ใกล้เพชรเกษม - รูปที่ 5/6
รูป ขาย เพียง 2.39 ล้าน : เดอะ นิช ตากสิน วงเวียนใหญ่ 1 ห้องนอน, ใกล้สาทร ไอคอนสยาม ใกล้เพชรเกษม - รูปที่ 6/6
ดูรูปทั้งหมด 6 รูป
2,390,000 (66,574 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
35.9 ตร.ม.

เดอะ นิช ตากสิน ธนบุรี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🎯 ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ สาทร เจริญนคร

🎯 1 ห้องนอน ชั้นสูง วิวสวย ลมเย็นสบาย

🎯 ครัวแยกติดระเบียง กั้นเป็นสัดส่วน

.

🏠 เดอะ นิช ตากสิน [ The Niche Taksin ]

ที่อยู่ : maps.app.goo.gl/BYcHxLbkTXvXzcXh6

.

- 1 ห้องนอน 35.90 ตรม.

- ลมเย็น วิวเห็นโค้งวงเวียนใหญ่

- ครัวแยก ติดระเบียง ทำกับข้าวสบาย ไม่อับ

- โคมไฟห้อยใกล้หัวเตียง

- โซฟาหนังลึก 3 ที่นั่ง

- โต๊ะวางทีวี

- โต๊ะอ่านหนังสือ พร้อมเก้าอี้

- ตู้เสื้อผ้า

- ชุดโต๊ะทานข้าว พร้อมเก้าอี้ 2 ตัว

.

💞 แถมฟรี

- ตู้เย็น

- เครื่องซักผ้า

- เครื่องทำน้ำอุ่น

- ผ้าม่าน 2 ชั้น กั้นความร้อน

- ม่านม้วน กั้นห้องนอน เป็นส่วนตัว

- เครื่องปรับอากาศ 2 ตัว

- ประตู ติด ดิจิตอลล็อก

- ชั้นวางของในห้องน้ำ

.

🚗 การเดินทาง ทำเลใกล้เคียง

- ใกล้ BTS กรุงธนบุรี, BTS วงเวียนใหญ่,

- ใกล้ สาทร ไอคอนสยาม

- ใกล้ถนนกรุงธนบุรี, ถนนสีลม, ถนนเจริญรัถ และสะพานตากสิน

สนใจติดต่อ

โทร : 0863956241

Line : @DinProperty

======

รายละเอียด

  • The Niche Taksin
  • 2,390,000 (66,574 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • .
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35.9 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า The Niche Taksin

28 ประกาศเช่า

ประกาศขาย The Niche Taksin

12 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ นิช ตากสิน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ สาทร - ท่าพระ
คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 295 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

logo โครงการ นายน์ บาย แสนสิริ
Nye by Sansiri

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ เดอะ พาร์คแลนด์ เพชรเกษม - ท่าพระ
The Parkland Phetkasem - Thapra

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ฟิวส์ สาทร - ตากสิน
Fuse Sathorn - Taksin

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ สาทร - วงเวียนใหญ่